Fanya uume wako uwe na nguvu ya kurudiarudia tendo la ndoa

  • Thread starter Vladimirovich Putin
  • Start date

Am only

Am only

Senior Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
112
Points
225
Am only

Am only

Senior Member
Joined Jan 12, 2014
112 225
Naam. Upo sahihi Mkuu.

Inaitwa 'ORPUL'. Ni maalum kweli ila kama kuna mtu atakayelitaka, nitamuunganisha vema tu. Kuongea nao maisha yanasonga. Ni njema kabisa. Hutojutia Mkuu.
Kweli kabsa mkuu... Uko Wap kwa sasa?!! Nlipanga ipo siku nkipata nafas na pesa nkafanye hyo kitu. Naambiwa inasafisha mwili zaid ya jiki kwny madoa ya nguo. Nadhan hata mwakan naweza nkafanya hvo ikiwezekana
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
15,389
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
15,389 2,000
Hizo ni fikra potofu, mwanaume unatakiwa ujiamini uwe na fikra chanya, mkamilifu kiafya na akili. Utaletewa papuchi hadi ukimbie mwenyewe...
Safi SANA KAKA ..... tatizo wanaume wengi hawajiamin..wao mpaka wewe na pesa ndo wajiamin!!!!!
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,736
Points
2,000
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,736 2,000
mi nilikua na hiyo shida.......nkaamua kuanza mazoezi ya kukumbia nazunguka uwanja mara tano......then napiga pushup zangu 40 narud geto....!!! mpka juzi shemu wenu kaniuliza nakula nn sku hz mana nimekaa juu ya kiuno dk 26 bila kumwaga kwa ile ungwe ya kwanza.......mpka ikabidi anitoe yeye mwenyew. ya pili ndo kabisaaaaaaaa
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,807
Points
2,000
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,807 2,000
Kweli kabsa mkuu... Uko Wap kwa sasa?!! Nlipanga ipo siku nkipata nafas na pesa nkafanye hyo kitu. Naambiwa inasafisha mwili zaid ya jiki kwny madoa ya nguo. Nadhan hata mwakan naweza nkafanya hvo ikiwezekana
Nipo Jiji la Bashite kwa sasa katika kusaka Ugali. July nitakuwa na kalikizo ndiyo maana nimesema ambaye atakuwa tayari anitafute.

Hiyo ni hatari. Inaondoa kila aina ya Uchafu Mwilini. Kila siku ni madawa, asubuhi na mchana. Jioni vyakula vya kawaida. Ni noma baba.
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
15,389
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
15,389 2,000
Wanaume wenzangu kuna uzi uliwekwa humu kuhusu nyanya chungu kusaidia tatizo kama hili jaribuni pia kuupitia, hii kitu nilijaribu si ya kitoto
Ndio mkuu ,, nyanya chungu ,,bamia ,,vitunguu ,,parachichi ,,tango natikiti ndio chakula cha Uume !!.
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
15,389
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
15,389 2,000
Hili la Vladimirovich Putin Unalitumia vibaya sana kiongozi......

Mwenye officiall ya hilo jina yupo na vijana wake wanaumiza kichwa kuvumbua ma techn na hatumii mda wake kuwaza Upupu kama huu
Kaka,, hapa duniani MTU namba moja nayemkubali sana ukiwaacha wazazi ,, ni VLADIMIR VLADIMIROVICH LUTIN RAIS WA URUSI NA JASUSI ALIYEKUBUHU ..UYU BWANA NI ROLE MODEL WANGU KTKA MAISHA ..NYUMBAN KWANGU KILA SEHEM UTAKUTA PICHA ZAKE ,,UNAWEZA KUDHAN NDIO BANA MWENYE MJI ...ANYWAY ,,, WAKAT WAO WANAHANGAIKA NASAYANSI YA KIFIZIKIA ,,NAMM NAHANGAIKA NASAYANSI YA MWILI WAMWANADAM SO NGOMA DROO BROO.!!.
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,353
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,353 2,000
Natumain mu wazima Wa afya tele mkiendelea na harakati za kulijenga Taifa letu kwa kasi kubwa !! Mungu akapate kubariki kazi ya mikono yako na Taifa letu !!!.

Twende pamoja sasa !!!        

Wanaume tumekua katika mgumu sana ile jion tunapotoka ktk mihangaiko yetu na wakati mgumu sana pale unapokua Muda Wa kulala umefika na Wakati mgumu zaidi pale unapotambua mwenzi wako anakuitaji kimwili !!    .Hapa ndipo Hofu ile inapoanzia hofu inayokupa maswali Mengi ,,maswali yanayokuumiza kichwa na kujiona kama mwanamme Mnyonge sana mbele ya mwanamke wako !!!  ,,,

Sijui Leo nitafanya Mara ngapi ?? Je nitampa kamoja tu ??? Je nitmwaga ndan ya dakika mbili kama Jana ??? Je Leo pia Uume utakua lege lege ??? Je nitamfanya afike kileleni ( hili nisomo lingine ,,,,,naufaham asilimia 90 ya wanawake hawajawahi kufikishwa kileleni au kukojoleshwa , wengi wao huwa wanaigiza kukojoleshwa !!) Mmmmhhhhh mambo yanazidi kua mambo    

Tuendelee zetu wakuu !!! Mdogo mdogo kama  lkn tutafika   

Hayo yote ni maswali machache ambayo hutufanya kuona chumba ni kidogo na usiku ni mrefu !!!!   ,, Usilie Leo nakupa mavitu ya KITAALAM zaidi na Utafurahi na atakufurahia na utanipa majibu mazuri zaidi.. Piga makofi basi    

SASA naomba Muscles ,, Brain,,Nerves zako zote uwe makini ktk haya nitakayoyasema !!!  , Utaenda kuyatibu matatizo yako yote ya tendo landoa ,,, No matter una kibamia au mpin !!!!!  ....

Haya ndiyo mambo yakufanya Ambayo hutotumia garama na nirahisi kufanya na hayatumii muda na yanasaidia 98% tuseme tu 100% au sio wakuuuu ,!!! Kuanzia Leo naamini utaimarisha misuli ya Uume wako ,,utaufanya kua na nguvu ,, utaufanya usimama haraka baada ya kumwaga ,,kwaiyo mtafurahishana sana kwakua hamu utakua pale pale na Uume utakua wenye nguvu !!   Naam tuendelee sasa  

1) MAZOEZI YA KEGELI .
KEGELI ni nini ??? Kegeli ni msuli Wa chini unaopatikana katikati ya Anus na scrotum( mahali ambapo kifuko cha kubebea korodan kinaanzia ). Mkuu Bado tu hujapapata ???? Usijali twende pamoja !!! Je Umewahi kua unakojoa alafu ukasimamisha mkojo gafla usitoke kisha ukaendelea kukojoa ???? Kama bado Leo wakati unakojoa ,, jaribu kusimamisha mkojo usitoke kisha endelea kukojoa ,,simamisha tena ,,kisha kojoa ,,alafu simamisha tena ,,kisha acha utoke ,, ,,Msuli uliokusaidia usimamishe mkojo japokua kibofu bado kinamkojo ndio unaitwa KEGELI !!   hapa naamini wakuu tunaenda pamoja sasa !!!.
napicha iyo wadau !!!!

Sasa baada ya kujua Msuli Wa kegeli Fanya ivi ,,,Hakikisha upo mahali ambayo haiyofanya misuli mingine yamwili kufanya kazi,, datz umekaa mahali popote hata ofsin au garin ,,popote yaan ..eeeeeehhhhhhh

Kisha anza kufanya km UNASIMAMISHA MKOJO usitoke ( hapa unajua hukojoi ) yaan una ashumu km unakojoa lkn hukojoi ,,lengo nikuanza kuuvuta huu msuli,, Simamisha kwa sekunde anza 2-3-4-5-----9 unaposimamisha unahold on kwa izo sekunde kisha unaachia unahold on unaachia ,, Fanya ivo kwa Mitupio thelathini kila unapopata muda ( usipungue mitupio 30 Mara tatu kwa siku ,,yaan uanzia angalau mitupio 90 kwa siku )
Faida ..... 

-Kegeli hukomaza misuli ya Uume .
-Kegeli hukomaza mishipa ya dam uumeni .
-Nirahisi ,,sio garama ni time saver !!


2/ BAKIA KUA MWENYE MAJI MWILINI .

wanaume wenzangu Kua wakavu mwilin umekua sababu kubwa ya uume kua legelege kusimama .

Naomba mjue kua ili Uume usimame vzuri nilazima kuwepo na Flow nzuri ya Damu mwilin nakiasi kingi cha damu mwilin....asilimia 70 ya damu nimaji .... Ivyo unavyokua unakunywa maji unaonheza kiwango cha damu ,,unaongeza na flow yadam ,, kwaiyo inasaidia sana wakati watendo dam kuflow nyingi uumeni nahuo ndo mwanzo wauume kusimama haraka na ulojaa na wenye nguvu !!!!

Kuanzia Leo hakikisha unakua MTU wakunywa maji kama Rey    kwajili ya Uume wako !!!!! Mavitu hayoooo !!!.

3/ MATUNDA NA MBOGA ZA MAJANI .

Hivi nivitu ambavyo wengi tunavidharau ,,kuvitumia mpaka tuwe tunauumwa ???? Khaaaahh brother haupo serious na mwanamke wako !!!  

MATUNDA na MBOGA ,, ni kitu vyenye utajiri mkubwa Wa Vitamin,, Madini ,, Phytochemicals,, Antioxidants ... Vitu hivi kwa pamoja Husaidia Nerves kufanya kazi vzur ,, husaidia misuli kufanya kazi vzuri na mwisho vinatumika kutengeneza Damu ...

N.b ,, The More the low amount of blood the low the kudidisha Uume wako   

4)-MAZOEZI YA VIUNGO .
Aisee hapa sizungumzi kunyanyua mivyuma mizito utazan unajiandaa kupambana na ile mijitu mikubwa kwwnye muvi ya " Jack and the Giants Slayer "" .. Kufanya mazoezi yaviungo husasani yanayohusiana na upumuaji ( pumzi ) ni vzuri sana !!! Kwan Pumzi nimuhimu mno ktk suala ndoa. Na pia mazoezi yaaina hii husaidia misuli kuunguza nishati kwa kasi nzuri .

Fanya mazoezi bro    ,, otherwise Juma mcheza mpira atakupigia mwanamke !!.

5/BAKIA KUA MTU POSTIVE .
Wakuu hakikisha huwi MTU Wa mawazo na HUNA mawazo wakati upo mapajani mwa mwanamke   ,,Stress kills sex ,, nanaomba utambue Sex start in Mind ,, kwaiyo usiwe namawazo ,, Jiamin,, jiongoze ,, jione we ni great lover mzuri ,,, nakuhakikishia Mwili wako lazima utafuata mawazo yako tu kaka !!! Na mtoto utampa huduma matata KIASI kwamba kila akiwaza sex ,,anakuwazia kufanya sex Naww tuuu.

6// TABIA YA KIAFYA .
Wakuu kwa ubora mzuri kitandan nivema ukaachana na tabia ya uvutaji sigara ,, pombe ,, nakadhalika ,, kwa kua hivi nivitu vinavyoathiri Reproductive system moja kwa moja !!!!.

Namwisho ngoja niwape kitibabu kidogo.

KITUNGUUUUUUU KITUNGUUUUU KITUNGUUUUUUUU.   

Wakuuu km suala LA kudidisha nitatizo ....Uume legelege ,, HUNA ham ya kurudia tendo ,,ukiwa nayo Uume unasimama km mlenda ,, Baada ya kufanya mambo hayo juu niloyataja ,,

Nunua vitunguu na Asali ,,weka kwako .... Chukua vitunguu viwili ,to a maganda ,, kisha toboa kitundu kidogo juu ya kichwa cha kitunguu na chini kwenye eneo LA mizizi ..viweke kwenye kibakuli ,,, mwagia asali katika kitundu cha kichwan mwa kitunguu hakikisha kila kitunguu kimewekwa asali ,,, kisha vifunike .....USIKU BAADA YA KULA CHAKULA CHA USIKU CHUKUA KIMOJA TAFUNA ,,ENDELEA NA RATIBA NA MWENZI WAKO ,,ASUBUHU TAFUNA KILICHOBAKI ,,NA ANDAA VYAUSIKU UNAOFUATA ,,FANYA IVYO KWA MWEZI NAHATA UKIONA KIKA SIKU NISAWA TU MAANA VITUNGUU VINATIBU NAMAGONJWA MENGI NAHAVINA ATHARI ....KWA KUFANYA IVYO UTAKUA UMEEPUKANA NA MATATIZO YOTE YATENDO LANDOA ..UWE UMEZALIWA HUSIMAMISHI !!!  

naomba mkishafanya hayo ,, msisite kunipa FEEDBACK wakuuu !!!!
funika km ivi acha kuanzia asubuhi usiku tumia .
Sasa nikifata hilo somo c ntakua robot la kugegeda masaa 24
 

Forum statistics

Threads 1,285,852
Members 494,777
Posts 30,876,159
Top