Family day ya Huzuni,na mfadhaiko kwa wafanyakazi wa Halmashauri ya Moshi(V)


papaa masikini

papaa masikini

Senior Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
171
Likes
15
Points
35
papaa masikini

papaa masikini

Senior Member
Joined Mar 5, 2011
171 15 35
Ndugu wana Jf,naomba niwasilishe kilio cha wafanyakazi wa halmashauri ya wilaya ya Moshi Vijijini,wakiwemo walimu na manesi,na doctors,cha wao mpaka sasa hawajapata malipo yao ya mishahara ya mwisho wa mwezi huu,toka serikalini.
Na baada yakuanza zoezi lakufuatilia madai yao hayo,serikali husika imeshindwa kutoa maelezo yakutosheleza,huku kukiwa na uvumi kuwa fedha zao za mshahara zilipelekwa Igunga kwenye kampeni za CCM,na wengine wakidai kuwa zimeshikiliwa na kigogo mmoja wa serikali mkoani hapo,akizifanyia shughuli zake.
Hapo kesho ni sikukuu ya familia(Family Day)siku ambayo wafanyakazi wengi hukaa na familia zao wakifurahia,lakini kwa wafanyakazi wa Halmashauri ya Moshi (v) ni kilio.
Nawasilisha!
 

Forum statistics

Threads 1,237,396
Members 475,533
Posts 29,286,992