Felix Makene Afariki Dunia!

Morani75

JF-Expert Member
Mar 1, 2007
619
0
WanaJambo wenzangu naomba niwasalimu.... Nimeingia kwenye www.issamichuzi.blogspot.com na kukuta habari kwamba Felix Makene/Felix Chambi amefariki dunia. Kwa kumbukumbu ya harakaharaka huyu ni yule mwenzetu ambaye tulietewa habari kwamba hali yake ilikuwa mbaya siku 2/3 zilizopita.....

Naomba kutoa pole zangu kwa mke na mtoto wa marehemu, familia, ndugu, jamaa na marafiki... Pia zaidi kwa WanaJambo wenzangu sababu alikuwa ni active member!!!! RIP Brother!!!

Naomba Mods waisogeze pale itakapojiri lakini nimeona niiweke hapa ili iweze someka na wengi wetu.... Mods, kama nimekosea kwa kuiweka hapa naomba radhi!!!!
 

Mtu

JF-Expert Member
Feb 10, 2007
471
0
WanaJambo wenzangu naomba niwasalimu.... Nimeingia kwenye www.issamichuzi.blogspot.com na kukuta habari kwamba Felix Makene/Felix Chambi amefariki dunia. Kwa kumbukumbu ya harakaharaka huyu ni yule mwenzetu ambaye tulietewa habari kwamba hali yake ilikuwa mbaya siku 2/3 zilizopita.....

Naomba kutoa pole zangu kwa mke na mtoto wa marehemu, familia, ndugu, jamaa na marafiki... Pia zaidi kwa WanaJambo wenzangu sababu alikuwa ni active member!!!! RIP Brother!!!

Naomba Mods waisogeze pale itakapojiri lakini nimeona niiweke hapa ili iweze someka na wengi wetu.... Mods, kama nimekosea kwa kuiweka hapa naomba radhi!!!!
Aiseee! majonzi tele mpiganaji mwenzertu hapa JF katutoka,ni ni vigele gele kwa mafisadi.Tutashinda tu.

Mungu amlaze mahala pema peponi.Amina
 

Masanilo

Platinum Member
Oct 2, 2007
22,297
1,250
RIP bro Felix Makene, bwana alitoa bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe!
 

Ben Saanane

Verified Member
Jan 18, 2007
14,592
2,000
Mungu amlaze pema peponi,ametangulia mbele ya haki lakini vita bado ndiyo inaanza.

Pia,nawaombea ndugu jamaaa na marafiki katika kipindi hiki kigumu cha msiba
 

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Apr 12, 2007
684
0
Mungu aiweke roho ya ndugu yetu felex mahala pema pepon. Napenda kuwapa pole familia na ndugu wa Marehemu kwa wakati huu mgumu wa msiba huu mzito kwetu sote. Tulimpenda Felex lakini Mungu amempenda zaidi na kazi ya Mungu haina makosa. Tumuombee na tuiombee familia yake kwa kipindi hiki kigumu.

Mungu ailaze roho ya marehemu felex mahali pema peponi. AMENI.
 

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Mar 10, 2006
33,155
2,000
Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi. Amin

Raha ya milele umpe ee Bwana
Na Mwanga wa milele umuangazie
Apumzike kwa amani- Amina
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,409
2,000
Namwomba Mwenyezi Mungu Ailaze Roho ya Marehemu Pahali Pema Peponi, Amina.


SteveD.
 

Kasana

JF-Expert Member
Apr 3, 2007
417
225
Raha ya milele umpe ee BWANA na MWANGA wa milele umwangazie. Apumzike kwa Amani - AMINA.

Baadae katika wasifu wa marehemu (kwa kuwa alikuwa mpiganaji hapa) nafikiri haitakuwa vibaya tukiambiwa jina alilokuwa akilitumia hapa JF.
 

Single D

JF-Expert Member
Feb 27, 2007
458
195
Man that is born of woman is of few days and full of troubles.'The Lord gave and the Lord has taken away,blessed be the name of the Lord"
 

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
May 1, 2007
6,949
2,000
poleni sana ndugu wa marehemu na marafiki kwa ujumla. tunaomba wale wanaomfahamu marehemu watujulishe jina alilokuwa akitumia mwenzetu hapa Jf kwani wengine pengine huenda twamtambua zaidi kwa jina hilo
 

Maarifa

JF-Expert Member
Nov 23, 2006
4,504
2,000
Read the sad news.It is against our will and prayers. But who are we when The Lord decide. RIP comrade(?) real name Felix. I wish I could have known your yr contribution here. Admin I command you in the name of JF memebers to reveal the ID Our brethren Felix. so we can connect him with all he was fighting againt or preaching. Amen.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom