Felix Mkosamali: Mbunge mdogo (24yrs) toka NCCR, apata ushindi 97.72%


Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Kijana mdogo kuliko wote,miaka 24 tu,mwanafunzi wa chuo cha SAUTI MWANZA mwaka wa 3 sheria kashinda ubunge kwa asilimia 97.72%.
ANAREKODI TATU
1.Mdogo kuliko wote
2.Kashinda kwa asilimia kubwa
3.mwanafunzi:israel::israel::israel::israel:
NI Felix Mkosamali kwenye Jimbo la Muhambwe KIGOMA NCCR-MAGEUZI
:israel::israel::israel::israel::israel:
Aliingia NCCR-Mageuzi Februari 19, 2010. Aliitisha mkutano na waandishi wa habari kwenye ukumbi wa Idara ya Habari (Maelezo) wakati akiwa likizo fupi ya chuo na kutangaza rasmi kuwa amerudisha kadi ya Chadema na kuhamia NCCR,Hilikuwa adhina ya cha cha chadema.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kijana mdogo kuliko wote,miaka 24 tu,mwanafunzi wa chuo cha SAUTI MWANZA mwaka wa 3 sheria kashinada ubunge kwa asilimia 97.72%.
ANAREKODI TATU
1.Mdogo kuliko wote
2.Kashinda kwa asilimia kubwa
3.mwanafunzi:israel::israel::israel::israel:
NI Felix Mkosamali kwenye Jimbo la Muhambwe KIGOMA NCCR-MAGEUZI:israel::israel::israel::israel::israel:
Rekodi safi kabisa hii!
Taifa hili kwasasa linahitaji vijana wa umri huu, maana wazee tuliotegemea wawe na busara ndio hao wanakaa vikao na kutunga propaganda za uwongo za kuumaliza upinzani...eti, kuna udini, fulani atamwaga damu, amani yetu...and other crap!
Dogo, nice of you, Mungu akupe busara!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Nafurahia ushindi wa kijana huyo japo natamani jimbo hilo lingekuwa la CCM, atakuwa ni mfano mzuri kwa vijana wenzake.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Safi sana kijana,namtakia kila la kheri!!
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Safi sana! Nafuu ni upinzani! Analeta imani nzuri na kuonyesha mwelekeo mzuri kwa taifa!!
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,129
Likes
1,349
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,129 1,349 280
Nafurahia ushindi wa kijana huyo japo natamani jimbo hilo lingekuwa la CCM, atakuwa ni mfano mzuri kwa vijana wenzake.
Fortunately, baba yake ni mkulima na sio FISADI!! Nyie wengine ni watoto wa Mafisadi kwa kwenda mbele; na baba zenu wanataka kuwarithisha uovu wao!!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Nafurahia ushindi wa kijana huyo japo natamani jimbo hilo lingekuwa la CCM, atakuwa ni mfano mzuri kwa vijana wenzake.
Halafu hao sisiem ndio wangefanya nini cha ajabu kwenye hilo jimbo?
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
Mungu amesikia kilio chake. japo ni mkosamali, kwa ubunge atakuwa mpatamali
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Aliingia NCCR-Mageuzi Februari 19, 2010. Aliitisha mkutano na waandishi wa habari kwenye ukumbi wa Idara ya Habari (Maelezo) wakati akiwa likizo fupi ya chuo na kutangaza rasmi kuwa amerudisha kadi ya Chadema na kuhamia NCCR,Hilikuwa adhina ya cha cha chadema.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Aliingia NCCR-Mageuzi Februari 19, 2010. Aliitisha mkutano na waandishi wa habari kwenye ukumbi wa Idara ya Habari (Maelezo) wakati akiwa likizo fupi ya chuo na kutangaza rasmi kuwa amerudisha kadi ya Chadema na kuhamia NCCR,Hilikuwa adhina ya cha cha chadema.
nadhani huyu ni hazina ya taifa kama asipochakachuliwa, my tanzania inahitaji vijana wathubutu kama huyu bwana.
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
mbunge wa sisiem alipata asilimia 0,007% ni ndg JAMAL TAMIMU
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
KIWA mwanachama wa chadema alikuwa form six alikuwa na wadhifa wa juu mkoani kigoma.
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Hii inatia moyo sana na ni record ya kipekee. Inafaa kuigwa pia
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Hongera sana lakini jitahidi umalizie degree yako usije bweteka na hela za ubunge ukaacha masomo yako. Bravo!!
 
D

DRV

Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
3
D

DRV

Member
Joined Aug 9, 2010
29 0 3
Kijana wa watu angeingia Chaka Chua Matokeo angepewa probation kwanza ya walau miaka kumi. Si jambo la kushangaza jamaa hawana mbunge hata mmoja wa kuchaguliwa below 35.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
bravo dogo.....isipokuwa bwana yule aliyeshindwa anataka kwenda mahakamani kuinga matokeo....MUHAMBWE NI NGOME YA CCM....... WANA-CCM wameadhibu kwa kuletewa chaguo ambalo si lao.....!
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Bunge la mwaka 2005 Zitto Kabwe ndo alikuwa mbunge kijana zaidi kuchaguliwa kutoka jimboni.
Bunge lijalo Mbunge kijana zaidi ni Felix Mkosamali toka kgoma pia yu po Kafulila toka hukohuko,Somo nnalopata hapa nikwamba naona jinsi gani ccm ilikuwa imewametelekeza kwenye Elimu ili iendelee kuwatawala ila hawa vjana wachache waliopata access ya Elimu wamewazindua watu wao na ndomana khali ipo iv.
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Radio ya Chuo cha sauti ilifungiwa kwa sababu vijana wake au wanachuo wanaharaki za mageuzi aliitumia kutoa elimu ya uraia,mbunge wa sasa Mhambwe -Felix Mkosamali mwanachuo.ALIYEMALIZA hapo chuoni na alikuwa rais wa wanachuo Mbuge aliangusha mbuyu masha pale mwanza nyamagana.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kwa CCM huyu ni mtoto kuna watu wana mpaka 68years bado wabunge wanaishia kusinzia tuu bungeni
 

Forum statistics

Threads 1,238,851
Members 476,196
Posts 29,334,117