Filikunjombe zitto,bulaya na mdee jichungeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filikunjombe zitto,bulaya na mdee jichungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Jul 9, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila mwanasiasa machachari na sasa awe makini. Deo port jichunge watu wa ludewa wanakuhitaji. Be paranoid and more suspicious don't be vulnerable to culprit fisadis.

    Zitto na Halima be more careful too sasa hivi atakiwa afe kiongozi ambaye ataifanya chadema cha udini hence muislamu anakuwa more vulnerable.

    Hakika kutokumwamini mtu na kuishi kwa machale ndio kulitufanye turudi kwenye vita vya uganda salama. Don't let be vulnerable
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,579
    Likes Received: 21,097
    Trophy Points: 280
    hii inchi ilipofikia
    utasema Pakistani sasa
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Sijui ni hizi post za usiku "post valuu"!!!!!!?, kama zinatisha vile!, kama un-ethical vile!, sijui ni upepo tuuuu na utapita!
     
  4. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    zitto ni mzito......ww anatoka kabila waha wa kigoma....unajua sifa za waha
     
Loading...