• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Fiesta: Masahabuki wamcharukia Ali Kiba, wataka mabadiliko

Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
3,221
Points
2,000
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
3,221 2,000
Licha ya watu wachache waliokuwepo kushuhudia show ya alikiba kutokana na show kufayika usiku sana kuna mashabiki walikuwa wanaicheki show kwa simu zao na kuonyesha hisia zao baada ya millard ayo kuipandisha show hiyo kwenye channel yake ya youtube, Mashabiki wake wengi sana wamemcharukia na kumkanya kuhusu uwezo wake wa liveband na kundi lake jipya alilioanzisha, Sina mengi ya kuongea soma comments za mashabiki hapa.





 
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,405
Points
2,000
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,405 2,000
Alikiba si mcheza mpira, kwani huwa anaimba pia?
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
2,708
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
2,708 2,000
Mwambie akomae tu mpira, madrid wanatafuta foward aongezee juhudi
 
Bilionea kid

Bilionea kid

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Messages
585
Points
500
Bilionea kid

Bilionea kid

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2018
585 500
Hivi wakina alikiba wapo wawili mwanamzikii na mcheza mpira??? Au
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
3,884
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
3,884 2,000
Kwani unaweza kuniambia msanii wa live band anakuwaje /anaimbaje???.. au tupia clip hapa ikikuonesha unaimba live band!.. vinginevyo hizo ni porojo!... wabongo tunachukulia vitu kirahisi rahisi sanaaa...
 
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
4,576
Points
2,000
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2015
4,576 2,000
Kwani unaweza kuniambia msanii wa live band anakuwaje /anaimbaje???.. au tupia clip hapa ikikuonesha unaimba live band!.. vinginevyo hizo ni porojo!... wabongo tunachukulia vitu kirahisi rahisi sanaaa...
 

Forum statistics

Threads 1,406,708
Members 532,424
Posts 34,524,280
Top