Familia ya Lissu yagoma ombi la Serikali, yasema hawataomba msaada huo wenye masharti

Mdumange

JF-Expert Member
Apr 27, 2009
760
1,000
Sasa kama hawataki msaada watulie tulii wasipige kelele sasa za kulalamika mara serikali hivi wala vile..kazi ni kwao.
 

Dr Akili

JF-Expert Member
Aug 21, 2011
4,160
2,000
Ukielewa maana ya kwa niaba ya familia sizan kama utakuja kunywa uharo ulioutoa hapa sijui umekula maharage ya wapi
Nimekuambia kuwa mwenye mamlaka ya kusema kwa niaba ya familia ya Lissu ni Mrs Lissu pekee na siyo hao dada na kaka za Lissu.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
123,705
2,000
KULIKONI hiki kikao cha Bunge na familia? Lissu kataarifiwa!?

Aibu kubwa sana.........Ummy utadhani ataishi milele akiwa Waziri.....ipo siku tutakuuliza utu wako.....kama mwanamke .
 

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Feb 10, 2014
2,608
2,000
Jamani. Kwa kweli lazima kuweko na barua ya kuomba. Aitha toka bungeni au familia. Nimefanya kazi za serekali kwa miaka 30. Mfuasi wako akipata ajali ata kama ajali ilitokea mbele ya Rais. Lazima kuweko na barua toka sec yako au toka kwenye shida. Hivyo bungeni au familia waombe au qaandikie ST barua ya kuomba masaada.
 

Kilaga

JF-Expert Member
Feb 23, 2013
2,231
2,000
Jamani. Kwa kweli lazima kuweko na barua ya kuomba. Aitha toka bungeni au familia. Nimefanya kazi za serekali kwa miaka 30. Mfuasi wako akipata ajali ata kama ajali ilitokea mbele ya Rais. Lazima kuweko na barua toka sec yako au toka kwenye shida. Hivyo bungeni au familia waombe au qaandikie ST barua ya kuomba masaada.
Binge ndiyo wanaotakiwa kuomba. Kwani nini mgonjwa aombe ikiwa ni stahiki yake? Ofisi ya Binge ndiyo iombe kwa ST kwa kuwa ni dharula imetokea
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,589
2,000
KULIKONI hiki kikao cha Bunge na familia? Lissu kataarifiwa!?

Huyu Alute anaweza kudharau jitihada na upendo wa watanzania kwa ndugu yao Tundu Lissu.
Hakawii ku succumb kwa maccm wenzie ili wapate milage ya kisiasa mwishowe tuzodolewe na maccm kanakwamba tulitaka kusababisha kifo cha Tundu Lisu, na wao maccm kimsingi ndio ambao walio engineer matumizi ya smg waonekane wakombozi.

CCM NI LAANA YA HII NCHI.
 

Gwamahala

JF-Expert Member
Jul 29, 2009
3,928
2,000
Huyu Alute anaweza kudharau jitihada na upendo wa watanzania kwa ndugu yao Tundu Lissu.
Hakawii ku succumb kwa maccm wenzie ili wapate milage ya kisiasa mwishowe tuzodolewe na maccm kanakwamba tulitaka kusababisha kifo cha Tundu Lisu, na wao maccm kimsingi ndio ambao walio engineer matumizi ya smg waonekane wakombozi.

CCM NI LAANA YA HII NCHI.
Hawezi coz anaujua msimamo wa mdogo wake...
 

Songambele

JF-Expert Member
Nov 20, 2007
4,482
2,000
Uko serious kweli!!!? Ile ni ajali kweli? Ulishasikia wapi mtu kapata ajali ya kumiminiwa risasi na SMG halafu unamuomba aliyekumiminia risasi akulipie matibabu??!
Je utajuaje kama amebadili nia ya kukuua? Kwa bandiko lako hiyo 30 umepata uzeefu tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom