Familia ya Kenyatta kununua bank Rwanda...

kbosho

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
13,021
2,000
Siasa inalipa barani africa, ni biashara nzuri sana, hata wazungu huko ulaya wameistukia hii biashara.....sasa wafanyabiashara wakubwa wana kimbilia kwenye siasa.

Sio ajabu ukute Chenge akawa na Mkwanga kuliko Mengi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom