Food For thought: Kwanini Watu Sasa wanazikwa Usiku, tena na vyombo vya Serikali?

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Mar 26, 2019
1,292
2,000
Nimeuliza swali lakini nia yangu ni kutoa Wito kwamba tuchukue hatua Sasa kujiokoa WENYEWE tumwache Rais Magufuli Akae Kwao Chato, nadhani kwake familia na Mama Mzazi wake wakati huu ni muhimu kuliko nchi...Ndugu, TUAMKE, TUNAKWISHA.


Haya ni Makaburi ya Ununio Dar es Salaam, mmoja wa waliozikwa juzi Usiku ni Bernard Ngoyai Lowassa, sina Hakika kama ni Mwanafamilia wa Familia ya Waziri Mkuu Mstaafu Edward Ngoyai Lowassa
IMG_20200429_183437.jpg
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
6,427
2,000
Nadhani lililo mhimu hapa ni kutafuta njia za kuyaweka wazi hayo yanayofichwa na serikali.

Kuyawekea kumbukumbu sahihi kama ushahidi wa baadae kwa vile sasa haiwezekani kuyaweka bayana watu wayajue.
Hawa watawala hawatakuwepo madarakani milele kuficha madhambi wanayofanya.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
140,604
2,000
Nimeuliza swali lakini nia yangu ni kutoa Wito kwamba tuchukue hatua Sasa kujiokoa tumwache Rais Magufuli Akae Kwao Chato, nadhani kwake familia na Mama Mzazi wake wakati huu ni muhimu kuliko nchi...Ndugu, tuamke tunakwisha


Haya ni Makaburi ya Ununio Dar es Salaam, mmoja wa waliozikwa juzi Usiku ni Bernard Ngoyai Lowassa, sina Hakika kama ni Mwanafamilia wa Familia ya Waziri Mkuu Mstaafu Edward Ngoyai Lowassa
View attachment 1434665
Itafika mahali kila kitu kitakuwa wazi... Halafu wananchi watadai ufafanuzi

Jr
 

Sijijui

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
6,084
2,000
Nimeuliza swali lakini nia yangu ni kutoa Wito kwamba tuchukue hatua Sasa kujiokoa tumwache Rais Magufuli Akae Kwao Chato, nadhani kwake familia na Mama Mzazi wake wakati huu ni muhimu kuliko nchi...Ndugu, tuamke tunakwisha


Haya ni Makaburi ya Ununio Dar es Salaam, mmoja wa waliozikwa juzi Usiku ni Bernard Ngoyai Lowassa, sina Hakika kama ni Mwanafamilia wa Familia ya Waziri Mkuu Mstaafu Edward Ngoyai Lowassa
View attachment 1434665
Serikali ya hovyo yenye kiongozi wa hovyo pia hupenda kufanya Mambo yake kwenye giza,
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
49,746
2,000
Kuuficha ukweli ni sawa na kujaribu kulizuia jua kwa sahani ya plastiki.
Mwisho wake ni aibu.
Heshima aliyojijengea Magufuli kwa miaka minne na miezi kadhaa, yaweza kuyeyuka Ndani ya usiku mmoja na akadharaulika milele Ndani na nje ya mipaka yetu.
Kufa na Corona sio aibu, aseme ukweli
 

kidunula1

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
4,023
2,000
Nimeuliza swali lakini nia yangu ni kutoa Wito kwamba tuchukue hatua Sasa kujiokoa tumwache Rais Magufuli Akae Kwao Chato, nadhani kwake familia na Mama Mzazi wake wakati huu ni muhimu kuliko nchi...Ndugu, tuamke tunakwisha


Haya ni Makaburi ya Ununio Dar es Salaam, mmoja wa waliozikwa juzi Usiku ni Bernard Ngoyai Lowassa, sina Hakika kama ni Mwanafamilia wa Familia ya Waziri Mkuu Mstaafu Edward Ngoyai Lowassa
View attachment 1434665
Daaa hayo makaburi yamenitia sana simanzi, ndugu yangu kalala hapo majuzi!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bia yetu

JF-Expert Member
Apr 14, 2020
4,991
2,000
Sisi tunachapa kazi usitufundishe uvivu

Huku tukichukua tahadhari zinazotolewa na viongozi wetu wa Afya kuhusu kupambana na corona

Nyie chadema jifungieni
Ukitaka kujua Chadema hawamaanishi wanachosema mbona hawasusii posho waondoke dodoma?
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
11,635
2,000
Nadhani lililo mhimu hapa ni kutafuta njia za kuyaweka wazi hayo yanayofichwa na serikali.

Kuyawekea kumbukumbu sahihi kama ushahidi wa baadae kwa vile sasa haiwezekani kuyaweka bayana watu wayajue.
Hawa watawala hawatakuwepo madarakani milele kuficha madhambi wanayofanya.
Hii ngoma inavyokwenda inaonyesha kama uongozi umepigwa na upofu kama ule wa Farao. Lolote linaweza kutokea. Haingii akilini kuoni jinsi watu wanavyopoteza maisha halafu mikusanyiko ya watu wengi kama Bunge, Ibada, Bar nk inaendelea. Bahati mbaya sana ni kuwa corona inakuja kwa kunyemelea sana na ukiona vifo vimeanza kufululizana basi ujue ni hali ya hatari.
 

dega

JF-Expert Member
Dec 18, 2012
2,170
2,000
Hii ngoma inavyokwenda inaonyesha kama uongozi umepigwa na upofu kama ule wa Farao. Lolote linaweza kutokea. Haingii akilini kuoni jinsi watu wanavyopoteza maisha halafu mikusanyiko ya watu wengi kama Bunge, Ibada, Bar nk inaendelea. Bahati mbaya sana ni kuwa corona inakuja kwa kunyemelea sana na ukiona vifo vimeanza kufululizana basi ujue ni hali ya hatari.
ENDELEA KUJIFUKIZA NI DAWA TOSHAA

Sent using Jamii Forums mobile app
 

SheriaE

JF-Expert Member
Aug 22, 2018
458
500
Nimeuliza swali lakini nia yangu ni kutoa Wito kwamba tuchukue hatua Sasa kujiokoa tumwache Rais Magufuli Akae Kwao Chato, nadhani kwake familia na Mama Mzazi wake wakati huu ni muhimu kuliko nchi...Ndugu, tuamke tunakwisha


Haya ni Makaburi ya Ununio Dar es Salaam, mmoja wa waliozikwa juzi Usiku ni Bernard Ngoyai Lowassa, sina Hakika kama ni Mwanafamilia wa Familia ya Waziri Mkuu Mstaafu Edward Ngoyai Lowassa
View attachment 1434665
Vipi lockdown mkuu. Siku ya ngapi hii.?


Once a legend said "If you are good at something, never do it for free"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom