FMES: Happy Thanksgiving! Happy Turkey! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FMES: Happy Thanksgiving! Happy Turkey!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Field Marshall ES, Nov 26, 2009.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0
    Wakuu wote JF, saalam za heri:

    - za sikukuu ya Thanksgiving ambayo inafanyika kesho hasa huko USA, lakini wale wengi wetu tuliowahi kuishi huko na wengine wote tuungane kusherehekea siku hii muhimu ambayo unaweza itafsiri utakavyo, lakini cha muhimu ni siku ambayo mnakutana familia nzima na kukaa chini huku mkila, vinywaji kibao na lile lindege mezani huku pia mkitafakari maisha na dunia kwa ujumla.

    - Ninaomba kuwapa pongezi wote kwa kufikisha karibu na mwisho wa mwaka, na kesho basi tujimwage na lindege huku tukikumbukana na kuombeana heri tufike mwaka mpya uliko kwenye kona.

    Respect.


    Field Marshall Es!
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,208
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu,

    Karibu Turkey
     
  3. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 80
    Field Marshal
    Utakamulia wapi nikutafute?
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hongera huko FMES,nawatakia na familia yako Happy thanksgiving day!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Ogah,
    Turkey hapa ni ndegemlo sio nchi...hahahaa..uko mji gani Turkey?
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0
    - Mkuu heshima mbele sana, familia iko salama sana na leo tunalikung'uta hili Batamzinga kiroho mbaya sana, salimia sana familia huko ndugu yangu, nitakutwangia week end!

    Respect!

    FMEs!
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha ! asante mkuu, hebu tuma hilo libata mzinga kwa sms mzee.
    ha ha ha !
    Jpili naenda mbeya kwa kale kamradi kangu karibu kako tayari!Sauti ya umeme itahitajika.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    thanks FMEs na wewe pia enjoy
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,208
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ujaribu kukaweka na kwenye Mtandao...."Sauti ya Umeme" itakuwa ya pili baada ya Radio Maria kuwa Mtandaoni...........
     
  10. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0

    - Tupo pamoja mkuu ninakutwangia sasa hivi, achia line!

    Respect.


    FMEs!
     
Loading...