Finally: Kateerero recognised in Oxford dictionary

Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,703
Points
2,000
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,703 2,000
Daaah yaani japo nimechoka na niko hoi bin taabani lakini jinsi nilivokuwa nasoma aaiiyaaayaaah kila kitu kimeamshwa. ... hapa nimevuta taswira vile inavopekechaga kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu...


Mara lugha zinabadilika. .... ooh mama iiyoo shikaantoombeeeh wayuu wayuu wayuu baaabaakoo na baaabaakoo aahahahahahahahaa looh

Mtoa mada umenifanya nikumbuke safari yangu ya Bukoba.... Yamuteeera... Yaamaramu.... Yataaga. ....

Wabona Kasie... unigambira stupid in front of my katereroooo. ... aahahahahhaha

Kwaheriii ngoja nikaoge.
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
9,215
Points
2,000
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
9,215 2,000
Daaah yaani japo nimechoka na niko hoi bin taabani lakini jinsi nilivokuwa nasoma aaiiyaaayaaah kila kitu kimeamshwa. ... hapa nimevuta taswira vile inavopekechaga kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu...


Mara lugha zinabadilika. .... ooh mama iiyoo shikaantoombeeeh wayuu wayuu wayuu baaabaakoo na baaabaakoo aahahahahahahahaa looh

Mtoa mada umenifanya nikumbuke safari yangu ya Bukoba.... Yamuteeera... Yaamaramu.... Yataaga. ....

Wabona Kasie... unigambira stupid in front of my katereroooo. ... aahahahahhaha

Kwaheriii ngoja nikaoge.
Dah yan we bibi ni wewe na ngono,ngono na wewe!
 
sixlove

sixlove

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
539
Points
500
sixlove

sixlove

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
539 500
Ndio maana wakazi kama sio washaija wa bukoba wana VIBIONGO, Maana style ya kufanya hiyo kitu mgongo lazima upinde. But all in all hongereni kwa kuingiza AJABU lingine la dunia
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
13,344
Points
2,000
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
13,344 2,000
AIseeeeeeeeeeeeee
 
QUIGLEY

QUIGLEY

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,262
Points
2,000
QUIGLEY

QUIGLEY

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,262 2,000
Daaah yaani japo nimechoka na niko hoi bin taabani lakini jinsi nilivokuwa nasoma aaiiyaaayaaah kila kitu kimeamshwa. ... hapa nimevuta taswira vile inavopekechaga kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu...


Mara lugha zinabadilika. .... ooh mama iiyoo shikaantoombeeeh wayuu wayuu wayuu baaabaakoo na baaabaakoo aahahahahahahahaa looh

Mtoa mada umenifanya nikumbuke safari yangu ya Bukoba.... Yamuteeera... Yaamaramu.... Yataaga. ....

Wabona Kasie... unigambira stupid in front of my katereroooo. ... aahahahahhaha

Kwaheriii ngoja nikaoge.
Sikujua kama mnapenda mikazo hivi
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
10,515
Points
2,000
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
10,515 2,000
Daaah yaani japo nimechoka na niko hoi bin taabani lakini jinsi nilivokuwa nasoma aaiiyaaayaaah kila kitu kimeamshwa. ... hapa nimevuta taswira vile inavopekechaga kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu kwachu...


Mara lugha zinabadilika. .... ooh mama iiyoo shikaantoombeeeh wayuu wayuu wayuu baaabaakoo na baaabaakoo aahahahahahahahaa looh

Mtoa mada umenifanya nikumbuke safari yangu ya Bukoba.... Yamuteeera... Yaamaramu.... Yataaga. ....

Wabona Kasie... unigambira stupid in front of my katereroooo. ... aahahahahhaha

Kwaheriii ngoja nikaoge.
Ija nkuswere si Kasie...!
 
QUIGLEY

QUIGLEY

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,262
Points
2,000
QUIGLEY

QUIGLEY

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,262 2,000
Kasie ataka kipekecho
 
Ed n Edd nEddy

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
5,113
Points
2,000
Ed n Edd nEddy

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
5,113 2,000
'Kuchapwa kiufundi' dooh
 

Forum statistics

Threads 1,315,672
Members 505,292
Posts 31,866,345
Top