FIESTA UCHAFU MTUPU! Hatutaki tena mje shinyanga! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FIESTA UCHAFU MTUPU! Hatutaki tena mje shinyanga!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitanto, Jul 4, 2011.

  1. K

    Kitanto Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi sioni umuhimu wa tamasha la fiesta kwani ni wizi,ufisad na uchafu tu kwa jamii yetu.shinyanga wamekuja na wasanii wachache na wakawabania wana HIPHOP..Show ilianza saa 9 na saa 12 mwisho hapo ilileta utata mpaka polis wakapewa kibarua cha kukwepa mawe, kwani walimkatisha FID q akiwa jukwaan..
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hamtaki wewe na nani???
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Tatizo lenu watu wa shy town ni washamba afu mnashoboka saaaana! Acha clouds wawaingize mjini kwanza mlikubalije kuingizwa ''bugi'' hiyo ya mchana inakuaga ya wakusoma, so waliona nyie wa shy ni maform one buku 3 mkatoa bado mkayeyushwa na mwakani tena mtatoa, mtayeyushwa,mtalalamika ikija tena same story shawazoea nyie si wale wa ''ndoho tabu''
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kuna mijitu imekuwa misemaji ya wa TZ.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    wazo lako usilifanye la watu wote mkuu
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,059
    Trophy Points: 280
    Clouds+ruge+fiesta= wizi mtupu
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mi naona hii post haistaili kuwa humu jamvini ni bora ungepeleka malalamiko yako mkuu clouds media,serengeti,teentz na facebook fan page ya xxl sawa mkubwa..pole sana jirani yangu ndo kuweni wajanja sawa..
     
Loading...