Felix Mrema, Edward Lowassa na Rostam Aziz wamsupport Andrew Chenge Kupitia Bank M


payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Mwenye kujua ukweli wa jambo hili atujuze jamani, maana kuna tetesi nimesikia kuna kiasi kikubwa ( approx. 2 millions USD) cha pesa kimechangwa na Felix Mrema wa Arusha, EL na Rostam Aziz kupitia Bank M ( Account gani mi Sijui).

Lengo likiwa ni kum-support ndugu Andrew Chenge Kufanikisha Kuchukua Kiti Cha Uspika. Sababu kubwa ya Felix Mrema Kuchangia mbio hizo inasemekana ni kutokana na Kashfa za ndugu yake wa TANROAD ( Bomu linalosubiriwa Kulipuka) kumgusa Andrew Chenge.

Mwenye Kufahamu lolote ni vizuri akaliweka jamvini ili lifahamike kiuwazi, maana maandalizi ya kuimaliza CCM ndo yameshaanza kushika kasi.

Nawakilisha!
 

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Nadhani jamaa watatumia Nguvu Kubwa ya Pesa ili kufanikisha azma yao, na mwisho wa siku wataweza kuzima mijadala mingi tu ya kifisadi.
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,436
Likes
1,285
Points
280

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,436 1,285 280
Mwenye kujua ukweli wa jambo hili atujuze jamani, maana kuna tetesi nimesikia kuna kiasi kikubwa ( approx. 2 millions USD) cha pesa kimechangwa na Felix Mrema wa Arusha, EL na Rostam Aziz kupitia Bank M ( Account gani mi Sijui).

Lengo likiwa ni kum-support ndugu Andrew Chenge Kufanikisha Kuchukua Kiti Cha Uspika. Sababu kubwa ya Felix Mrema Kuchangia mbio hizo inasemekana ni kutokana na Kashfa za ndugu yake wa TANROAD ( Bomu linalosubiriwa Kulipuka) kumgusa Andrew Chenge.

Mwenye Kufahamu lolote ni vizuri akaliweka jamvini ili lifahamike kiuwazi, maana maandalizi ya kuimaliza CCM ndo yameshaanza kushika kasi.

Nawakilisha!
Wabumge "La Saba" na "Fom Foo" wa CCM kaeni mkao wa kula.

Kura kwa Samuel Sita
 

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,173
Likes
491
Points
180

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,173 491 180
Mwenye kujua ukweli wa jambo hili atujuze jamani, maana kuna tetesi nimesikia kuna kiasi kikubwa ( approx. 2 millions USD) cha pesa kimechangwa na Felix Mrema wa Arusha, EL na Rostam Aziz kupitia Bank M ( Account gani mi Sijui).

Lengo likiwa ni kum-support ndugu Andrew Chenge Kufanikisha Kuchukua Kiti Cha Uspika. Sababu kubwa ya Felix Mrema Kuchangia mbio hizo inasemekana ni kutokana na Kashfa za ndugu yake wa TANROAD ( Bomu linalosubiriwa Kulipuka) kumgusa Andrew Chenge.

Mwenye Kufahamu lolote ni vizuri akaliweka jamvini ili lifahamike kiuwazi, maana maandalizi ya kuimaliza CCM ndo yameshaanza kushika kasi.

Nawakilisha!
Inawezekana kwani vita ndani ya CCM iliyoko mbele kuelekea 2015 si lelemama, tayari wameshaanza kujipanga wakiamini kuwa watapewa ulinzi wote wa dola kutoka kwa JK wakati utakapofikia huku wakiwa wamesahau kuwa wadanganyika watakuwa wameshachoka mbaya na watakuwa hawasikii la mjumbe wala mkuu wa kaya na hapo ndipo mbanduebandue ya Kenya itakapopiga hodi Tanzania...Over my neck Lowassa hawezi kuwa eti Rais wangu bora nijifirieko mbali nijue mmoja
 

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,805
Likes
1,855
Points
280

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,805 1,855 280
Mwenye kujua ukweli wa jambo hili atujuze jamani, maana kuna tetesi nimesikia kuna kiasi kikubwa ( approx. 2 millions USD) cha pesa kimechangwa na Felix Mrema wa Arusha, EL na Rostam Aziz kupitia Bank M ( Account gani mi Sijui).

Lengo likiwa ni kum-support ndugu Andrew Chenge Kufanikisha Kuchukua Kiti Cha Uspika. Sababu kubwa ya Felix Mrema Kuchangia mbio hizo inasemekana ni kutokana na Kashfa za ndugu yake wa TANROAD ( Bomu linalosubiriwa Kulipuka) kumgusa Andrew Chenge.

Mwenye Kufahamu lolote ni vizuri akaliweka jamvini ili lifahamike kiuwazi, maana maandalizi ya kuimaliza CCM ndo yameshaanza kushika kasi.

Nawakilisha!
Lisemwalo lipo..... Huoni courage aliyokua nayo CHENGE hata ya Kumshutumu SITA hadharani ni kubwa kuliko kasha alizokua nazo. so something is boiling......
 

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,564
Likes
1,570
Points
280

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,564 1,570 280
Mwenye kujua ukweli wa jambo hili atujuze jamani, maana kuna tetesi nimesikia kuna kiasi kikubwa ( approx. 2 millions USD) cha pesa kimechangwa na Felix Mrema wa Arusha, EL na Rostam Aziz kupitia Bank M ( Account gani mi Sijui).

Lengo likiwa ni kum-support ndugu Andrew Chenge Kufanikisha Kuchukua Kiti Cha Uspika. Sababu kubwa ya Felix Mrema Kuchangia mbio hizo inasemekana ni kutokana na Kashfa za ndugu yake wa TANROAD ( Bomu linalosubiriwa Kulipuka) kumgusa Andrew Chenge.

Mwenye Kufahamu lolote ni vizuri akaliweka jamvini ili lifahamike kiuwazi, maana maandalizi ya kuimaliza CCM ndo yameshaanza kushika kasi.

Nawakilisha!
mhhhh
 

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Lisemwalo lipo..... Huoni courage aliyokua nayo CHENGE hata ya Kumshutumu SITA hadharani ni kubwa kuliko kasha alizokua nazo. so something is boiling......
Nakubaliana na wewe mkuu, nadhani tusubiri na kama kuna ukweli tutajua!
 

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
237
Likes
12
Points
35

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
237 12 35
Tuseme ukweli, bila vijisenti, Chenge hauziki kama Nguruwe Pemba. Tusubiri tuone. Nasikia EL anajiandaa kuingia ikulu 2015. Hivi atauzika kweli? OOOOH, nilisahau kuwa Tanzania anayeamua mshindi wa kura ni anayehesabu na kuchakachua, na siyo wapiga kura. Watanzania jiandaeni 2015, kama mmestaajabu ya Musa 2010, Mtaona ya Firauni 2015.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Hizo namba ulizotaja zote(EL,RA,na FM) ni namba mbaya kabisa kwa siasa zinazohusisha fedha kwa hapa nchini!
Najua FM amefurahia sana kuangushwa kwa Batilda, lakini kumbe ame-bank kwa nduguye wa Tanroads!
Kwa hawa watu walivyo, wana uwezo wa kuinfluence sehemu kubwa ya Bunge, hasa ukizingatia kuwa wabunge wengi kwa sasa ni wa kuja, na fedha zao nyingi walizitumia kuhonga, kwahiyo kwasasa wako apeche-alolo, ni rahisi kudanganyika!
 

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
251
Points
180

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 251 180
wakati wa lunch nilikuwa naongea na wafanyakazi wenzangu na wengi wao wanasema hawatashangaa CHENGE ikiukwaa uspika. watu watajazwa mahela mpaka wasikie kichefuchefu siku ya kupiga kura wanaona Andrea Chenge tu. Ni jambo la kusikitisha lakini
 

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
wakati wa lunch nilikuwa naongea na wafanyakazi wenzangu na wengi wao wanasema hawatashangaa CHENGE ikiukwaa uspika. watu watajazwa mahela mpaka wasikie kichefuchefu siku ya kupiga kura wanaona Andrea Chenge tu. Ni jambo la kusikitisha lakini
Kama Kawaida, NGUVU YA PESA achana nayo! Inawapiga kikumbo hadi TAKUKURU simchezo.
 

realtz7

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
0

realtz7

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
110 0 0
itajinyonga chenge akiwa spika na may be itakuwa mwisho wa ccm ya sasa na kuanzishwa live udkteta na kulipizana vsasi, apewe sitta, wabunge waeu shauri yenu msituangushe kuleni hela na Sitta apite hope hata JK anatamani sitta apite
 
Joined
Oct 21, 2010
Messages
35
Likes
0
Points
0

njiwamanga

Member
Joined Oct 21, 2010
35 0 0
Nguvu ya pesa haishindi nguvu ya umma.Alipofukuzwa Zito bungeni umma uliungana kuwazomea safari tutawapiga mawe wabunge wakimchagua Chenge wapinzani watafanya kazi kirahisi ya kuomba umma uamue
 

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Chenge yupo kwenye kundi linalotaka kumtoa rais wa 2015 kwa hiyo wanafanya wawezavyo ikiwamo kuwatukana watanzania ili malengo yao yafanikiwe
 

A Lady

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
103
Likes
0
Points
0

A Lady

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
103 0 0
Wacha wamuweke Chenge! hata wakiamua warudishe EL. Am sorry but nataka wadanganyika waadhibiwe kisawasawa ili ikifika 2015 au hata isifike wajue jinsi ya kudai haki yao! Maana naona somo haliwaingii akilini. Hawa watu lao moja kuanzia JK mwenyewe, kuinyonya nchi yetu mpaka ipate anorexia.
 

Recta

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2006
Messages
854
Likes
3
Points
35

Recta

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2006
854 3 35
Nadhani wanataka endapo EL atapendekezwa na Rais kuwa tena PM, asipate shida ya kupitishwa na wabunge. Maana idadi ya kura itabidi itoshe. Lakini kikubwa zaidi, ni kuhakikisha kuwa Bunge linatumika kufukia na kunyamazisha uwezekano wa mijadala yenye kuumiza baadhi ya wahusika kama ilivyokuwa kipindi kilichopita.

Ni wakati wa kutengeneza njia kwa uchaguzi wa 2015 na kwa kuanzia, itabidi watu wasafishwe kikamilifu kabisa. Nadhani katika hatua hiyo, wapinzani wasipokuwa wamoja, wataanza kupunguzwa ndani ya mjengo kwa kutumia taratibu na kanuni za Bunge.
 

Forum statistics

Threads 1,204,489
Members 457,348
Posts 28,160,661