Fanya uume wako uwe na nguvu ya kurudiarudia tendo la ndoa

  • Thread starter Vladimirovich Putin
  • Start date

Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,808
Points
2,000
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,808 2,000
Anayetaka Dawa ya nguvu za Kiume anitafute July, akiwa na Mbuzi wawili.

Tutaenda Arusha. Tutakaa porini kwa kipindi cha mwezi mmoja, huko ni kula nyama na madawa. Kiutaratibu kila mtu atachangia. Huko hakuna kunywa maji, ni madawa tu na nakuhakikishia ukirudi utakuwa si wa dunia hii.....
 
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
597
Points
1,000
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
597 1,000
KWENYE KEGEL UNATAKIWA WAKATI UNAKOJOA LILE TONE LA KWANZA UNATAKIWA PALE NDO UBANE MKOJO WAKATI UNAFANYA HIV UNATAKIWA U RELAX USIKAZE MATAKO AU KUBANA PUMZI ITAKUSAIDIA WAKATI WA TENDO KUWEZA KUJIZUIA KUPIGA BAO KWENDA MDA MREFU KWENYE GEMU NA KUNYA MAJI MENGI INASAIDIA SANA ACHANA NA RED MEAT KULA WHITE MEAT NA MBOGA MBOGA
 
Am only

Am only

Senior Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
112
Points
225
Am only

Am only

Senior Member
Joined Jan 12, 2014
112 225
Aya bana miss chaga ,,hata ivyo wachaga ktk suala LA pesa nawapa 100% ila linapokuja suala LA mapenzi daaahhhhh I don't believe in them ...They only know sex but not romantic sex.
Fact... Ndo maana miss chaga anasema anaridhika. Wakat wa s.e.c.s hakuna anaeridhika kwa pesa coz hakuna function ya pesa pale. Hutaenjoy mda ule bada ya hapo utafurah kupewa pesa (miss chaga), duuuh inaonekana miss we swala la sexual satisfaction kwako huna. Mmmm pole sana kama sexual satisfaction kwako inakamilishwa na pesa. Ulichosema mkuu kuhusu wachaga ni kweli kabsa. They know sex bt not romantic sex . Labda awe amekulia pwani

miss chaga
 
Am only

Am only

Senior Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
112
Points
225
Am only

Am only

Senior Member
Joined Jan 12, 2014
112 225
Anayetaka Dawa ya nguvu za Kiume anitafute July, akiwa na Mbuzi wawili.

Tutaenda Arusha. Tutakaa porini kwa kipindi cha mwezi mmoja, huko ni kula nyama na madawa. Kiutaratibu kila mtu atachangia. Huko hakuna kunywa maji, ni madawa tu na nakuhakikishia ukirudi utakuwa si wa dunia hii.....
Daaaah mkuu Bila shaka utakua mmasai. Hyo kitu nliwah kuwasikia wamasai wanaisema kwa data nlizopata ni kitu poa sana. Sema jina lake hua linantoka sana. Ila wengne wanasema kua ni kwa masai tu japo Kuna mwngne alinambia ukienda na mmasai anaekufaham vzuri yan mtu wake wa karbu unafanyiwa.
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,808
Points
2,000
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,808 2,000
Daaaah mkuu Bila shaka utakua mmasai. Hyo kitu nliwah kuwasikia wamasai wanaisema kwa data nlizopata ni kitu poa sana. Sema jina lake hua linantoka sana. Ila wengne wanasema kua ni kwa masai tu japo Kuna mwngne alinambia ukienda na mmasai anaekufaham vzuri yan mtu wake wa karbu unafanyiwa.
Naam. Upo sahihi Mkuu.

Inaitwa 'ORPUL'. Ni maalum kweli ila kama kuna mtu atakayelitaka, nitamuunganisha vema tu. Kuongea nao maisha yanasonga. Ni njema kabisa. Hutojutia Mkuu.
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
15,394
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
15,394 2,000
Ni bora mwanamke akimbie baada ya kupigwa dusherere la Hapa Kazi Tu, hata asipokutafuta tena moyo hutauma. Kuliko akimbie na kibunda (PESA
Hahahaha mkuu umetisha
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
15,394
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
15,394 2,000
KWENYE KEGEL UNATAKIWA WAKATI UNAKOJOA LILE TONE LA KWANZA UNATAKIWA PALE NDO UBANE MKOJO WAKATI UNAFANYA HIV UNATAKIWA U RELAX USIKAZE MATAKO AU KUBANA PUMZI ITAKUSAIDIA WAKATI WA TENDO KUWEZA KUJIZUIA KUPIGA BAO KWENDA MDA MREFU KWENYE GEMU NA KUNYA MAJI MENGI INASAIDIA SANA ACHANA NA RED MEAT KULA WHITE MEAT NA MBOGA MBOGA
Exactly ,,, namm ndo nilikua najaribu kuedit hii post ,,niongeze icho kisehem cha kulegeza misuli mpaka misuli ya matako ..ila SIJUI NAMNA YA KUEDIT BAADA YA KUPOST ,,AU HAWA JF NDO HAWAJAWEKA HII PROGRAM
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,323
Points
2,000
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,323 2,000
Hili la Vladimirovich Putin Unalitumia vibaya sana kiongozi......

Mwenye officiall ya hilo jina yupo na vijana wake wanaumiza kichwa kuvumbua ma techn na hatumii mda wake kuwaza Upupu kama huu
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
15,394
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
15,394 2,000
Daaaah mkuu Bila shaka utakua mmasai. Hyo kitu nliwah kuwasikia wamasai wanaisema kwa data nlizopata ni kitu poa sana. Sema jina lake hua linantoka sana. Ila wengne wanasema kua ni kwa masai tu japo Kuna mwngne alinambia ukienda na mmasai anaekufaham vzuri yan mtu wake wa karbu unafanyiwa.
Kabisa ..uyu mkuu atakua mmasai
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
15,394
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
15,394 2,000
Naam. Upo sahihi Mkuu.

Inaitwa 'ORPUL'. Ni maalum kweli ila kama kuna mtu atakayelitaka, nitamuunganisha vema tu. Kuongea nao maisha yanasonga. Ni njema kabisa. Hutojutia Mkuu.
Pamoja mkuuu ...
 

Forum statistics

Threads 1,283,718
Members 493,764
Posts 30,798,444
Top