Faraja ipatikanayo katika ndoa/familia

Eternal_Life

JF-Expert Member
Oct 28, 2016
815
1,000
Ndoa ni jambo jema na lililo barikiwa na Mwenyezi Mungu.Japo kuna wakati mapungufu hayakosekani kwenye ndoa ila faida zake ni nyingi sana.
Unapokuwa na ndoa yenye amani,mke/mume mwenye furaha inaleta faraja kubwa sana kwa watoto na upendo uongezeka.

Kuna wakati mtu unakuwa na stress na mambo mengi yamekusonga,pindi ukumbukapo kuna watu wako nyuma yako(mke/mume/watoto)unapata tabasamu la furaha ndani ya moyo wako.
 

G'taxi

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
4,104
2,000
Uko sawa hujakosea japo AMANI ya kiwango cha juu sana huletwa na PESA.hiyo ndo kila kitu ndugu inayosababisha Mke/Mume/Watoto kua na amani muda wote
 

Usa-River

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
981
1,000
Uko sawa hujakosea japo AMANI ya kiwango cha juu sana huletwa na PESA.hiyo ndo kila kitu ndugu inayosababisha Mke/Mume/Watoto kua na amani muda wote
Huo ndo ukweli mchungu ambao baadhi ya watu wanapinga...Pesa ndo kila kitu.
 

mwasita

JF-Expert Member
Aug 5, 2016
346
500
Uko sawa hujakosea japo AMANI ya kiwango cha juu sana huletwa na PESA.hiyo ndo kila kitu ndugu inayosababisha Mke/Mume/Watoto kua na amani muda wote
Mkuu unasema vile labda hizo pesa hauna ndio maana unadhani pesa kuwa ndio inaleta amani ya juu. La hasha!
Naunga mkono hoja ya mtoa mada!
 

G'taxi

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
4,104
2,000
Mkuu unasema vile labda hizo pesa hauna ndio maana unadhani pesa kuwa ndio inaleta amani ya juu. La hasha!
Naunga mkono hoja ya mtoa mada!
Pesa ninazo.soma nilivyoanza kuandika sentensi ya kwanza utaelewa nilichomaanisha.wala sijampinga mtoa mada ila nilikua namwambia habari ya PESA.hata nafsi yako ni shahidi.tafuta mgonjwa wa HIV asiye na pesa nyingi wala kiwango cha kati na mtu mwenye HIV aliye na pesa nyingi za kukidhi mahitaji.ingia kwenye mind yao utakuta tofauti yao ilivyo kubwa.usicheze na kitu kinaitwa PESA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom