Faraja Rejesheni Aminini Nimerudi Kambini jf(baada ya kumaliza frm4)frank. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faraja Rejesheni Aminini Nimerudi Kambini jf(baada ya kumaliza frm4)frank.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by KakaNanii, Oct 22, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimatumaini yangu kwamba jf hakuna wababaishaji kama fb coz mnajiita great thinkers.kwa kipindi hichi ninachongoja matokea nina imani kuwa mtaona ni namna gani kichwa changu kimefanya kazi kwa miaka 4 ya o-level kwa kuona mawazo yangu nitakayotoa ndani ya huu mtandao.i hpe we r as 1 family.. Wana JF nipokeeni.,
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Karibu mkuu...;
    Mawazo yote yanakaribishwa pia...!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini, ila yale mambo ya facebook usiyalete humu!
     
  4. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemalza shule gan?
    Alaf naomba namba yako ya mtihan..
    Je una uhakka wa kupata 1?..
    Epuka matuc ucje ukapata ban..
    Karbu sana mtu wangu jukwaan..
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    karibu we ni seneta yupi?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Nimekuchanganya na yule Senetor anayesifia mlimani kila siku.

    Ok, karibu ila vigezo na masharti vinazingatiwa.
     
  8. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ndio maana nilijitoa kule kwani niliona apanifai ila panaponifaa ni humu kamanda wangu
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Karibu sana. Mi mwenyewe nasubiria majibu ya form four. Sijui tutafaulu!
     
  10. F

    Frank lwakatare Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu mkuu!
     
  11. u

    utantambua JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona mtihani wako wa hesabu umechorachora tu katuni za kipanya, yaani ulishindwa hata kunakiri tu maswali kama yalivyo? Karibu JF
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    karibu sana mkuu
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    hatujiiti, sisi ni magreat thinkers kiukweli!
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    JF wote ni greti sinkaz.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,131
    Likes Received: 4,005
    Trophy Points: 280
    karibu sana hiyo fomu 4 ya small au ya kubwa kubwa.
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Karibu sana!
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kwa iyo kuna seneta na senetor...
    Karibu mdau!
     
Loading...