Fisadi wa Kagoda jimbo la Igunga naye vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fisadi wa Kagoda jimbo la Igunga naye vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Abdallah M. Nassor, Nov 1, 2010.

  1. Abdallah M. Nassor

    Abdallah M. Nassor Verified User

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 591
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 180
    Wadau naomba mnipe nyepesi nyepesi za Igunga, Mzee wa Richmond na Kagoda Fisadi Rostam anaendeleaje? Upinzani tunapeta?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    hata mimi nasubiri kwa hamu sana jimbo hilo.
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,601
    Likes Received: 18,619
    Trophy Points: 280
    Kule fisadi huyu ni Mungu wao, labda kibaraka wake wa Kigoma Mjini.
     
  4. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya Issa Michuzi Kuona CCM inashindwa kaacha kuweka maoni...kumbe nae ni kina Yakhe...!
     
  5. M

    MOMO Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anaugulia zile safari zake za nje ya Nchi za mara kwa mara KWISHNEY...kibarua kimeota manyasi!!!!!!:rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip:
     
  6. Abdallah M. Nassor

    Abdallah M. Nassor Verified User

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 591
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 180
    tuhabarishane yale yote yanayojiri. Tunao mwelekeo mzuri wa kuking'oa chama cha Mafisad.
     
  7. Abdallah M. Nassor

    Abdallah M. Nassor Verified User

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 591
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 180
    ndo wale wale
     
  8. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,451
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Serukamba?
     
Loading...