Flow ya matokeo yanaashiria Dr. Slaa kushinda?


S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
Nimeendelea kufuatilia matokeo ya uchaguzi Tanzania. So far, kwa yale ambayo yameripotiwa, CHADEMA imefanya (kuongoza) katika mikoa ya ziwa, kaskazini na nyanda za juu kusini. Ukifuatilia sensa ya karibuni, hii mikoa (ukiacha mkoa wa Dar) ndio ina watu wengi Tanzania.

Mkoa wa Dar es salaam, chadema imebanana na ccm (kuongoza baadhi ya vituo). Mikoa ambayo chadema haikufanya vizuri sana ni kati (singida etc), kusini (lindi na mtwara) na zanzibar. Population ya hii mikoa yote combined, ni sawa ni population ya mikoa ya mwanza na shinyanga. BTW, katika mikoa hii (na mingine ya Pwani), ccm imegawana kura na chama cha CUF.

Ona picha hii kwa hisani ya Mjengwa (na citizen):



Kwa flow hii, Dr Slaa ana nafasi kubwa sana ya kushinda uraisi wa Tanzania.

Unless .........
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
THE WIND OF CHANGE IS BLOWING TREMENDASLY. sTAY TUNED
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,664
Likes
5,566
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,664 5,566 280
Shukrani kwa tathmini..hongera kwa uzalendo..maana wanaomshabikia huyu jamaa seem wako kiajira zaidi ilihali sisi ni uzalendo!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,831
Likes
156
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,831 156 160
Cha kusikitisha zaidi... zile sehemu maskini zaidi kama kondoa kaskazini ndio bado wanawapigia ccm... kweli mtaji wa ccm ni jinga, maradhi na umaskini
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Cha kusikitisha zaidi... zile sehemu maskini zaidi kama kondoa kaskazini ndio bado wanawapigia ccm... kweli mtaji wa ccm ni jinga, maradhi na umaskini
Hawa wanahitaji msaada mkubwa sana...Ikibidi hata maombezi na Novena!
 
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
150
Likes
1
Points
35
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined Mar 7, 2009
150 1 35
Unless chakachua jazz band iingie.

Nimeendelea kufuatilia matokeo ya uchaguzi Tanzania. So far, kwa yale ambayo yameripotiwa, CHADEMA imefanya (kuongoza) katika mikoa ya ziwa, kaskazini na nyanda za juu kusini. Ukifuatilia sensa ya karibuni, hii mikoa (ukiacha mkoa wa Dar) ndio ina watu wengi Tanzania.

Mkoa wa Dar es salaam, chadema imebanana na ccm (kuongoza baadhi ya vituo). Mikoa ambayo chadema haikufanya vizuri sana ni kati (singida etc), kusini (lindi na mtwara) na zanzibar. Population ya hii mikoa yote combined, ni sawa ni population ya mikoa ya mwanza na shinyanga. BTW, katika mikoa hii (na mingine ya Pwani), ccm imegawana kura na chama cha CUF.

Kwa flow hii, Dr Slaa ana nafasi kubwa sana ya kushinda uraisi wa Tanzania.

Unless .........
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,831
Likes
156
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,831 156 160
Hawa wanahitaji msaada mkubwa sana...Ikibidi hata maombezi na Novena!
mbunge wao ni zabein mhita... if you know this woman then you will know why they are like that
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
998
Likes
52
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
998 52 45
duuhhhh,we are keeping fingers crossed
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
15,443
Likes
25,241
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
15,443 25,241 280
So far Chadema imechukua karibu miji na majiji yote makuu ukiacha Dar ambayo nayo bado iko kwenye hatihati labda na Dodoma, vile vile imejiongezea Halmashauri ukiacha Karatu na Tarime kuna Moshi mjini pia, big up Chadema.
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
So far Chadema imechukua karibu miji na majiji yote makuu ukiacha Dar ambayo nayo bado iko kwenye hatihati labda na Dodoma, vile vile imejiongezea Halmashauri ukiacha Karatu na Tarime kuna Moshi mjini pia, big up Chadema.
Ninawasiwasi sana na Dodoma ila Dar ninahakika kuwa overall kura nyingi zitakuwa kwa Dr Slaa (Phd). Ninaona pia Prof Lipumba akichukua kura toka kwa Kikwete (sio Dr wala Dk) kwenye baadhi ya sehemu za Dar es salaa.

Unless.......
 
LOGARITHM

LOGARITHM

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2010
Messages
752
Likes
146
Points
60
LOGARITHM

LOGARITHM

JF-Expert Member
Joined May 5, 2010
752 146 60
Nimependa upembuzi wako. Viva tanzania mpya, viva chadema.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
92
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 92 145
Kila nikiangalia link aliyotuwekea Maxence..........NEGATIVE
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
895
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 895 280
Cha kusikitisha zaidi... zile sehemu maskini zaidi kama kondoa kaskazini ndio bado wanawapigia ccm... kweli mtaji wa ccm ni jinga, maradhi na umaskini
ni kweli leo ndiyo niamini kwamba wanjinga ndiyo wengi sana ccm...mfano kati ya watu 5 ambayo hawakuweza hata ku-tick kiongozi wanao mtaka wote ni ccm...na wakati wa uhesabuji kura kura njingi za ccm utakuta wametick zaidi ya mara moja....
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
234
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 234 160
Amani ya bwana iwe nanyi nyote!

 
Last edited by a moderator:
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
99
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 99 145
Mkuu Ogah, Max bado ana-update link yake
Tatizo si Max, tatizo ni chanzo rasmi.... maana hadi sasa chanzo rasmi ni vituo tu ambavyo kura zake si zaidi ya 500. Lakini taaria zisiizo rasmi (ambazo nyingi ni sahihi) tunazipata humu, kule nadhani kuanzia asubuhi zitakuwa zinashuka kwa kasi na wote mtahamia huko
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
92
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 92 145
Tatizo si Max, tatizo ni chanzo rasmi.... maana hadi sasa chanzo rasmi ni vituo tu ambavyo kura zake si zaidi ya 500. Lakini taaria zisiizo rasmi (ambazo nyingi ni sahihi) tunazipata humu, kule nadhani kuanzia asubuhi zitakuwa zinashuka kwa kasi na wote mtahamia huko
notwithstanding what you say but i still believe ..............kama anavyosema huyu dada HAPA
 
nyengo

nyengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
443
Likes
33
Points
45
nyengo

nyengo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
443 33 45
Mungu ibariki internet. Hamjui nikoktk nchi gani ambayo hawaruhusu mabadiliko
 

Forum statistics

Threads 1,261,382
Members 485,163
Posts 30,088,510