Foleni ya magari barabara ya Mandela mradi wa matrafiki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni ya magari barabara ya Mandela mradi wa matrafiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by saluu, Feb 29, 2012.

  1. s

    saluu Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo majira ya saa mbili kasoro mpaka saa mbili na nusu nimethibitisha kili nilichokua nakifikiria kila wakati ninapokuta
    foleni kubwa barabara ya mandela. maeneo ya songas kuna u turn. Ilikua gari
    NO T470 BNT TOYOTA CORONA PREMIO yenye tinted walikua trafic waili wakivizia daladala
    zinazogeuza wanazikamata then wanachuka funguo za gari abiria wakiondoka dereva wa daladala
    anamkatia trafik mpunga(rushwa) anamrudishia funguo daladala linaenda kupakia abiria pale kitua cha darajani
    linaendelea na kazi. mpaka naondoka dala dala saba zilikua zimekamatwa na kuachiwa.

    Hii sio mara ya kwanza kwani hata jioni huwa unakuta folen imeanzia mtaa ya garage kabla hujafika extenal sasa wale madereva wenye haraka wakitanua wanakuta polisi wa kituo cha extenal wanawakamata ukienda kituon kuchukua fungua unakata mpunga unaruhusiwa kuendelea na safari

    ukifika mtaa ya river side mambo ni hayo hayo kutoka polisi wa kituo cha kibangu.
    hakuna kuandikiwa notification wala nn unatoa mpunga wanakuachia.

    wanapo kua wamekamata gari hawa matrafik wanawasiliana kwa simu za mkononi na dhani yule
    ane ongoza magari ili folen iwe kubwa.

    hii hua inatokea hata hata ukifika mtaa ya buguruni ukikuta wapo mtaa karibu na kituo cha mafuta
    buguruni folen inaanzia tabata anae tanua anakamatwa anaka mpunga anaondoka

    JEE HUU SIO MRADI WA MATRAFIAK
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    PHP:
    wanawasiliana kwa simu za mkononi na dhani yule 
    ane ongoza magari ili folen iwe kubwa
    .
    Du!
    Mpango wa mabasi yaendayo kwa kasi nina uhakika utapigwa vita sana na watendaji wengi tu serikalini!
    Nadhani ndiyo maana hauanzi kamwe!
     
  3. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huwa sitetei mtu anaevunja sheria! kwa nini ugeuzie paiporuhusiwa? au kwa nini utanue? haraka isiwe sababu ya kuvunja sheria!
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160

    na kama kavunja sheria kwanini aachiwe baada ya kukata kitu kidogo?acha kutetea uozo, trafic hawa ni wajinga na washenzi wakubwa, kuna limtu linaitwa waziri sijui kazi yake nini kwenye matatizo makubwa haya ya barabarani!
     
  5. m

    mmteule JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 80
    Kwakweli mleta mada umeona mbali, naamini katika jiji hili hakuna barabara yenye jam kama hii. hilo linajulikana kwamba wanataka wapate rushwa kwa wale watakaotaka kuwahi.
    pili wanawasiliana na vibaka wa kundi la Matembo ili wapate magari ya kukwapu vioo vya magari pindi tunaposimama mda mrefu.

    katika maisha yangu ya sasa jijin DSM hii ndio kero yangu kubwa katika masuala ya usalama barabarani ...... ni mbinu chafu za kujipatia rushwa thats 100% true mkuuu anaebisha ni gamba!

    kutoka mabibo Hostel kwenda mwenge masaa matatu!!!!!!!!!!!!!!!! huu ni upuuzi usiovumilika!!!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Watu hawagusi mshahara nowdays!
     
  7. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Tatizo la barabara ya Mandela ni nyembamba kulinganisha na traffic ya magari makubwa yanayoingia na kutoka bandarini. Moja ya kielelezo cha kushindwa kwa viongozi wetu! Barabara hii inatakiwa kuwa angalau na njia 4 zinazoingia na 4 kutoka na pale Ubungo mataa wajenge daraja la juu. Barabara ya Morogoro inatakiwa mpaka Kibaha iwe na njia 6 zinzoingia na 6 kutoka kwa kiwango kikubwa foleni itapungua na matraffic hawatakua na sababu za kupiga bao hapo Ubungo!
     
  8. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kweli kabisa
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,988
    Likes Received: 5,139
    Trophy Points: 280
    kwa nini utanue? Hapo mnawatajirisha matrafiki bila sababu, trafiki wenyewe mnajua wanategesha.....
     
Loading...