Feedback: Tatizo la Fungus sugu kwenye Nyeti, Dawa iliyonipa Relief na namna ya kulitibu kabisa.


King In The North

King In The North

Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
52
Points
125
King In The North

King In The North

Member
Joined Mar 13, 2019
52 125
Wakuu habari,

Kama mnakumbuka muda kadhaa uliopita, nilipandisha uzi hapa Jamvini kuomba ushauri wa kitabibu kuhusu tatizo la Fungus sugu kwenye Nyeti lililokua linatusumbua mimi na mke wangu kipenzi


Niwashukuru sana wote mlionipa ushauri na jinsi ya kulitatua hili tatizo. Kwa kweli sasa hivi mimi na mke wangu tunaendelea vizuri.

Nilipokea ushauri mwingi sana ila nikaamua nianze na mmoja kwanza maana ni ngumu kufuata kila ushauri kwa wakati mmoja.

Nilianza na ushauri wa ndugu American Ninja ambaye alinihakikishia kuwa, kuna dawa anayoiamini kabisa inaweza kutusaidia, nayo ni SKDERM CREAM.

Niliinunua hii dawa na tukaanza kuitumia mimi na wife. Baada ya wiki moja tukaanza kupata releaf. Na hadi sasa muwasho umepotea.

Shida moja ambayo ipo, ni baada ya kuitumia kama wiki mbili hivi, tukasema tuache kutumia tuone.. Baada ya siku mbili tu, muwasho ukaanza kurudi kwa mbaali, ila tukitumia dawa unakata.

Kuhusu usafi, tunazingatia sana usafi. Kila siku tunaweka shuka safi, nguo za ndani tunazifua na kuzianika juani na kuzipiga pasi kabla ya kuvaa.

Kwakua nimeshafika hatua hii ndugu zangu, nisaidieni tena ili niweze kulimaliza permanently hili suala na tukae bila kupaka dawa. Coz tukiacha tu dawa, linaanza kurudi tena hili suala la muwasho...

Msichoke kutupa msaada wenu.

Natanguliza shukrani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,076
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,076 2,000
Wakuu habari,

Kama mnakumbuka muda kadhaa uliopita, nilipandisha uzi hapa Jamvini kuomba ushauri wa kitabibu kuhusu tatizo la Fungus sugu kwenye Nyeti lililokua linatusumbua mimi na mke wangu kipenzi


Niwashukuru sana wote mlionipa ushauri na jinsi ya kulitatua hili tatizo. Kwa kweli sasa hivi mimi na mke wangu tunaendelea vizuri.

Nilipokea ushauri mwingi sana ila nikaamua nianze na mmoja kwanza maana ni ngumu kufuata kila ushauri kwa wakati mmoja.

Nilianza na ushauri wa ndugu American Ninja ambaye alinihakikishia kuwa, kuna dawa anayoiamini kabisa inaweza kutusaidia, nayo ni SKDERM CREAM.

Niliinunua hii dawa na tukaanza kuitumia mimi na wife. Baada ya wiki moja tukaanza kupata releaf. Na hadi sasa muwasho umepotea.

Shida moja ambayo ipo, ni baada ya kuitumia kama wiki mbili hivi, tukasema tuache kutumia tuone.. Baada ya siku mbili tu, muwasho ukaanza kurudi kwa mbaali, ila tukitumia dawa unakata.

Kuhusu usafi, tunazingatia sana usafi. Kila siku tunaweka shuka safi, nguo za ndani tunazifua na kuzianika juani na kuzipiga pasi kabla ya kuvaa.

Kwakua nimeshafika hatua hii ndugu zangu, nisaidieni tena ili niweze kulimaliza permanently hili suala na tukae bila kupaka dawa. Coz tukiacha tu dawa, linaanza kurudi tena hili suala la muwasho...

Msichoke kutupa msaada wenu.

Natanguliza shukrani

Sent using Jamii Forums mobile app
Dawa ya kupaka ni nzuri tuu kama hilo tatizo haliko kwenye damu. Kama liko kwenye damu hiyo cream itakuwa ya kupooza tuu; ushauri wangu kamwone daktari ili akupe dawa ya kuondoa tatizo kwenye damu
 
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
7,113
Points
2,000
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
7,113 2,000
Mkuu pole sana na tatizo lako sema hizo Dawa zina create addiction acheni kutumia tumieni mafuta ya Nazi sijui huwa yana nini yaani utapona kabisa
 
King In The North

King In The North

Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
52
Points
125
King In The North

King In The North

Member
Joined Mar 13, 2019
52 125
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,669
Points
2,000
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,669 2,000
poleni sana..! tumia kitunguu swaumu kuleni punje mbili jioni kwa siku7 huku mkipaka( wewe utapakapa ilawifiyangu yeye ataponda kisha aweke kwenye kitambaa safi kidogoaweke kuko kwa usiku...within 7 days mtapona kabisa.
 
Clinton Manangwa

Clinton Manangwa

Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
46
Points
125
Age
109
Clinton Manangwa

Clinton Manangwa

Member
Joined Feb 1, 2017
46 125
Aiseeee kuna dawa ya kienyeji inaitwa Mlonge longe yaani mimi nilikua nawashwa nyuma lakini nilipona mpaka basi wakati nilikua nikisumbuliwa zaidi ya miezi sita
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
4,616
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
4,616 2,000
Mkuu ungepata na yakumeza utumie pamoja mfano (fluconazole)..then uendelee kupaka hiyo cream as long as possible..taratibu zitapungua na mwishoni kuisha

Kingine ni hakikisha hizo za kupaka hazina steroid,maana utaongeza shida juu ya shida..
 
kabwigwa

kabwigwa

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2014
Messages
508
Points
1,000
kabwigwa

kabwigwa

JF-Expert Member
Joined May 17, 2014
508 1,000
Mkuu pole Sana kuna Mdau aliwahi post humu na mimi Ndio dawa ninayoitumia nipatapo fungus.chukua nusu dozi ya septrine .Visage vidonge viwe unga kabisa then changanya na Mafuta ya vaseline ya mgandoLile kopo Dogo changanya vizuri kisha paka baada ya kuoga asubuhi na Jion ndani ya siku mbili utaanza kuona mabadiliko na utapona kabisa.
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,751
Points
2,000
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,751 2,000
Mkuu pole Sana kuna Mdau aliwahi post humu na mimi Ndio dawa ninayoitumia nipatapo fungus.chukua nusu dozi ya septrine .Visage vidonge viwe unga kabisa then changanya na Mafuta ya vaseline ya mgandoLile kopo Dogo changanya vizuri kisha paka baada ya kuoga asubuhi na Jion ndani ya siku mbili utaanza kuona mabadiliko na utapona kabisa.
Hii dawa kuna jamaa yangu anaitengenezaga anauza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
King In The North

King In The North

Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
52
Points
125
King In The North

King In The North

Member
Joined Mar 13, 2019
52 125
Mkuu ungepata na yakumeza utumie pamoja mfano (fluconazole)..then uendelee kupaka hiyo cream as long as possible..taratibu zitapungua na mwishoni kuisha

Kingine ni hakikisha hizo za kupaka hazina steroid,maana utaongeza shida juu ya shida..
Nitajuaje km hazina steroids mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,748
Members 493,810
Posts 30,799,708
Top