Felix Makene Afariki Dunia!


M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
WanaJambo wenzangu naomba niwasalimu.... Nimeingia kwenye www.issamichuzi.blogspot.com na kukuta habari kwamba Felix Makene/Felix Chambi amefariki dunia. Kwa kumbukumbu ya harakaharaka huyu ni yule mwenzetu ambaye tulietewa habari kwamba hali yake ilikuwa mbaya siku 2/3 zilizopita.....

Naomba kutoa pole zangu kwa mke na mtoto wa marehemu, familia, ndugu, jamaa na marafiki... Pia zaidi kwa WanaJambo wenzangu sababu alikuwa ni active member!!!! RIP Brother!!!

Naomba Mods waisogeze pale itakapojiri lakini nimeona niiweke hapa ili iweze someka na wengi wetu.... Mods, kama nimekosea kwa kuiweka hapa naomba radhi!!!!
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
WanaJambo wenzangu naomba niwasalimu.... Nimeingia kwenye www.issamichuzi.blogspot.com na kukuta habari kwamba Felix Makene/Felix Chambi amefariki dunia. Kwa kumbukumbu ya harakaharaka huyu ni yule mwenzetu ambaye tulietewa habari kwamba hali yake ilikuwa mbaya siku 2/3 zilizopita.....

Naomba kutoa pole zangu kwa mke na mtoto wa marehemu, familia, ndugu, jamaa na marafiki... Pia zaidi kwa WanaJambo wenzangu sababu alikuwa ni active member!!!! RIP Brother!!!

Naomba Mods waisogeze pale itakapojiri lakini nimeona niiweke hapa ili iweze someka na wengi wetu.... Mods, kama nimekosea kwa kuiweka hapa naomba radhi!!!!
Aiseee! majonzi tele mpiganaji mwenzertu hapa JF katutoka,ni ni vigele gele kwa mafisadi.Tutashinda tu.

Mungu amlaze mahala pema peponi.Amina
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
RIP bro Felix Makene, bwana alitoa bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe!
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Mungu amlaze pema peponi,ametangulia mbele ya haki lakini vita bado ndiyo inaanza.

Pia,nawaombea ndugu jamaaa na marafiki katika kipindi hiki kigumu cha msiba
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Mungu aiweke roho ya ndugu yetu felex mahala pema pepon. Napenda kuwapa pole familia na ndugu wa Marehemu kwa wakati huu mgumu wa msiba huu mzito kwetu sote. Tulimpenda Felex lakini Mungu amempenda zaidi na kazi ya Mungu haina makosa. Tumuombee na tuiombee familia yake kwa kipindi hiki kigumu.

Mungu ailaze roho ya marehemu felex mahali pema peponi. AMENI.
 
M

Mitomingi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
130
Likes
0
Points
0
M

Mitomingi

Senior Member
Joined Jan 15, 2008
130 0 0
natoa pole sana kwa wafiwa na Mungu amlaze pema huyu mwenzetu .
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Poleni sana wafiwa na RIP Felix
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Mungu amlaze pema peponi, nadhani sasa tunastahili kujulishwa jina alilokuwa akitumia humu.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Oh, tangulia mwenzetu, tuko nyuma yako. Pumzika kwa amani.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi. Amin

Raha ya milele umpe ee Bwana
Na Mwanga wa milele umuangazie
Apumzike kwa amani- Amina
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Namwomba Mwenyezi Mungu Ailaze Roho ya Marehemu Pahali Pema Peponi, Amina.


SteveD.
 
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35
Raha ya milele umpe ee BWANA na MWANGA wa milele umwangazie. Apumzike kwa Amani - AMINA.

Baadae katika wasifu wa marehemu (kwa kuwa alikuwa mpiganaji hapa) nafikiri haitakuwa vibaya tukiambiwa jina alilokuwa akilitumia hapa JF.
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Man that is born of woman is of few days and full of troubles.'The Lord gave and the Lord has taken away,blessed be the name of the Lord"
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
RIP Felix,

Poleni sana wafiwa.
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
poleni sana ndugu wa marehemu na marafiki kwa ujumla. tunaomba wale wanaomfahamu marehemu watujulishe jina alilokuwa akitumia mwenzetu hapa Jf kwani wengine pengine huenda twamtambua zaidi kwa jina hilo
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
poleni wafiwa,mungu awape faraja ktk kipindi hiki kigumu cha msiba
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Poleni sana ndugu wa marehemu kwa msiba. Hakika kila Nafsi itaonja Mauti.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
RIP Felix

Mzalendohalisi
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,276
Likes
1,368
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,276 1,368 280
Read the sad news.It is against our will and prayers. But who are we when The Lord decide. RIP comrade(?) real name Felix. I wish I could have known your yr contribution here. Admin I command you in the name of JF memebers to reveal the ID Our brethren Felix. so we can connect him with all he was fighting againt or preaching. Amen.
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833