Fatuma Karume aambiwe sheria za Asili(za Mungu) hazipitwi na wakati

ROBERT HERIEL

JF-Expert Member
Mar 24, 2018
4,576
2,000
Sheria zinatungwa na nani ?

Serikali ni nini na inaundwaje ?

Kwahiyo Fatma Karume siyo.sehemu ya jamii wala serikali ?

Maovu ni nini ?

Hivi unajua kufikiri sawa sawa kweli ??


Unauliza maswali ya kitoto.

Tafuta watoto wakujibu maswali yako.

Nimeshaelezea kwenye andiko majibu yote yapo humo
 

mweusi asili

JF-Expert Member
Nov 11, 2014
1,659
2,000
unapenda kuandika magazeti yako marefu lakini sidhani kama ulielewa hoja ya Fatuma.

Kifupi hoja ya Fatuma imejikita kwenye "haki ya faragha" kwa maneno mengine sio kwamba anakubaliana na ushoga ila yeye amejikita zaidi kutambua haki zao kama wanadamu kuwa Hilo suala la wao kufanya wanayoyafanya ni utashi na uamuzi wao kama wanadamu wenye akili zao timamu.

lakini Mimi kwa kuongeza hapo watanzania ni wanafiki sana maana huwa wanashabikia "kufi.rana au mitungo" lakini wanajifanya wanapinga ushoga, sasa kama mtu anashiriki kinyume na maumbile au kufanya mapenzi kwa makundi wanatofauti gani na mashoga?
Tafakari tumia akili sio hisia hizo sheria za asili ni matokeo ya utashi wa mwanadamu tu sio asili kama inayotakikana ionekane ndio maana leo watu wanafanya mapenzi kwa mdomo au vitu vingine ambavyo ni ajabu kuliko hata huo ushoga.
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
17,246
2,000
unapenda kuandika magazeti yako marefu lakini sidhani kama ulielewa hoja ya Fatuma.

Kifupi hoja ya Fatuma imejikita kwenye "haki ya faragha" kwa maneno mengine sio kwamba anakubaliana na ushoga ila yeye amejikita zaidi kutambua haki zao kama wanadamu kuwa Hilo suala la wao kufanya wanayoyafanya ni utashi na uamuzi wao kama wanadamu wenye akili zao timamu.

lakini Mimi kwa kuongeza hapo watanzania ni wanafiki sana maana huwa wanashabikia "kufi.rana au mitungo" lakini wanajifanya wanapinga ushoga, sasa kama mtu anashiriki kinyume na maumbile au kufanya mapenzi kwa makundi wanatofauti gani na mashoga?
Tafakari tumia akili sio hisia hizo sheria za asili ni matokeo ya utashi wa mwanadamu tu sio asili kama inayotakikana ionekane ndio maana leo watu wanafanya mapenzi kwa mdomo au vitu vingine ambavyo ni ajabu kuliko hata huo ushoga.

Kwa hiyo mkuu kuweka chululu mdomoni au kule unapotoka uchafu ni sawa?

Nimekuelewa kabisa hoja yako ya msingi kuhusu haki ya faragha, kwamba wapewe haki yao ya uhuru.

Mie nipo hapo kwenye u asili. Asili ya binadam mchana fanya kazi usiku ulale, lakini kuna watu wanakesha.
 

ROBERT HERIEL

JF-Expert Member
Mar 24, 2018
4,576
2,000
unapenda kuandika magazeti yako marefu lakini sidhani kama ulielewa hoja ya Fatuma.

Kifupi hoja ya Fatuma imejikita kwenye "haki ya faragha" kwa maneno mengine sio kwamba anakubaliana na ushoga ila yeye amejikita zaidi kutambua haki zao kama wanadamu kuwa Hilo suala la wao kufanya wanayoyafanya ni utashi na uamuzi wao kama wanadamu wenye akili zao timamu.

lakini Mimi kwa kuongeza hapo watanzania ni wanafiki sana maana huwa wanashabikia "kufi.rana au mitungo" lakini wanajifanya wanapinga ushoga, sasa kama mtu anashiriki kinyume na maumbile au kufanya mapenzi kwa makundi wanatofauti gani na mashoga?
Tafakari tumia akili sio hisia hizo sheria za asili ni matokeo ya utashi wa mwanadamu tu sio asili kama inayotakikana ionekane ndio maana leo watu wanafanya mapenzi kwa mdomo au vitu vingine ambavyo ni ajabu kuliko hata huo ushoga.


Hoja ya Fatuma inaingia mchanga Kwa sababu hakuna aliyewahi kuingilia Faragha za watu, na hata serikali haujawahi kuingilia Faragha za watu.

Tatizo linaanzia pale anapojaribu kuiona sheria inayozuia ushoga na mambo ya kifuska yanayofanyika Faraghani kupitwa na wakati Jambo ambalo linamfanya ajishushie heshima yake.
 

mweusi asili

JF-Expert Member
Nov 11, 2014
1,659
2,000
Kwa hiyo mkuu kuweka chululu mdomoni au kule unapotoka uchafu ni sawa?

Nimekuelewa kabisa hoja yako ya msingi kuhusu haki ya faragha, kwamba wapewe haki yao ya uhuru.

Mie nipo hapo kwenye u asili. Asili ya binadam mchana fanya kazi usiku ulale, lakini kuna watu wanakesha.
kama umenielewa nilichokisema hiyo yote ni matendo yenye viashiria vya ushoga ndio maana nimesema sisi watanzania ni wanafiki kwa kushangilia hayo matendo huku tukipinga ushoga
suala la asili ni utashi tu wa kibinadamu kwani nani kasema lazima ulale usiku na mchana ufanye kazi
 

mweusi asili

JF-Expert Member
Nov 11, 2014
1,659
2,000
Hoja ya Fatuma inaingia mchanga Kwa sababu hakuna aliyewahi kuingilia Faragha za watu, na hata serikali haujawahi kuingilia Faragha za watu.

Tatizo linaanzia pale anapojaribu kuiona sheria inayozuia ushoga na mambo ya kifuska yanayofanyika Faraghani kupitwa na wakati Jambo ambalo linamfanya ajishushie heshima yake.
kwani matendo wanayofanya watu wazima wenye akili timamu faraghani bila kuvunja sheria wewe inakuuma nini?
 

Madukwa Peter

JF-Expert Member
Sep 20, 2012
2,524
2,000
Sheria za duniani zimetungwa kwa kuangalia sheria za asili

Nakubaliana na wewe kuwa yapo mambo ya asili yanayolinda utu wa mwanadamu na hayawezi kupitwa na wakati ikiwemo hili la ushoga

Ukitetea ushoga hata kama umesoma lazima udharaulike
 

ROBERT HERIEL

JF-Expert Member
Mar 24, 2018
4,576
2,000
kwani matendo wanayofanya watu wazima wenye akili timamu faraghani bila kuvunja sheria wewe inakuuma nini?


Wapi nimesema inaniuma??

Unapomuona mtu anatenda Uovu, anaiba, anajua,anazini, anadhulumu n.k

Ukamuonya kwani inakuuma nini??

Au jukumu lako ni lipi kupitia maoni uliyoyaandika hapo?

Mimi jukumu langu ni kukemea Uovu,
Nafahamu wapo jukumu Lao ni kuutetea na kuifanya?

Je wewe umejipa jukumu gani kupitia maoni yako hayo??
 

ROBERT HERIEL

JF-Expert Member
Mar 24, 2018
4,576
2,000
Sheria za duniani zimetungwa kwa kuangalia sheria za asili

Nakubaliana na wewe kuwa yapo mambo ya asili yanayolinda utu wa mwanadamu na hayawezi kupitwa na wakati ikiwemo hili la ushoga

Ukitetea ushoga hata kama umesoma lazima udharaulike


Nashukuru Sana mkuu
 

mweusi asili

JF-Expert Member
Nov 11, 2014
1,659
2,000
Wapi nimesema inaniuma??

Unapomuona mtu anatenda Uovu, anaiba, anajua,anazini, anadhulumu n.k

Ukamuonya kwani inakuuma nini??

Au jukumu lako ni lipi kupitia maoni uliyoyaandika hapo?

Mimi jukumu langu ni kukemea Uovu,
Nafahamu wapo jukumu Lao ni kuutetea na kuifanya?

Je wewe umejipa jukumu gani kupitia maoni yako hayo??
wewe haujawahi kuiba,kuzini au kudhulumu?
 

mweusi asili

JF-Expert Member
Nov 11, 2014
1,659
2,000
Sheria za duniani zimetungwa kwa kuangalia sheria za asili

Nakubaliana na wewe kuwa yapo mambo ya asili yanayolinda utu wa mwanadamu na hayawezi kupitwa na wakati ikiwemo hili la ushoga

Ukitetea ushoga hata kama umesoma lazima udharaulike
tuanze na kukemea mapenzi kinyume na maumbile pamoja na mitungo huko ndio vyanzo vya ushoga
 

ROBERT HERIEL

JF-Expert Member
Mar 24, 2018
4,576
2,000
basi ili tuweze kukemea ushoga tuanze kupambana na mapenzi kinyume na maumbile na mitungo hivyo ndio viashiria vya awali vya ushoga


Mbona hiyo inajulikana ni kosa kisheria.

Katika maisha lazima ujue jukumu lako la kuishi ni lipi,

Kuna pande mbili.
Kukemea Uovu na kuitetea Haki ama upande wa pili kuutetea Uovu na kuwapinga watetezi WA haki.

Kila mtu anachagua jukumu lake.

Kila la kheri
 

nankumene

JF-Expert Member
Nov 12, 2015
6,326
2,000
katiba ya nchi yetu haitambui kuwa nchi hii ya kidini so hakuna mantiki yeyote kuwa na sheria ambayo msingi wake unatokana na dini, nchi km IRAN,PAKISTAN na KSA zina kila haki ya kuwa na sheria km hzi kwa kigezi cha dini maana nchi zao ni za kidini ndio maana nchi nyingi dunian sheria za kupinga hizi mambo zilionekana kukiuka katiba za nchi husika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom