Faru John ni TEST na kipimo tosha cha uwezo wa Serikali ya sasa kupambana na Rushwa na Ufisadi


Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,166
Likes
20,195
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,166 20,195 280
Anaandika Comred Julias Mtatiro.
DRAMMA YA JOHN....

Pembe ya Faru husagwa na kutoa unga wenye thamani kubwa sana. Kilo moja ya unga huo huuzwa Dola za Marekani 68,000 (Tshs Milioni 148) na huko Vietnam kilo moja huuzwa kwa Dola za Marekani 100,000 (Tshs Milioni 220).


Faru John ambaye tunamsaka alikuwa na Pembe yenye uzito wa Kilo 7. Yaani waliomuua na kuchukua hiyo pembe, kama wameiuza hapa Tanzania wamevuna Dola 490,000 sawa na Tshs Bilioni 1.1 (Bilioni 1 na Milioni 100). Kama wameiuza Vietnam wamevuna dola 700,000 sawa na Tshs Bilioni 1.54 (Bilioni 1 na Milioni 540).

Nimekerwa sana kusikia Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro ilimuuza kwa hoteli ya Grumeti kwa Tshs Milioni 200. Jamaa waliouziwa wamepata faida ya Bilioni 1.34 (Bilioni 1 Milioni 340) chap chap.

Kinachofurahisha hapa Afrika ni kuwa, [HASHTAG]#Serikali[/HASHTAG] zetu zinawajua waliopiga hizo hela, inawajua kuliko hata maafisa wa Hifadhi ya Ngorongoro wanavyowajua. Kwa kawaida biashara haramu na kubwa kama hizo, za kupata faida ya bilioni 1 kufumba na kufumbia, hufanywa kwa "connection" kubwa ya watu walioko madarakani; Ikulu, Wizara mtambuka na Vyombo vya Ulinzi na Usalama.

Dramma ya John itakapoisha tutapiga makofi kuona maafisa waliomuuza kwa Mil. 200 wakitolewa kafara kwa kufikishwa mahakamani na hata kufungwa. Wale wakubwa "waliopiga" bilioni 1 na milioni 300 (faida ya kumuuza John wetu) hatutasikia wakitajwa popote. Haya yatatokea kweupe mchana, na JPM atayaona kwa macho yake na hatakuwa na cha kufanya!

John ni TEST na kipimo tosha cha uwezo wa Serikali ya sasa kupambana na Rushwa na Ufisadi. Ngoja tusubiri, tuone mwisho wake.
[HASHTAG]#JSM[/HASHTAG].
fb_img_1481287613905-jpg.444279
 
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
894
Likes
1,098
Points
180
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
894 1,098 180
Wenzetu South Africa wanawakata faru pembe ili kuwaepusha na majangili.......sijui serikali huwa inazipeleka wap pembe hizo baada ya kuzikata.

Inasemekana kuwa pembe za faru zinauwezo wa kuota pndi zinaokatwa kama ziivyo kucha za binadamu
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,328
Likes
684
Points
280
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,328 684 280
Huo unga hutumika kwa kazi gani hasa?
 
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,339
Likes
593
Points
280
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,339 593 280
Uzi huu wale wa buku mbili kama hawauoni vile... ukiona wamenyuti jua kuna ukweli.
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,630
Likes
3,714
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,630 3,714 280
Sasa drama zote za nn wataje kwa majina hao wakubwa kama unawajua mbona apo kabla hukuwai kumuongelea John ungeongea kabla ya waziri tungekuona wa maana sana sio unameza tu
 
C

chapo crapo

New Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
1
Likes
2
Points
5
Age
32
C

chapo crapo

New Member
Joined Dec 9, 2016
1 2 5
Hii ni nyuma ya pazia lililo toa milolongo ya mabilionea utitiri bongo na madaraja mapana kt ya umaskini na utajiri wakati sisi ni mixid economy (centrolised + capital) doo hichi kipimo
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Pembe zimeshakabidhiwa kwa pm and the page is closed
 
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,459
Likes
645
Points
280
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,459 645 280
KICHWA CHA UZI kimefanya nik0menti kuwa ni ukweli m2pu
 

Forum statistics

Threads 1,273,542
Members 490,428
Posts 30,484,610