Felix sunzu kujichubua uso anatufundisha nini watoto wetu wanaokimbilia mpira wa miguu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Felix sunzu kujichubua uso anatufundisha nini watoto wetu wanaokimbilia mpira wa miguu!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BASIASI, Mar 26, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sikatai kila mtu ana haki ya kuamua kitu lakini nimekuwa nikijiuliza kaka yetu sunzu ataacha lini
    kujichubua na hili linamfanya hata alipoumia kwa kweli upande wa kushoto ukiangalia namkumbuka
    dada yengu mmoja pale sinza mori alivyojichubua dawa ikamgonga kawa wa kijani nusu uso

    so naamini walio karibu watampa mwelekeo hasa kipindi hiki cha joto dawa zinaweza kumharibu na tukampoteza mchezaji wetu mahiri
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye ni mtu mzima,anajua anachofanya!Wale wote wanaoiga mambo mabaya kutoka kwa watu wengine hao ni masikini wa kufikiri!
     
  3. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima awezakuwa hovyo bado. Kama Mungu kakuumba mweusi au weupe nini mantiki ya kumkosoa?Huenda ana ugonjwa ambao huwafanya baadhi ya wanaume kuwa na hisia za kike hukuna baadhi ya wanawake kuwa na hisia za kiume. Tunao tomboys wengi tu dunianiukiachia mbali homosexuals japo sitaki kufanya hitimisho kati ya haya. Kila palipo na tomboys sharti wawepo tomgirls.

     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,483
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Vipi wanaosuka?
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,731
    Likes Received: 13,078
    Trophy Points: 280
    Kwa Wanaume,Wanaojichubua,Wanaosuka(Isipokuwa wale Rasta),Wanaovaa Hereni,Tamaa za Pesa kirahisi bila kufanya kazi,bila shaka
    1.Walishawahi kuwa MASHOGA au Ndio Wanauanza
    2.Maisha yao huwa mafupi sana
    3.Wanamuwasho fulani hv Sehemu za nyuma
    4.Watakuja KUGEUZWA.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,335
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unamaanisha hata Ndugu Mgombea Ubunge a.k.a Mungiki anahusika hapo??
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    kama umeshindwa kufundisha watoto wako maadili nyumbani usitegemee kufundishwa na mtu mwingine........

    kama umewalea vyema watoto home, wala hawatahangaika na mikorogo na tabia zote za kifedhuli watakazozion....
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tuwekee tumwone.....
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama umeshindwa kumfundisha mwanao kwako nyumbani atafunzwa na ulimwengu.
     
  11. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kah.......!!!!!
     
  12. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Alishawahi kukaa Lubumbashi DRC so inawezeka aliiga hayo mambo huko(maana wazambia hawana hiyo tabia).Kule ni kawaida tu wanaume kujichubua. God forbid Samatta asiingie kwenye tabia hii
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,951
    Likes Received: 4,031
    Trophy Points: 280
    Watoto walishaanza kuharibika hata kabla ya ujio wa Sunzu, wapo wengi tu ambao walianza kuvaa heleni (siwataji),...................FS asiwe mbuzi wa kafara
     
Loading...