Fedha za RUZUKU ya CHADEMA 2010 - 2015


Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Wakuu heshima mbele,

Ningependa kujua hesabu za fedha za ruzuku za vyama vya siasa nchini inakuwa-calculated vipi, ni viti vya ubunge plus kura za urais au ni nini huwa wanaangalia, 2010-2015 CHADEMA wameongeza wabunge by over 500% je mahesabu ya fedha za ruzukuy yatakuwa yamekaaje hapa.

Wasalaam

BNN
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
wakuu heshima mbele,

ningependa kujua hesabu za fedha za ruzuku za vyama vya siasa nchini inakuwa-calculated vipi, ni viti vya ubunge plus kura za urais au ni nini huwa wanaangalia, 2010-2015 chadema wameongeza wabunge by over 500% je mahesabu ya fedha za ruzukuy yatakuwa yamekaaje hapa.

Wasalaam

!

Bnn
si uende kwenye vikao vya chama. Hapa unatafuta umbea na upotoshaji uu!
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
si uende kwenye vikao vya chama. Hapa unatafuta umbea na upotoshaji uu!
Ninachohitaji ni formula, kama ilivyo formula ya viti maalum, SINA NIA MBAYA, na hapa sizungumzii Chadema peke yake, Chadema ni kama mfano tuu, nahitaji mwenye kujua formula anijuze.
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
ninachohitaji ni formula, kama ilivyo formula ya viti maalum, sina ni mbaya, na hapa sizungumzii chadema peke yake, chadema ni kama mfano tuu, nahitaji mwenye kujua formula anijuze.
uliahidiwa % katika hilo nini ?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Zinaangaliwa kura za mgombea wa urais.
 
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2009
Messages
936
Likes
98
Points
45
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2009
936 98 45
Simpo, muone Makamba au Hiza atakujulisha vizuri tu.
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Zinaangaliwa kura za mgombea wa urais.
Mkuu kwa maana hiyo CUF zanzibar inapata sawa na CCM kwa kuwa wamepishana 1% ya votes.

Na je hesabu yake ikoje?.
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Mkuu kwa maana hiyo CUF zanzibar inapata sawa na CCM kwa kuwa wamepishana 1% ya votes.

Na je hesabu yake ikoje?.
CUF ndo washindi au umesahau mkuu? Anyway, kama wanapishana 1% why should it be the same share? Inabidi tumuulize Tendwa ndo mwenye taarifa sahihi mkuu. Maana ndo yeye alikuwa anakomaa na matumizi ya vyama kwenye kampeni.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Wakuu heshima mbele,

Ningependa kujua hesabu za fedha za ruzuku za vyama vya siasa nchini inakuwa-calculated vipi, ni viti vya ubunge plus kura za urais au ni nini huwa wanaangalia, 2010-2015 CHADEMA wameongeza wabunge by over 500% je mahesabu ya fedha za ruzukuy yatakuwa yamekaaje hapa.


Wasalaam

BNN
Ukishajua itakusaidia nini? kaulize na CCM pia kama unafanya research
 
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2006
Messages
513
Likes
29
Points
45
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2006
513 29 45
Wakuu heshima mbele,

Ningependa kujua hesabu za fedha za ruzuku za vyama vya siasa nchini inakuwa-calculated vipi, ni viti vya ubunge plus kura za urais au ni nini huwa wanaangalia, 2010-2015 CHADEMA wameongeza wabunge by over 500% je mahesabu ya fedha za ruzukuy yatakuwa yamekaaje hapa.

Wasalaam

BNN
Hapa tunahitaji majibu au taarifa sio maswali. Vinginevyo nenda sehemu ya kuelimishana sio mahala pake hapa.
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
CUF ndo washindi au umesahau mkuu? Anyway, kama wanapishana 1% why should it be the same share? Inabidi tumuulize Tendwa ndo mwenye taarifa sahihi mkuu. Maana ndo yeye alikuwa anakomaa na matumizi ya vyama kwenye kampeni.
Kwa hiyo fungu la ruzuku linatoka kwa tendwa, sasa mbona kuna member amedai huwa wanaangalia idadi ya kura za urais, lakini hakuweka formula?..
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Ukishajua itakusaidia nini? kaulize na CCM pia kama unafanya research
Mkuu haijalishi ni chama gani hata kama ikiwa ni APPT maendeleo au TLP nachohitaji ni formula TU.
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Hapa tunahitaji majibu au taarifa sio maswali. Vinginevyo nenda sehemu ya kuelimishana sio mahala pake hapa.
Ulivyo fungua hii thread ulitarajia kupata majibu au taarifa gani?.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Mkuu NipoNipo,
Nina shaka kama utapata jibu muafaka hapa kwa swali kama hilo. Ni mapema mno kuuliza swali la aina hiyo, aidha watu wataona kama unatafuta fedha watakazokamata Chadema au chama chochote(ambapo haijulikani itakusaidia nini).
Taarifa kama hizo zitakuja julikana taratibu kwenye mitandao, maana bunge linapoanza lazima mambo ya Logistics yawekwe mbele!
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
Wakuu heshima mbele,

Ningependa kujua hesabu za fedha za ruzuku za vyama vya siasa nchini inakuwa-calculated vipi, ni viti vya ubunge plus kura za urais au ni nini huwa wanaangalia, 2010-2015 CHADEMA wameongeza wabunge by over 500% je mahesabu ya fedha za ruzukuy yatakuwa yamekaaje hapa.

Wasalaam

BNN

Du, hii haina tofauti na umbea, nakushauri achana nayo tu mkubwa
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,845
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,845 1,097 280
Wakuu heshima mbele,

Ningependa kujua hesabu za fedha za ruzuku za vyama vya siasa nchini inakuwa-calculated vipi, ni viti vya ubunge plus kura za urais au ni nini huwa wanaangalia, 2010-2015 CHADEMA wameongeza wabunge by over 500% je mahesabu ya fedha za ruzukuy yatakuwa yamekaaje hapa.

Wasalaam

BNN
Vipi unaomba kazi CHADEMA ndio maana unataka kujua uwezo wao wa kukulipa mshahara au unataka kujua mapato ya CHADEMA kwa sababu gani? Kwanini huulizi CUF, NCCR, TLP, UDP au CCM?
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Vipi unaomba kazi CHADEMA ndio maana unataka kujua uwezo wao wa kukulipa mshahara au unataka kujua mapato ya CHADEMA kwa sababu gani? Kwanini huulizi CUF, NCCR, TLP, UDP au CCM?
Kama hujui formula, naomba ubaki msomaji tuu,

Hata ningeuliza CUF kuna wengine wangesema mbona umeuliza CUF na si CCM.
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Mkuu NipoNipo,
Nina shaka kama utapata jibu muafaka hapa kwa swali kama hilo. Ni mapema mno kuuliza swali la aina hiyo, aidha watu wataona kama unatafuta fedha watakazokamata Chadema au chama chochote(ambapo haijulikani itakusaidia nini).
Taarifa kama hizo zitakuja julikana taratibu kwenye mitandao, maana bunge linapoanza lazima mambo ya Logistics yawekwe mbele!
PakaJimmy asante mkuu.

Kuna member humu wameanza kuongea mbovu mbovu mimi nilichokuwa nahitaji kujua ni je hesabu huwa zinapigwa vipi, kwa kuwa miaka ya nyuma viti vya ubunge na kura za urais zilikuwa chache na si kama mwaka huu, sasa watu wako interested kujua baadhi ya vitu hili likiwa mojawapo, Hapo nyuma nilisha wahi kuuliza hesabu za viti maalumu na kuna member walitoa formula yake na imekuwa sawasawa na NEC.
 

Forum statistics

Threads 1,236,327
Members 475,099
Posts 29,254,324