Fikra mpya kwa UVCCM mpya na imara zaidi

JUMA BOAZ MWAIPAJA

New Member
Dec 2, 2017
4
45
Najua wengi mnakiu na matamanio ya kuiona jumuiya hii ya vijana inakuwa jeuri ya chama chetu na kimbilio la vijana nchi nzima hata kufikia hatua ya kuitwa UMOJA WA VIJANA TANZANIA....

Inawezekana naomba unifuatilie kuanzia wiki ya kesho nitaanza kueleza vijana wenzangu nini mtazamo wangu katika kutimiza shabaha na madhumuni ya kuanzishwa kwa jumuiya hii kwa mujibu wa kanuni yake na mpango kazi wake wa 2017-2022.

[HASHTAG]#VijanaNguvuMoja[/HASHTAG]
 

Wick

JF-Expert Member
Dec 19, 2012
8,336
2,000
Ukianza shusha nondo nitag nije kukisoma kichwa chako!!..
 

mitale na midimu

JF-Expert Member
Aug 26, 2015
10,208
2,000
hongera...
ila usisahau kufafanua na kauli mbiu hapo juu "Tumewasikia, tumewafikia"
ukijibu "W" tano na "H" moja zilizo ndani ya hiyo kauli mbiu.
 

jaywacnza

JF-Expert Member
Sep 15, 2012
992
1,000
Ushauri wangu chama chetu uwa tunajitoa ufahamu, tunaiba kura waziwazi, hatunaga aibu....kufanya uongo kuwa ukweli ndo hvo..komaa mdg angu...utachukiwa sana na watanzania lakin utaishi kama peponi...

Mafanikio mema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom