Fani ya business admnstaration iko vipi katika soko la ajira??

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,549
2,000
ebana naombeni mnisaidie kuhusu fani ya business admnistration soko lake la ajira liko vipiiiii ??????

na wale mliosomea business admnstration napenda mnipe ufafanuzi kuhusu hii fanii michongo yake, iko vipi na ikojeeee

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom