Flora Mvungi ataka kuyaweka hadharani majina 10 ya wabunge waliotembea na Irene Uwoya


Status
Not open for further replies.
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180


Msanii wa bongo movie na bongo fleva,flora Mvungi ameibuka na kudai kuwa ana majina 10 ya wabunge ambao tayari washatembea na irene uwoya na atayaanika majina ayo wakati wowote.
amesema anajua mengi ambayo jamii aijui,pia ndani ya hio list ya wabunge kuna wazee ambao ni kama babake lakin kutokana na tabia yake ilo ajali.
wakati hana ujauzito alikuwa akipanga safari za kwenda dodoma mara kwa mara na uganda pia lengo lilikuwa ni kwa ajili ya vigogo hao.
pia safari ya uwoya ya uingereza alienda baada ya kuchukuliwa na bwana wa kizungu ingawa apa tz alisema anaenda kutafuta soko la filamu.

source. ni maojiano kati ya Flora mvungi na mwandishi wa DarTalk
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,007
Likes
11,939
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,007 11,939 280
Aweke majina hewani na yeye amekuwa kama Zitto na Membe ?
 
Last edited by a moderator:
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Akiweka ndio inakuwaje?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,817
Likes
5,414
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,817 5,414 280
Aanze kutaja wa kwake kwanza. Au yeye hafanyi ngono?
 
mwaxxxx

mwaxxxx

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
854
Likes
17
Points
35
mwaxxxx

mwaxxxx

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
854 17 35
mbona yeye kafanya na nanihii....
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,100
Likes
226
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,100 226 160
! Je hivi ni sahihi kuwa mwanamke akingonoka sana inakuwa gumzo kwa watu na kuitwa jina malaya au kahaba, na je mwanaume anayengonoka na wanawake wengi je....
 
Askari wa miguu

Askari wa miguu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
334
Likes
1
Points
0
Askari wa miguu

Askari wa miguu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
334 1 0
! Je hivi ni sahihi kuwa mwanamke akingonoka sana inakuwa gumzo kwa watu na kuitwa jina malaya au kahaba, na je mwanaume anayengonoka na wanawake wengi je....
Eti eeh.. Naona mnadai haki sawa
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280
''libwaaja libwaaja liko paande, na huko
pande lilipo liko shamba kwa Jumanne ingekuwa
gogo ningelikata, nkaligawa mapande''...

By Njenje
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Likes
3
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 3 0
1. Ngeleja
2. Mussa azan zungu
3. John Komba
4.!
5.!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,908
Likes
4,388
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,908 4,388 280
Idd azzan,ngeleja,komba,zitto,nyalandu,maige
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,623
Likes
47,198
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,623 47,198 280
! Je hivi ni sahihi kuwa mwanamke akingonoka sana inakuwa gumzo kwa watu na kuitwa jina malaya au kahaba, na je mwanaume anayengonoka na wanawake wengi je....
Ufunguo unaofungua milango mingi unaheshimika, ila mlango unaofunguliwa kwa funguo nyingi unadharaulika saaana.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,425
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,425 280
anayaweka ili iweje ?
Yeye keshatembea na wangapi? Mbona hayataji hadharani?
Au kutafuta umaarufu wa kipuuzi kwa kutumia jigongo ya wenzie???????
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,673
Likes
3,317
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,673 3,317 280
Drama gals wa Bongo hao...
Aanze tu kutaja majina ya wabunge, ana hamu ya kuwajoin Lulu na Kajala huko Segerea!!!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,622
Likes
910
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,622 910 280
Halafu akishawataja?Kwani huyo Irene yeye kawasahau hao alitembea nao mpaka Flora amsaidie kuwataja?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,217,809