Flaviana Matata Uso Kwa Uso na Jay Z na Mkewe Beyonce It's a dream come true wamarekani wenyewe wanapambana kuwagusa.

El'son

JF-Expert Member
Jun 3, 2012
380
500
Hivi kukutana na Jay z nayo ni ndoto enh. Watanzania hatukosi vioja a see. Kuna mtu naye kasema ni uzalendo. Hivi kweli mtu kukutana na mtu mashuhuri nako kunakuwa ni uzalendo.
 

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,578
2,000
Hivi kukutana na Jay z nayo ni ndoto enh. Watanzania hatukosi vioja a see. Kuna mtu naye kasema ni uzalendo. Hivi kweli mtu kukutana na mtu mashuhuri nako kunakuwa ni uzalendo.
Bado utumwa upo sema upo kwa style nyingine........

Kwake yeye ni mafanikio makubwa,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom