Fidel Castrol alifanya makosa makubwa sana kutumia rasili mali zake kusaidia Bara la Africa Aibu ili


undefine

undefine

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
442
Likes
994
Points
180
undefine

undefine

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
442 994 180
Hakika nimesikitika sana kwa namna nchi za Africa zilivyomtenga Fidel Castro.Fidel Castro alikuwa Freedom fighter ambaye alitumia rasili mali zake kuikomboa bara la Africa mikononi mwa madhalimu.Takwimu zinazoonyesha takriban wanajeshi 381,432
wa cuba walishiriki katika mapambano ya kusaidia nchi za Africa waweze kujitawala.Wanajeshi hawa walitumia jasho na damu zao kusaida nchi za Africa japo hawakuwa wazawa.

katika misafara iliyoenda Cuba kwaajili ya maombolezo nchi za Africa ni nchi 2 tu ambazo zimepeleka wajumbe.Rais wa Africa kusini na Rais wa Zimbabwe ni viongozi pekee wa bara la Africa waliohudhuria mazishi ya Fidel Castro

makamu wa rais wa china,Waziri wa India, wajumbe wa Iran,urusi na viongozi wote wa nchi za America kusini wamehudhuria mazishi ya Fidel Castro huku Jumuiya ya umoja wa ulaya ni nchi pekee tu ya Ugiriki ambayo imemtuma mwakilishi katika mazishi ambaye ni waziri mkuu.


1.Fidel Castro aliwatoa madaktari wake waende kutibu ugonjwa wa Ebola uliokuwa umeikumba nchi za Africa Magharibi.

2.Fidel alitoa scholarships za kwenda kusomea udaktari kwa nchi nyingi za Africa

3.Fidel alitumia Rasili mali watu ''wanajeshi'' kwenda kusaidia mapambano dhidi ya wakoloni,moja ya nchi iliyosaidiwa ni Angola lakini kwa kusikitika Angola hawajapeleka mjumbe katika mazishi ya Fidel zaidi ya veterani mmoja aliyeshiriki vita kujitolea kwenda kuhudhuria mazishi ya Fidel.Takwimu zinasema idadi ya wanajeshi 2000 wa cuba walifariki katika mapambano katika nchi ya Angola.

4.Fidel alijenga shule nyingi katika maeneo mbali mbali Africa mfano Tanzania shule za Ruvu,ifakara nk zilijengwa na Cuba.

5.Cuba imekuwa ikitoa mafunzo ya kijeshi na Intelligensia kwa nchi mbali mbali za Africa.


Ni aibu ni nchi 2 tu kutoka Africa ambazo zimetuma wawakilishi katika msiba wa Fidel, Robert Mugabe na Jacob zuma tu ndio wamehudhuria.

Na ni masikitiko makubwa nchi ya Angola haijatuma mwakilishi kwenda kuhudhuria msiba wa Fidel wakati zaidi ya wanajeshi 2000 wa cuba walikufa katika mapambano nchini Angola katika harakati ya kuikomboa Angola na wanafunzi 14,000 waipata kusomeshwa nchini cuba.

mozambique,Congo waliosaidiwa kijeshi na Fidel Castro kupigania ukombozi leo hii wamesusa kuhudhuria mazishi ya Fidel.

Cuba walikuja Africa kama madaktari,walimu,wanajeshi,wakufunzi ,watafiti lakini siyo kuja kwa lengo la ukoloni.



Hata msiba wa Ronald Reegan ma rais wa nchi 6 Africa walihudhuria wakati Ronald Reegan na serikali yake walikuwa wana sapoti apartheid kule Africa kusini na walimuorodhesha Mandela kama Gaidi na alikuwa kwenye watchlist ya magaidi.Huku Fidel freedom fighter aliyeenda kumsaidia Mandela tukimsusa

Hakika Fidel Castro hajatendewa haki na nchi za ki Africa,jumuiya ya ulaya na Amerika wamemtenga na sisi wa Africa tumemtenga pia.


R.I.P Fidel rasili mali na nguvu ulizotumia kusaidia Africa ungetumia kuliendeleza taifa lako
 
M

Mugabe one

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
1,664
Likes
1,125
Points
280
Age
119
M

Mugabe one

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
1,664 1,125 280
Hakika nimesikitika sana kwa namna nchi za Africa zilivyomtenga Fidel Castro.Fidel Castro alikuwa Freedom fighter ambaye alitumia rasili mali zake kuikomboa bara la Africa mikononi mwa madhalimu.Takwimu zinazoonyesha takriban wanajeshi 381,432
wa cuba walishiriki katika mapambano ya kusaidia nchi za Africa waweze kujitawala.Wanajeshi hawa walitumia jasho na damu zao kusaida nchi za Africa japo hawakuwa wazawa.

katika misafara iliyoenda Cuba kwaajili ya maombolezo nchi za Africa ni nchi 2 tu ambazo zimepeleka wajumbe.Rais wa Africa kusini na Rais wa Zimbabwe ni viongozi pekee wa bara la Africa waliohudhuria mazishi ya Fidel Castro

makamu wa rais wa china,Waziri wa India, wajumbe wa Iran,urusi na viongozi wote wa nchi za America kusini wamehudhuria mazishi ya Fidel Castro huku Jumuiya ya umoja wa ulaya ni nchi pekee tu ya Ugiriki ambayo imemtuma mwakilishi katika mazishi ambaye ni waziri mkuu.


1.Fidel Castro aliwatoa madaktari wake waende kutibu ugonjwa wa Ebola uliokuwa umeikumba nchi za Africa Magharibi.

2.Fidel alitoa scholarships za kwenda kusomea udaktari kwa nchi nyingi za Africa

3.Fidel alitumia Rasili mali watu ''wanajeshi'' kwenda kusaidia mapambano dhidi ya wakoloni,moja ya nchi iliyosaidiwa ni Angola lakini kwa kusikitika Angola hawajapeleka mjumbe katika mazishi ya Fidel zaidi ya veterani mmoja aliyeshiriki vita kujitolea kwenda kuhudhuria mazishi ya Fidel.Takwimu zinasema idadi ya wanajeshi 10,000 wa cuba walifariki katika mapambano katika nchi ya Angola.

4.Fidel alijenga shule nyingi katika maeneo mbali mbali Africa mfano Tanzania shule za Ruvu,ifakara nk zilijengwa na Cuba.

5.Cuba imekuwa ikitoa mafunzo ya kijeshi na Intelligensia kwa nchi mbali mbali za Africa.


Ni aibu ni nchi 2 tu kutoka Africa ambazo zimetuma wawakilishi katika msiba wa Fidel, Robert Mugabe na Jacob zuma tu ndio wamehudhuria.

Na ni masikitiko makubwa nchi ya Angola haijatuma mwakilishi kwenda kuhudhuria msiba wa Fidel wakati zaidi ya wanajeshi 2000 wa cuba walikufa katika mapambano nchini Angola katika harakati ya kuikomboa Angola na wanafunzi 14,000 waipata kusomeshwa nchini cuba.

Cuba walikuja Africa kama madaktari,walimu,wanajeshi,wakufunzi ,watafiti lakini siyo kuja kwa lengo la ukoloni.

Hakika Fidel Castro hajatendewa haki na nchi za ki Africa,jumuiya ya ulaya na Amerika wamemtenga na sisi wa Africa tumemtenga pia.

Hata msiba wa Ronald Reegan ma rais wa nchi 6 Africa walihudhuria


R.I.P Fidel rasili mali na nguvu ulizotumia kusaidia Africa ungetumia kuliendeleza taifa lako
Nadhani umekula makande mengi mchana ukavimbewa!
Nani kakuambie ni mbili zimetuma wawakilishi huko Cuba? Hivi unajua KAZI za mabalozi? Hivi unajua kazi za mawaziri wa mambo ya nchi?
Siyo kila tukio kwenye fulani ahudhurie rais .
 
undefine

undefine

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
442
Likes
994
Points
180
undefine

undefine

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
442 994 180
Nadhani umekula makande mengi mchana ukavimbewa!
Nani kakuambie ni mbili zimetuma wawakilishi huko Cuba? Hivi unajua KAZI za mabalozi? Hivi unajua kazi za mawaziri wa mambo ya nchi?
Siyo kila tukio kwenye fulani ahudhurie rais .

ndio maana nikasema iran ,india wametuma mawaziri wa mambo ya nje na china makamu wa rais kaenda ,urusi japo wana balozi Cuba lakini wamepeleka wajumbe..kama kuna ya Africa ilituma waziri hakika ningeitaja hapa .

uwakilishi wa balozi tofauti kabisa na delegation ikitumwa ya wajumbe au waziri.
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
3,257
Likes
2,825
Points
280
Age
55
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
3,257 2,825 280
Angalia takwimu zako. Ni idadi gani sahihi ya wanajeshi wa Cuba waliofia kwenye mapambano nchini Angola, 2,000 au 10,000?
 
undefine

undefine

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
442
Likes
994
Points
180
undefine

undefine

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
442 994 180
Angalia takwimu zako. Ni idadi gani sahihi ya wanajeshi wa Cuba waliofia kwenye mapambano nchini Angola, 2,000 au 10,000?
nilikosea ku edit idadi kamili 2000
 
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
2,479
Likes
4,269
Points
280
Age
49
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
2,479 4,269 280
Napita tu hapa
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
4,061
Likes
2,324
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
4,061 2,324 280
Amekufa?
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,306
Likes
9,066
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,306 9,066 280
Africa ina aibisha sana, ni bara ambalo halijawahi kuchangia chochote kwenye maendeleo ya hii Dunia.

Ni bara mzigo, linasaidiwa na wengine karibia kila kitu,

Hata kama Africa isingekuwepo Dunia isingepungukiwa hata kidogo
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,162
Likes
40,565
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,162 40,565 280
Africa ina aibisha sana, ni bara ambalo halijawahi kuchangia chochote kwenye maendeleo ya hii Dunia.

Ni bara mzigo, linasaidiwa na wengine karibia kila kitu,

Hata kama Africa isingekuwepo Dunia isingepungukiwa hata kidogo
Nafahamu hujui historia ya bara Hili. Kasome kitabu cha Walter Rodney How Europe Underdeveloped Africa
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,306
Likes
9,066
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,306 9,066 280
Nafahamu hujui historia ya bara Hili. Kasome kitabu cha Walter Rodney How Europe Underdeveloped Africa
Ndio maana nikasema Africa ni bara goigoi,

Kama lingekuwa bara la wenye akili, hicho kitabu kingeitwa ''How Africa underdeveloped Europe''.
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,393
Likes
2,964
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,393 2,964 280
"Condemn me it does not matter the history will absolve me"

Haijalishi lolote hata wasipoenda history inamkumbuka mwanamapinduzi Castro.
 
Crocozilla

Crocozilla

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
472
Likes
220
Points
60
Age
39
Crocozilla

Crocozilla

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
472 220 60
Africa ina aibisha sana, ni bara ambalo halijawahi kuchangia chochote kwenye maendeleo ya hii Dunia.

Ni bara mzigo, linasaidiwa na wengine karibia kila kitu,

Hata kama Africa isingekuwepo Dunia isingepungukiwa hata kidogo
Nakubaliana na wewe kwa 100% dunia isingepungukiwa kitu chochote kwa kukosekana bara ka africa. Na pengine dunia ingekuwa pahala fulani pazuri zaidi. Inasemekana asilimia kubwa ya viongozi wa ngazi mbalimbali za juu wa kiafrica ndo wanaongoza kupora na kuweka pesa ulaya na sasa asia na wengine hata ndugu zao hawajui. Je kuna wafrica wangapi wanateseka na kutegemea misaada ya watu wa marekani, watu wa ulaya na uchina?.....
Hata kama Africa isingekuwepo Dunia isingepungukiwa hata kidogo!
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,306
Likes
9,066
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,306 9,066 280
Nakubaliana na wewe kwa 100% dunia isingepungukiwa kitu chochote kwa kukosekana bara ka africa. Na pengine dunia ingekuwa pahala fulani pazuri zaidi. Inasemekana asilimia kubwa ya viongozi wa ngazi mbalimbali za juu wa kiafrica ndo wanaongoza kupora na kuweka pesa ulaya na sasa asia na wengine hata ndugu zao hawajui. Je kuna wafrica wangapi wanateseka na kutegemea misaada ya watu wa marekani, watu wa ulaya na uchina?.....
Hata kama Africa isingekuwepo Dunia isingepungukiwa hata kidogo!
Wakati wengine wakijikita kwenye vumbuzi za kimaendeleo, waafrika wamejikita kwenye ndoa za mitaala, ufisadi, vita vya wenyewe kwa wenyewe, wizi, na kila aina ya ovu unaloweza kulifikiri.

Ubaya ni kwamba waafrika wakiambiwa mapungufu yao wanawaka kama moto wa petrol, hawataki kuambiwa ukweli.
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815