Fomu ya Ubunge imepanda bei CCM Manyara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fomu ya Ubunge imepanda bei CCM Manyara

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by stemcell, Jul 17, 2015.

  1. s

    stemcell JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 645
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 180
    Jana kulikuwa na vurugu ofisi ya CCM babati baada ya Mwenyekiti wa CCM Manyara kupandisha hela ya kulipia fomu ya Ubunge kutoka milioni moja hadi milioni tano.

    Na wagombea walivyo kuja juu akaanza kuongea na mtu kwenye simu na wagombea wakihisi ni Mbunge wa Babati.

    Baada ya muda akashusha hadi milioni 2 ,hii ni kuonyesha rushwa ndani ya chama imetawala namna gani.
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2015
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,597
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    Kiwanda cha uongo...
     
  3. s

    stemcell JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 645
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 180
    Sisi ndiyo tuko huku babati na nina biashara karibu najengo,na likuwa na shuhudi wagombea wa tatu na team yao wakicharuka.
     
  4. mndorwe

    mndorwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2015
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 2,478
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280
    Wapigane tu hakuna jinsi...
     
  5. s

    stemcell JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 645
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 180
    Moja ndiyo aliniacha hoi waliruka barabara akaenda exim babati akachukuwa hela alivyo rudi roho ikamuuma halafu hakulipa akabaki kutukana.
     
  6. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2015
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 4,904
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    CCM kwa kudalalia wananchi tu hamjambo!
     
  7. s

    stemcell JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 645
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 180
    Tunasoma nyakati hapa,huyu mbunge wa ccm chambiri watu wamemchoka,tunasubiri Ukawa wataleta nani,kiti kiko wazi manyara yote.
     
  8. Fukara

    Fukara JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2015
    Joined: Dec 28, 2013
    Messages: 1,443
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Huu ni uongo wa kiangazi,acha upotoshaji kitu kama hicho hakipo.
     
  9. b

    bato JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2015
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2,522
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Hawa magamba wanaparurana wenyewe kwenye kura za maoni.Nadhani hadi oktoba atakaye toka kwa wananchi Ni makovu matupu. Hakuna bei moja ya fomu kwa majimbo yote? Eti sh 5 mil fomu ya ubunge mikoa ya Manyara na Arusha; hata picha hamwoni
     
  10. ILAN RAMON

    ILAN RAMON JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2015
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 6,598
    Likes Received: 1,537
    Trophy Points: 280
    mim naona babati ccm wasimsimamishe mtu maana cdm njia nyeupeeeee ni kama mpambano wa ndama na tembo
     
  11. ILAN RAMON

    ILAN RAMON JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2015
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 6,598
    Likes Received: 1,537
    Trophy Points: 280
    pole sana kwa kukatwa
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2015
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 26,563
    Likes Received: 4,676
    Trophy Points: 280
    Form ya ubunge mil 1?
     
  13. s

    stemcell JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 645
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 180
    We unataka kubisha,jana kulikuwa na malumbano ya wana ccm tukawa tunacheka,diwani akafika mohamedi fara akawa anatingisha kichwa tu.
     
  14. s

    stemcell JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 645
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 180
    ilipandishwa milioni 5 ikashuka 2 sijui leo ntawajulisha nikifika hapo kama wameshusha niko maisaka naelekea huko.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2015
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 26,563
    Likes Received: 4,676
    Trophy Points: 280
    Mbona cdm form ya ubunge ni laki 2 na nusu? Iweje kwa ccm bei kubwa kuliko hata ya urais?
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2015
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tena amekatwa mkato wa maana kwel
     
  17. j

    jeromemudima New Member

    #17
    Jul 17, 2015
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wengine wameshindwa kuchukua fomu kwa 7babu gharama ni kubwa.
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2015
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,597
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni kiwanda cha uongo
     
  19. s

    stemcell JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 645
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 180
    nadhani kuna hila fulani,wapambe wa chambiri tulikuwa nao wanacheka,ila fomu ni milioni 1 lakini baadhi walilipa 2 akiwemo jitu patel na chambiri pia,lakini walianza na milioni 5 ilikuwa ni vichekesho ilikuwa kama duka ya mtu fulani anapanga bei.
     
  20. s

    stemcell JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 645
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 180
    Ila ukawa wanachukuwa Babati mjini mgombea anakubalika sana jina ni bwana Kibiki alikuwa anafanya Tanesco.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...