Foleni Ubungo ni Janja ya Traffic na Bodaboda, wapokea 20 kwa siku | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni Ubungo ni Janja ya Traffic na Bodaboda, wapokea 20 kwa siku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgt software, Sep 19, 2011.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,031
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    ile foleni kubwa inayotokea nyakati za asubuhi , kumbe dili kati ya matrafiki na waendesha piki piki a.k.a. bodaboda, nikiwa nimebebwa nilijaribu kudadisi nikapata ukweli wake. Dili liko hivi, bodaboda uchanga elfu moja mpaka mbili , umpelekea traffic aliye zamu, hapo ndipo kimbembe kinapoanza, ataruhusu upande mmoja kwa muda mwingi ili wale wote waliochelewa makazini washuke wapande piki piki, pikipiki moja upanda kuanzaia elefu saba hadi kumi, inafuatana mapatano kati ya yeye na abiria. Hivyo ndio umekuwa mchezo wao wa kila siku. Hivyo chunguzeni nanyi mtujulishe
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    nilisikia hata mimi, hata namimi huwa nashangaa! inakuwaje magari ya kutoka town kwenda mbezi, kimara au toka riverside yanagandishwa kama dk 30 hadi 45 na akiruhusu ni magari kama kumi na tano then anazui! mhh mjini hum kila na mtu na ujuzi wake ndo mkono unaenda kinywani! silaumu mtu ila mfumo wa viongozi wetu!ama kweli timbwili likianza hapa mjini hadi panya watatoka shimoni!
     
  3. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hii ni bola waambiwe TAKUKURU maana Issue nyingine hizi ni michosho tu, ........ Ila kumbukeni kila mtu analia Ofsini kwake, ilo hata mkuu wa kaya analijua aiseee!!
     
  4. u

    utantambua JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani foleni ilianza bodaboda zilipoanza tu biashara? Kabla ya bodaboda hakukua na foleni ubungo? Kwa upande wangu napata shida kuamini hili suala kidogo. Kwa hiyo foleni ya pale njia panda ya kinondoni pale stanbic napo ni dili la matrafic na bodaboda (manake pale sioni bodaboda)?
     
  5. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Sio suala la kipi kilianza, ni suala la ku-take advantage ya kazi yao pamoja na hali halisi iliyopo kwa wakati uliopo sasa!
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Ok mkuu sasa naipata point
     
  7. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ugumu wa maisha hufanya watu kuwa wabunifu ktk kazi za6 ili kujiongezea kipato, huu sio wizi
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,793
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    sometimes ubunifu unatakiwa.....hata ningekuwa mie ngefanya hivyohivyo,bigup bodaboda
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,031
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    naona tangia wasome hii thread sijui wameambiwa maana wamejirekebisha, au ule nchango wa aliyetaka takukuru iwafuatilie?
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Kazi kwelikweli!!
     
  11. l

    luckman JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    takukuru ndo waasisi wa wazo hilo kaka! hii nchi ina TAKUKURU???
     
  12. l

    luckman JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Takukuru ndo waanzirishi wa hili wazo! Tanzania hakuna takukuru!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    alaa kumbe kwa hiyo kila kitu ni 10%
     
Loading...