Fanya yafuatayo kabla haujainuka toka kitandani!!


Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Sio unakurupuka 2 kitandan utafikir jengo limewaka moto, Amka kwa poz, KWANZA JINYOOSHE MWILI ILI UJUE KM UKO FIT, KOHOA KIDOGO ILI UTEST SOUND LINE,ELEWA SHWETAN NI GAID PENGNE KAIMUTE,THAN JAMBA KIDOGO KUPIMA MFUMO WA UPUMUAJ KM UKO POA, HALAFU SHIKA SEHEM NYET UJUE KAMA ZIPO MAANA DUNIA YA SASA HAIELEWEK, TABASAM KISHA PIGA MAGOT MSHUKURU MUNGU KWA KUKUACHA HAI TENA MZIMA WA AFYA NJEMA.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
315
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 315 180
Nitafanya hivyo hahaha
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,374
Likes
4,470
Points
280
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,374 4,470 280
Kweli huku vichekesho....
 
S

Sir Moi

Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
3
S

Sir Moi

Member
Joined Sep 11, 2013
13 0 3
hayo mambo n ya mhim maana kuna jamaa keshawah kutembea umbal mref ndo baadae kugundua hana kichwa!
 
Y

Yusuph Issa

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
528
Likes
0
Points
0
Y

Yusuph Issa

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
528 0 0
hayo mambo n ya mhim maana kuna jamaa keshawah kutembea umbal mref ndo baadae kugundua hana kichwa!
dah! you make my day nimefurahi sana ingawa ndio tunaianza siku!
 
Ben Mugashe

Ben Mugashe

Verified Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
990
Likes
169
Points
60
Ben Mugashe

Ben Mugashe

Verified Member
Joined Oct 9, 2008
990 169 60
Sio unakurupuka 2 kitandan utafikir jengo limewaka moto, Amka kwa poz, KWANZA JINYOOSHE MWILI ILI UJUE KM UKO FIT, KOHOA KIDOGO ILI UTEST SOUND LINE,ELEWA SHWETAN NI GAID PENGNE KAIMUTE,THAN JAMBA KIDOGO KUPIMA MFUMO WA UPUMUAJ KM UKO POA, HALAFU SHIKA SEHEM NYET UJUE KAMA ZIPO MAANA DUNIA YA SASA HAIELEWEK, TABASAM KISHA PIGA MAGOT MSHUKURU MUNGU KWA KUKUACHA HAI TENA MZIMA WA AFYA NJEMA.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Daaaaaa mimi kwenye kunute sound ndo umenimaliza....safi Ndugu
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,151
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,151 280
Hiyo ya kujamba kuna jamaa alizoea kujamba kwa nguvu kila siku asubuhi, sasa hiyo siku kumbe alipata ugonjwa wa tumbo usiku. Kilichompata baada ya kujamba lol!
 
S

Sir Moi

Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
3
S

Sir Moi

Member
Joined Sep 11, 2013
13 0 3
Hiyo ya kujamba kuna jamaa alizoea kujamba kwa nguvu kila siku asubuhi, sasa hiyo siku kumbe alipata ugonjwa wa tumbo usiku. Kilichompata baada ya kujamba lol!
kok ililegea mdau, ndo maana kilichompata ni cri yake.
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241