Foleni ya Mbezi Mwisho, tatizo wajenzi au Traffic?

Nanye Go

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
7,732
2,000
Hahaha unaelewa maana ya neno traffic?! Kwa kukusaidia, dunia hii ni ile ile haijawahi kuongezeka, lakini binadamu tunaongezeka. Idadi ya magari inaongezeka hivyo msongamano hauhepukiki.
 

TCA

JF-Expert Member
May 13, 2018
504
1,000
Tatizo Traffic unaweza toka St.Joseph Luguluni hadi stop over usikute traffic hata mmoja hasa hasa weekend.na hakuna njia Ina bajaji na pikipiki nyingi kama njia hiyo.sasa vulugu za pikipiki na bajaji na magari matokeo yake ndio haya ukitoka stop over to mbezi mwisho Masaaa manne
 

Alvajumaa

JF-Expert Member
Jul 5, 2018
4,018
2,000
Tatizo lipo kituoni hapo, magari ya kuingia na kutoka ....
Kituo kipo karibu sana na barabara na ndio maana kinajengwa kituo mbadala na hao wachina,

Kingine hiyo junction ya Goba pia inachangia sana foleni na hapo patawekwa fly over , so be patient mkuu,
 

Alvin A.

JF-Expert Member
Oct 14, 2016
2,873
2,000
Shida kubwa ni pale darajani kati yabkibanda cha mkaa na mbezi mwisho magari yanayopitia njia ya vumbi yanapoingia moro road huchelewesha sana magari ya barabara kuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom