• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Felix Swai - Mgombea ubunge kupitia CHADEMA jimbo la Lupembe

Y

YAHAYAMOHAMED1970

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2015
Messages
229
Points
170
Y

YAHAYAMOHAMED1970

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2015
229 170
ukawa oyeyeyeyeyeyeyeyeyeyeyeye
ukawa oyeeee
 
bodaboda2

bodaboda2

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
871
Points
195
bodaboda2

bodaboda2

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
871 195
Mnafki wewe,sugu Ni wa wapi?? Lembeli Ni wa wapi? Bulaya nae? poor Ccm
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
14,681
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
14,681 2,000
Mgombea Ubunge jimbo la Lupembe ni Wakili Msomi EDWIN ENOSY SWALLE.CHADEMA
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
14,681
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
14,681 2,000
Huyo Swai unamjua wewe
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0
Hata kama ni SWAI kwani nongwa ni nini? Ni Mtanzania huyu na Tume ya uchaguzi imempitisha
 
Miiku

Miiku

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
3,756
Points
2,000
Miiku

Miiku

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
3,756 2,000
Bwana SWAI ana haki zote za kugombea endapa ni mtanzania ns anakidhi viwango vyote vya Tume ya uchaguzi.
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
14,681
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
14,681 2,000
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,059
Points
1,195
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,059 1,195
Kama mnaona huyo SWAI hafai kugombea lupembe kwanini msimuwekee pingamizi?
 
J

jerry miner

Senior Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
147
Points
195
J

jerry miner

Senior Member
Joined Jul 30, 2015
147 195
sisiemu kazi yao kubwa ni kueneza ukabila udini na ukanda
.kuhusu wachaga kaa nao mbali jombaa...
nilikua moshi kikazi wiki iliyopita hawa jamaa ni noma..acha wawe proud na leader kila kila kona.
kwao vijijini wameshajitosheleza kwa kiasi flani.kwahiyo akili zao ziko focused zaidi kimaendeleo.hawafikirii njaa wala elimu au maendeleo ya majengo.
kwanini hao watu wasiwe na hitaji wa vitu vingine zaidi??
kama mleta mada alivyosema..kugombea ubunge huko sokwelamgambo sijui nininini..
najivunia iringa kwetu hatuna akili hizo zilizoshindwa
 

Forum statistics

Threads 1,405,902
Members 532,149
Posts 34,499,355
Top