Faru na Binadamu kipi bora Tanzania?


Christopher Cyrilo

Christopher Cyrilo

Member
Joined
Oct 5, 2015
Messages
71
Likes
312
Points
60
Christopher Cyrilo

Christopher Cyrilo

Member
Joined Oct 5, 2015
71 312 60
Serikali ya ovyo ipo bize kujadili, kujisemeza, kujinajisi na mambo ya kijangili ya Faru John kuliko maiti za watu 6 zilizokutwa zimetupwa bonde la mto Ruvu.

Waziri mkuu ameguswa sana na kutoweka kwa Faru John, na kutoa maagizo ya kimamlaka. Lakini haoni sababu yoyote ya kuzungumzia uhaia wa watanzania ulioporwa na watu wasiojulikana. Kwani mtanzania ana thamani gani zaidi ya Faru?

Ndipo unapojua, kumbe katika Tanzania unaweza kufanyiwa unyama wowote watu wakaendele na shughuli zao. Unaweza kuuawa na kutupwa mtoni ili uliwe na mamba. Na hata mkono wa malaika ukikushukia ili angalau upewe heshima zako za kuwahi kuwa binadamu, bado wenye mamlaka watahakikisha unafukiwa haraka kama mzoga ili usiwaachie harufu kali ya uozo wako.
[HASHTAG]#Tanzania[/HASHTAG]
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,125
Likes
788
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,125 788 280
You must be retarded to even dare pose this kind of silly question.
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,004
Likes
9,407
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,004 9,407 280
mshana jr Kuna huyu mwenzetu amefaulu GPA nzuri tu na Sasa anakaribia ku graduate degree ya uchochez
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
8,223
Likes
6,419
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
8,223 6,419 280
You possess a very little IQ
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479