Finally... here is the baby... the countdown...

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,347
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,347 2,000
Gumzo itaunganishwa kwa namna fulani... yeye ni mtoto wa kwanza..
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,868
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,868 2,000
Mapambazuko naye je....?
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 0
Gumzo itaunganishwa kwa namna fulani... yeye ni mtoto wa kwanza..
Nadhani bora ingekuwa separate kama back up na hiyo ya KLH news nayo inabidi iwe back up ya JF just incase tukivamiwa tutakuwa na underground tunnel la kijichimbia

lakini kama unaona bora kuunganisha na Gumzo then poa

Halafu kwanini designer wako kaweka pages ambazo zinafunguka kwenye browser mara mbili mbili kwani nini isiwe humo kwa humo

Yale mawe ya Mwanz ni mazuri lakini hebu badilisha picha quality siyo nzuri na hata bandari ya Dar haijakaa vizuri


In short zile short cuts pale juu zishushe ile ile nafasi utaweka front page advert banner ambalo kwa mwezi utakuwa hukosi dola 1000

mengine nitakuambia wakati naendelea kuperuzi au vipi?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,347
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,347 2,000
wazee mnaanza kunioverwhelm.. we'll cross those bridges when we get to them.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Points
1,500
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 1,500
aiseeh good job comments zote utapata kwenye PM yako hapa ni balaa tupu,ila haraka haraka rekebisha hiyo contrast ya We bring the news first
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 0
...una deal na pro hapa,kwa hiyo nikifungua tuu naona very clear makosa ngoja nikuache jasho naona linakutoka !
Kwi kwi kwi ...

Mwanakijiji una kazi kweli hapa inabidi uanze kumlipa tech overtime just the first day of work, jamani Koba mpe break mzee wetu asijevunja wheelchair yake bure kwa presha..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,347
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,347 2,000
koba nitengenezee banner yenye mantiki kama hiyo unayoiona dimension ziwe 970x110 .. nitashukuru sana. Maana ma Pro wenyewe ndiyo nyinyi.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 0
Yes,
Ni poa.
Nakubaliana na wazo la Brazmn, na picha quality.
Halafu contrast ya rangi nyeupe na jinsi hizo picha mbili ya bizrock na darcity...zinaonekana kama zina-hang hewani katika page zingine. Nadhani ni kiasi cha kucheza na resolution na size ya hizo picha.
Kuna typo ndogo tu kwenye Welcome note 'provie' umekosa ka 'd'.

Nimependa belly-dancers....i mean, nimependa size ya video screen, kwasababu unaona shepu na nini vizuri kabisa.
Picha ya Tingatinga nimependa.
Mengine tunaenda na muda.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Points
1,500
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 1,500
Kwi kwi kwi ...

Mwanakijiji una kazi kweli hapa inabidi uanze kumlipa tech overtime just the first day of work, jamani Koba mpe break mzee wetu asijevunja wheelchair yake bure kwa presha..
...atafanikiwa tuu ila pressure zake tuu ziko juu,ila unajua jina Mwanakijiji ni jina maarufu sana kwenye media sana sana kwenye siasa na kule TZ wengi hata maofisa wa serikali wanajua kuna mwiba unaitwa mwanakijiji na site nyingi sana kuanzia kwa michuzi,young africans etc wanajua sana hili jina,sasa najiuliza kwanini hakutumia hilo jina kama ndio jina la hiyo website
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Points
1,500
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 1,500
koba nitengenezee banner yenye mantiki kama hiyo unayoiona dimension ziwe 970x110 .. nitashukuru sana. Maana ma Pro wenyewe ndiyo nyinyi.
...aiseeh muda unanipiga chenga nasafiri leo usiku naenda Tanzania.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Points
1,195
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 1,195
Bravo Mkiji, for bringing us a beautiful baby and home! Hope mpambano wa kifikra utapamba moto vyema sasa, na kwa pamoja tutashinda.
Good job bro!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,347
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,347 2,000
...atafanikiwa tuu ila pressure zake tuu ziko juu,ila unajua jina Mwanakijiji ni jina maarufu sana kwenye media sana sana kwenye siasa na kule TZ wengi hata maofisa wa serikali wanajua kuna mwiba unaitwa mwanakijiji na site nyingi sana kuanzia kwa michuzi,young africans etc wanajua sana hili jina,sasa najiuliza kwanini hakutumia hilo jina kama ndio jina la hiyo website
kwa sababu kuna mjanja california anataka niligomboe (i know you haven't heard that word for a while... LOL)
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,868
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,868 2,000
Ebwana Mkjj kutakuwa na forum hapo au...?
Halafu naona hapo kuna player lakini haichezi....vipi? Nilidhani umetuwekea speech ya MLK
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,347
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,347 2,000
Ebwana Mkjj kutakuwa na forum hapo au...?
Halafu naona hapo kuna player lakini haichezi....vipi? Nilidhani umetuwekea speech ya MLK
player inacheza, sijui kama wengine wanapata tatizo hilo. Forum ipo ile iko disabled kwa sasa ili watu wasijiandikishe.. nataka tuangalia site inavyoonekana kwa mbele kabla hatujaangalia vikolombwezo vingine..
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,843
Points
2,000
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,843 2,000
Inaelekea mwanakijiji umekuwa unafanya kazi ovataimu kukamilisa project hii. Sasa hivi iko zaidi ya 95% kwa vile jana sikupata kitu na leo nimeweza kupata samsing.

Server yako mpya inaelekea kwenda polepole kidogo kuliko ile KLH news niliyozowea, kabda hapa una graphics nyingi au kwa vile bado tuko kwenye transition, sina uhakika.

Hata hivyo hongera sana na shukrani kwa kutuweka karibu zaidi na kaya.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,868
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,868 2,000
player inacheza, sijui kama wengine wanapata tatizo hilo. Forum ipo ile iko disabled kwa sasa ili watu wasijiandikishe.. nataka tuangalia site inavyoonekana kwa mbele kabla hatujaangalia vikolombwezo vingine..
Ok...nadhani tatizo lilikuwa kwangu. Imenibidi ni-disable feature (security) fulani halafu ni download feature nyingine. Asante kwa kutuwekea hiyo speech. Nimeiangalia yote na nimesisimka. I needed that to kick off my weekend.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,347
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,347 2,000
Usisahau kwenda kwenye multimedia..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,347
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,347 2,000
Inaelekea mwanakijiji umekuwa unafanya kazi ovataimu kukamilisa project hii. Sasa hivi iko zaidi ya 95% kwa vile jana sikupata kitu na leo nimeweza kupata samsing.

Server yako mpya inaelekea kwenda polepole kidogo kuliko ile KLH news niliyozowea, kabda hapa una graphics nyingi au kwa vile bado tuko kwenye transition, sina uhakika.

Hata hivyo hongera sana na shukrani kwa kutuweka karibu zaidi na kaya.
asante Kichuguu, kama graphic zinasumbua naona nitakwenda kicnn na kuondoa graphics kwenye news categories kama itasaidia kuongeza speed.
 

Forum statistics

Threads 1,314,585
Members 504,978
Posts 31,832,078
Top