Finally... here is the baby... the countdown...

P

Positive Thinker

Senior Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
110
Points
195
P

Positive Thinker

Senior Member
Joined Nov 3, 2007
110 195
hongera sana Mwanakijiji tunaisubiri kwa hamu sana
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Points
1,225
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 1,225
hongera sana,mwanzo mzuri hata roma haikujengwa kwa siku moja.mabadiliko yatakuja kadri siku zinavyokwenda kwani teknalogia inabadilika kila siku kutokana na mahitaji.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 0
Naomba unieleweshe, nilifikiri hawa ni
Lydia Ngosha na Mwanakijiji??
Ila nikaona msela aliyekaa kwenye kiti anasimama mwishoni nikajua sio Mwanakijiji.

Nyani Ngabu, hapo vipi? au tumwulize mtaalam Brazameni?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Points
1,225
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 1,225
Naomba unieleweshe, nilifikiri hawa ni
Lydia Ngosha na Mwanakijiji??
Ila nikaona msela aliyekaa kwenye kiti anasimama mwishoni nikajua sio Mwanakijiji.

Nyani Ngabu, hapo vipi? au tumwulize mtaalam Brazameni?
Nzokangoshanhyilu, nami nimecheck hiyo video... duuh, kiboko.. nimeshindwa kujizuia kuacha komment, sasa sijui kama Mkjj atairuhusu hiyo komment isomeke..asije aiweke kapuni tuu..

Mkjj, comment zangu zitakuja tu usiwe na wasi na zitakuwa critical kama jinsi unavyonijua... situmaini kurusha makombora kama Mh. Koba lakini... :)

SteveD.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,341
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,341 2,000
Hamna maneno washirika..
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Points
1,195
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 1,195
Nzokangoshanhyilu, nami nimecheck hiyo video... duuh, kiboko.. nimeshindwa kujizuia kuacha komment, sasa sijui kama Mkjj atairuhusu hiyo komment isomeke..asije aiweke kapuni tuu..

SteveD.
Nzokangoshayapi ni kaka wa Lydia Ngosha?
 

Forum statistics

Threads 1,313,695
Members 504,615
Posts 31,802,916
Top