Filamu yangu imeibiwa na Wahujumu uchumi wa Tanzania (ASALI CHACHU) nawatafuta kwa udi na uvumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filamu yangu imeibiwa na Wahujumu uchumi wa Tanzania (ASALI CHACHU) nawatafuta kwa udi na uvumba

Discussion in 'Entertainment' started by silver25, Mar 29, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ninafilamu yangu ya ASALI Chachu
    Imeibwa katika Mazingira ya kutatanisha Huku ikisambazwa katika maeneo mbalimbali ya Jiji la Dar es Salaam, sasa naomba Wadau msaada wenu kuiBlock na kuwakamata watu hao
     
  2. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  3. m

    mareche JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    imekula kwako
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Pole sana!!!
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Usiseme filamu yako imeibiwa........Sema filamu yako imeibwa
     
  6. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok Balantanda, Filamu yangu imeibwa, mmh kunakingine?
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu.....hakuna kingine...Neno kuibiwa linapoteza maana ya sentensi nzima mkuu wangu,samahani kama nimekukwaza.....



    Bala.
     
  8. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo nocoment kaka, kwanzan nashukluru kwa kunipa Elimu
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Du! mara hii topic ishabadilika!!!
     
  10. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 80
    Jamani we mgeni bongo nini? kuibiwa ni kitu cha kawaida hapa. Na kadiri unapotangaza kuibiwa ndivyo mwizi anapojificha. Kweli inauma lakini hali halisi ndo hivyo. Usilalamike sana chukua hatua kijana. kama vipi ukimpata nistue tumchangamkie.:)
     
  11. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,993
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ningekusaidia ila nipo mbali. Piga hii namba 0713 274 747 utapata msaada wa ushauri.

    Pia unaweza kupiga hapa 0713 775 951 ni ya mhusika wa COSOTA (Copyright Society of Tanzania) ambao ndiyo njia pekee na muafaka kwa sasa. I mean utapaswa kuisajili kazi yako pale na uwaeleze tatizo lililojitokeza ili wachukue hatua kwani wana nguvu za kisheria.....
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,533
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    dah! Pole sana mkuu ndio mitihani yenyewe hiyo
     
Loading...