Finally... here is the baby... the countdown...

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,371
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,371 2,000
koba.. sasa hapa umeanza kuzungumza kama mtu mwenye neurons that are still firing and are connected properly in your "grey matter". Kwa vile wewe umeamua kukosa "down" page, that is fair ila mwanzoni ungeanza hivyo badala ya kuwa mkandiaji nambari uno!

a. Hiyo message siyo utakayoiona kwenye website na graphics zimekuwa improved na bendera yetu ukiiona utaitambua.

b. Bahati nzuri ninatumia lugha mbili (bilingual) kama wewe ulivyofanya hapo juu na hiyo ni mojawapo ya vitu tofauti. Kusoma habari za Kiingereza na Kiswahili zote ziko mahali pamoja because we are a bilingual nation..
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 0
your page title is useless doesn't explain what the page is about

contrast in color, text is soooooo bad (hiyo ni bendera ya wapi? TZ? na hilo neno international news btn page title and vibendera ni mfano mzuri


hivyo vipicha viwili hapo mbele is meaningless/unnecessary graphics

your color combinations of text and background make the text hard to read

down for maintenance forever mazee is boring

tumia lugha moja sio kuchanganya

mwisho nakushauri go back and read good web design features itakusaidia sana hata kama wewe sio pro wa haya mambo
Ushauri mzuri sana Koba!

Nadhani Mkjj akifungua rasmi site (kama sijakosea heading inasema ni countdown to opening day) inabidi awe ameyafanyia yote haya kazi.

Kwa sasa ni kusherekea kuwa at last kijiji chetu kinapata upgrade kutoka kwenye blog kwenda kwenye website - kama hujaona hili bado, kwangu hii ni big deal!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Points
1,500
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 1,500
mimi nataka web yake iwe World class tofauti na zile lipua lipua za wabongo mfano ippmedia ambako kumejaa dead links kuliko news zenyewe,huyu mtu ana news nyingi sana na akitulia anaonekana articles zake zinaweza kuwa deep sana lakini kama web mbovu atamfikia nani? ushauri wa bure tafuta Pro akufanyie kazi is just one time investment na cost sio kubwa kama unavyofikiria(acha ubahiri)...dont forget loading speed is mother of all katika haya mambo lazima umwambie hapo huna compromise
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,371
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,371 2,000
Koba, wewe hutaki website ifanikiwe, wewe unataka uone website ambayo unaweza kuona makosa na kuonesha jinsi gani "mwanakijiji amevurunda". I promise you, you are underestimating me kama wengine walivyofanya and they paid for it! In about two hours site itakuwa hewani, na nikuhakikishie sifanyi yote mimi mwenyewe na tumetumia kiasi kikubwa cha fedha kuitengeneza neno ubahili haliko kwenye kamusi zangu. Ila nitashukuru katika nia yako ya kuifanya iwe world class ukichangia kidogo nenda kwenye http://www.mwanakijiji.podomatic.com kuna link ya paypal ambapo wenzako wanaotakia mafanikio wamesaidia. Nakushauri uache ubahili.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,948
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,948 2,000
Hahahaha Mwanakijiji...you're something else...you hit right back with "ubahili" "na achangie"...and you hit him good too....
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Points
1,500
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 1,500
Koba, wewe hutaki website ifanikiwe, wewe unataka uone website ambayo unaweza kuona makosa na kuonesha jinsi gani "mwanakijiji amevurunda". I promise you, you are underestimating me kama wengine walivyofanya and they paid for it! In about two hours site itakuwa hewani, na nikuhakikishie sifanyi yote mimi mwenyewe na tumetumia kiasi kikubwa cha fedha kuitengeneza neno ubahili haliko kwenye kamusi zangu. Ila nitashukuru katika nia yako ya kuifanya iwe world class ukichangia kidogo nenda kwenye http://www.mwanakijiji.podomatic.com kuna link ya paypal ambapo wenzako wanaotakia mafanikio wamesaidia. Nakushauri uache ubahili.
...mazee sina any ill will towards your work,i wish you nothing but success (just trust me),and thanks for the link nitaangalia namna ya kuchangia
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Points
1,225
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 1,225
Lah haula, afadhali sasa kondoo karudi kundini... ila tuwe makini asije kuwa 'chui'!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,371
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,371 2,000
haya jamani, you know I'm so nervous hadi kichwa kinauma.. maana hiyo hype niliyotengeneza.. i better deliver and meet your expectations.. otherwise it'll be dead on arrival.. so just don't be too harsh.. hadi viganja vimeanza kulowa.. mweh...
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Points
1,500
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 1,500
Lah haula, afadhali sasa kondoo karudi kundini... ila tuwe makini asije kuwa 'chui'!
....kumbe kuna makundi humu,sikujua hilo,anyway kukosoa sio vibaya as long as una pinpoint tatizo liko wapi na mara nyingi unaweza kuona kama uko humiliated kama hujazoea,anyway message delivered hope atafanyia kazi
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 0
Mkuu, any positive change is a step in the right direction. Haufanyi kitu ili ujiangushe. Kwahiyo kwa vyovyote vile, kama kutakuwa na makosa au mapungufu, utayarekebisha with time. Fanya uwezacho kufanya kwa nguvu ulizo nazo.
........ingawa waswahili hawapendi maendeleo sometimes......ila wana vimisemo vizuri........'Jikune pale unakofika'......am sure sio tusi hilo.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,371
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,371 2,000
nzoka.. cheki your PM...
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Points
1,500
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 1,500
..ha haha haha naona mwanakijiji umejipatia support hapo,good for u kama itakusaidia kufanya web yako iwe nzuri sio maneno matamu tuu,na wewe Nzoka unayemwita mswahili hapendi maendeleo ni nani? ndio nyie mliomfukuza Zitto bungeni mlivyopewa ukweli mkaishiwa kuzomewa....waswahili ni waswahili tuu wanataka kusifiwa kila kitu hata kama uwongo!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Points
1,225
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 1,225
....kumbe kuna makundi humu,sikujua hilo,anyway kukosoa sio vibaya as long as una pinpoint tatizo liko wapi na mara nyingi unaweza kuona kama uko humiliated kama hujazoea,anyway message delivered hope atafanyia kazi
Kweli kabisa ndugu Koba, makundi yatakuwepo tu iwapo binadamu wataendelea kuwepo katika dunia hii. Ila mwenye kufaidi ni yule mwenye kuchagua kundi lenye kuteta manufaa kwake na katika kundi lake. Mwenye bahati mbaya ni yule atakaye kuwa kwenye kundi lisilo la kuleta manufaa bila hiari yake. Na mwenye kupingwa na kuzomewa ni yule aliye kwenye kundi la kuleta mabaya na kupinga kundi la wenye kuleta manufaa.

Basi leo hii mimi nimejiunga na kundi la kushauri ili kumwendeleza mwenzetu katika harakati zake na kazi zozote afanyazo kwa manufaa ya kundi lake.

Na kwa nyongeza tu, mwenye kukumbatiwa na kukaribishwa ni yule mwenye kutambua kuwa kundi lililopo halimfai na kuamua kujiunga na kundi la wenye kuleta manufaa.

SteveD.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,371
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,371 2,000
maneno mazito hayo...
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 0
..ha haha haha naona mwanakijiji umejipatia support hapo,good for u kama itakusaidia kufanya web yako iwe nzuri sio maneno matamu tuu,na wewe Nzoka unayemwita mswahili hapendi maendeleo ni nani? ndio nyie mliomfukuza Zitto bungeni mlivyopewa ukweli mkaishiwa kuzomewa....waswahili ni waswahili tuu wanataka kusifiwa kila kitu hata kama uwongo!
Mkuu,
Constructive criticism ni muhimu sana. Ila ndugu, mwanzoni umeponda kiswahili. Baadaye ukatoa criticism vizuri, ambazo nakubaliana nawe, na sikuwa na haja ya kuzirudia.
Niliposema waswahili simaanishi wewe necessarily, kwani criticism nakutana nazo mara kwa mara, lakini mara nyingi criticism za kibongo ni negative bila kupewa positive progression. Wenzetu wazungu, wana tabia ya kuona positivity kwenye ugumu.....wengi wetu sisi tunaona negativity tuuu......its like everything is doomed.
Kuhusu kumfukuza Zitto bungeni hata sijui nijibu vipi. Haina noma lakini.
Anyways, sina muda wa kulumbana.
 
M

Mshamba wa Kijijini

Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
74
Points
0
M

Mshamba wa Kijijini

Member
Joined Oct 5, 2007
74 0
huyo koba hajui kitu mimi namfahamu binafsi ni mtu mweupe mno????? achaneni na mpuuzi huyu suala ni ujumbe ufike mbona Tanzania mafisadi wapo lakini haendi kuwambia anajidai kwenye mambo asiyoyajua na kuruka anayoyajua!!!!???

koba kiss your ass...
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 0
Najaribu kuamini kuwa Koba alikuwa nania nzuri tu.

Ni mapema mno kumtuma nje akakiss .....
Labda alisahau neno countdown na kuwa matengenezo yalikuwa yanaendelea kwa hiyo akawa mkali kidogo.

Otherwise, welcome our new baby KLHN...... may all be the best to you!
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Points
195
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 195
kwa mbali kwenye tovuti naona BoT twin towers!! (just kidding)
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,371
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,371 2,000
tuko hewani.. ladies and gentlemen
 

Forum statistics

Threads 1,315,735
Members 505,389
Posts 31,868,845
Top