Farasi Wa Ulaya Mnauona huyo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Farasi Wa Ulaya Mnauona huyo?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Sep 3, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hakuna haja kwa Serikali kuagiza mabasi ya daladala yanayokwenda kasi,ni kuagiza farasi tuu Wana JF Leteni Ushauri wenu.
     
  2. N

    Nakadongo Member

    #2
    Sep 8, 2009
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are very right men
     
  3. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 1,000
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vp nyama yake ni tamu?
    Maana siku hizi kuna upungufu sana wa ,mboga na haya mafua ya kiti ndo balaa.
    Mkuu hii kitu itasaidi ilete.
    Teh,teh!
     
  4. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa alinitonya kuwa hiyo ni sayansi imetumika hapo. eti hao ni farasi wawili wamefanyiwa operation wakawaunganisha ili wawe wanapanda polisi wengi hapo..huyo wa nyuma alikuwa amekaribia kufa kwahiyo wakamkata kuanzia kwenye miguu ya mbele, na huyo wa mbele wakamkata kiunoni......tehetehetehe!!!.
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,602
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kwa kwa kwi kwi kwiiiiii!!!
    Duh, mwana hiyo uliyotoa ndo haswa sayansi ya kufiksua imetumika)
     
Loading...