Filamu mpya ya Black Sinday yazinduliwa Bongowood | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filamu mpya ya Black Sinday yazinduliwa Bongowood

Discussion in 'Entertainment' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 24, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    MKURUGENZI Pili Pili Entertainment (katikati) Sameer Srivastava akiwa na staa wa muvi hiyo Kanumba.


    Mbali ya Kanumba pia kulikuwepo na nyota wengine walioinogesha filamu hiyo vyema kama vile Aunt Ezekiel,Monalisa,Yusuph Mlela na wengineo.Uzinduzi wa filamu hiyo uliandaliwa na kampuni ya Pili Pili Entertainment na kuhudhuriwa na wageni waalikwa mbalimbali.

    Mapicha ya tukio hilo kama ifuatavyo....
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    MY TAKE: Bongowood inazidi kukuwa na huu ni mwanzo tu maana sasa tutakuwa na movie za ukweli, premier za uhakika katika jumba la ukweli la New World Cinema...
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Bongowood tunajikongoja taratibu ndio mwendo tutafika tu
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hii picha ya mwisho huyu dada wa kushoto ndo kakaa mkao gani?...mbona kama vile mambo hazarani, yani nanihiino njenje!., au biashara matongozo?.....huh!
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    BONGOWOOD?
    hizi wood thingies aint sickened you jamani?
    why not BONGOMUVI or BONGOFILM? lini mtakuwa wabunifu hata majina mnaiga.

    Wazimu mtupu
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kama kawida ya Muvi zetu, jina la kiinglish lakini muvi ya kiswazi sasa sijui inakuwaje hapo.
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Ingawa nawaunga mkono lakini nasisitiza ubunifu
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    kwetu huwa ni copy and paste
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...