Figisu zamtoa Cheka ulingoni, apigwa kiwiko agoma kuendelea na pambano

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,706
2,000
Jamaa kama alikua ana muenjoy. Vitu vingine ni aibu., na alibeba bendera ya taifa.
 

nandengele

JF-Expert Member
Dec 28, 2015
457
500
Katia aibu tu pambano limeisha kwa woga wake tu
Uwoga tu pia nahisi maandalizi hayakuwa mazuri sijui tatizo ni nini pesa hata sielewi vile vile tupende vya kwetu kusupport mfano wahindi tangu mwanzo wanamshangilia sana bondia wao na wala sijaona ngumi yoyote ya kutisha lakini hapa kwetu utasikia timu Cheka timu Kiba kwenye ishu ya kitaifa
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
23,017
2,000
Alimdharau saana singa singa huyu,ushauri wangu cheka ni mzuri gym ndogo,cheka fanya mazoezi sana.
 

Kistaaj

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
367
250
Hata bila kiwiko acngemweza muhindi yuko fit anamtisha na yy anastuka hovyo sana
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
Cheka mbona mzito hivyo.

Cheka yani dah alikuwa anapewa sifa kumbe upiganaji wake ndio huo

Huyo mhindi na Cheka wote miyeyusho lakini Cheka ndio kazidi

Tanzania sijui sports gani tupo vizuri kila sehemu aibu..Bongo boxer bado ase kama Cheka ndio anapigana hvyo aah
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
Haha yani huyu Cheka kanichekesha sana yani anaruka ruka tu kama mmasai ,anajirushia minguni bila timing,mzito yani anakwepa kwepa bila mpangilio

Halafu sifa kibao anapewa

Tanzania tatizo lipo wapi
 

issa mweusi

JF-Expert Member
May 31, 2015
1,481
2,000
Uwoga tu pia nahisi maandalizi hayakuwa mazuri sijui tatizo ni nini pesa hata sielewi vile vile tupende vya kwetu kusupport mfano wahindi tangu mwanzo wanamshangilia sana bondia wao na wala sijaona ngumi yoyote ya kutisha lakini hapa kwetu utasikia timu Cheka timu Kiba kwenye ishu ya kitaifa
Nmependa mawazo yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom