Fomu ya Ubunge imepanda bei CCM Manyara | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fomu ya Ubunge imepanda bei CCM Manyara

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by stemcell, Jul 17, 2015.

  1. s

    stemcell JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 525
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 80
    Jana kulikuwa na vurugu ofisi ya CCM babati baada ya Mwenyekiti wa CCM Manyara kupandisha hela ya kulipia fomu ya Ubunge kutoka milioni moja hadi milioni tano.

    Na wagombea walivyo kuja juu akaanza kuongea na mtu kwenye simu na wagombea wakihisi ni Mbunge wa Babati.

    Baada ya muda akashusha hadi milioni 2 ,hii ni kuonyesha rushwa ndani ya chama imetawala namna gani.
     
  2. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #21
    May 2, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,073
    Likes Received: 6,112
    Trophy Points: 280
    Wanafiki waje sasa
     
  3. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #22
    May 2, 2017
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,815
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna uchaguzi wa Mbunge huko Babatimwaka huu?
     
Loading...