Fall of Luis Enrique and the rise of Zinedine Zidane


bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,122
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,122 280
Ndo kusema wapinzani washajua mbinu za Luis enrique tangu afungwe na Man city UEFA cup hana matokeo mazuri kivile nyumban kaenda sare dhidi ya Malaga na Real Sociedad

Mwenzake Zidane ni Kicheko akiwa ndo kwanza Anaongoza ligi,Na wakitarajia kukutana 3 Dec Madrid anaonekana yuko vizuri zaidi akichagishwa na ushindi wa Goli 2-1 dhidi ya Gijon

Na ukiangalia kikosi cha Jana cha Barcelona nahisi kilikua kikitafuta mfumo na mbinu tu dhidi ya Game ya Tar 3 Dec sitarajii kuona mabadiliko Makubwa Kivile
Japo mechi za hawa jamaa hazitabiriki dk 90 ndo zinaamua matokeo pindi wakutanapo hawa wakali wawili

Je Luise Enrique Anatakiwa kubadili Mbinu zake?

3 Dec sio mbali sana mwenye kumiliki Kisu kikali ndo Atakula Minofu Zaidi
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,122
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,122 280
Tangu iniesta alivyoumia barca pale kati wanapoteana kimtindo...yule alikuwa mbunifu sana
Iniesta mtu muhimu sana pale Barcelona pengo lake akikosekana ni ngumu kuzibika

Naona Modric Kapona sijui Casemiro kama ataku fiti ila Bale naye majeruhi
 
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
996
Likes
797
Points
180
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
996 797 180
Elclasico barca atashinda ikiwa zizzou kafukuzwa tu jamaa anajua kucheza gemu kubwa hasa zenye presha na amsha amsha
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,762
Likes
4,015
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,762 4,015 280
Bado mapema...
 
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
20,742
Likes
66,716
Points
280
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
20,742 66,716 280
Eeh!
Kama mechi hizi mbili za mwisho Barca wanaokolewa na marefa, hasa mechi ya jana refalona ilipaswa wafungwe.
Halaf enrique mwenyewe anaonekana naye mikakati ime muishia labda wamesha shinda mno sasa wanaona mwaka huu wasichukue ubingwa
 
R

rumbongo

Member
Joined
Jul 15, 2016
Messages
43
Likes
9
Points
15
Age
71
R

rumbongo

Member
Joined Jul 15, 2016
43 9 15
Tangu iniesta alivyoumia barca pale kati wanapoteana kimtindo...yule alikuwa mbunifu sana
Lakini mbona mwenzake Gadiola alitengeneza viungo wengi tu mpaka wengine walikua bench nadhani Luis uwezo wake mdogo na kuna tetesi kuna coach aliekua timu B huenda akapewa timu maana hata wale watu watatu hodari kwa sasa ile spidi yà kufunga imepungua
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,938
Likes
3,845
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,938 3,845 280
Philosophy ya barcelona haibadiliki, wao ni tik tak kwa kwenda mbele. Tangu enzi za marehemu Johann Cruffy mpaka ridjkaard, kwenda kwa Gandiola kujaa kwa Luis Endrique barca aibadilishi style ya uchezaji.

Tatizo ninaloliona kwa sasa ni usajili mbovu unaofanywa bila kuzingatia ubara wa wachezaji.

Ref Mathew
 
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,081
Likes
973
Points
280
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,081 973 280
fuatiia historia ya barcelona kwe uwanja ule utaona kuwa huwa hapatag matokeo pale maana mara ya mwsho cjui alishnda mwaka gan..na hata jana walikua wanafyngwa ile game sema kibendera kawaokoa maana goli lililkataliwa lilikua halali kabisa pia nafkiri timu imeshiwa pumzi maana mwaka juzi walichukua vkombe vyote bya mashndno walioshiriki na mwaka jana pia wamechukua vyote kasoro uefa
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,122
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,122 280
Philosophy ya barcelona haibadiliki, wao ni tik tak kwa kwenda mbele. Tangu enzi za marehemu Johann Cruffy mpaka ridjkaard, kwenda kwa Gandiola kujaa kwa Luis Endrique barca aibadilishi style ya uchezaji.

Tatizo ninaloliona kwa sasa ni usajili mbovu unaofanywa bila kuzingatia ubara wa wachezaji.

Ref Mathew
Mkuu umeongea pointi sana naona kama La Masia inaanza kufa hakuna Vipaji tena toka pale na hata wakitoka wengi wao huuzwa
Jamaa hawana maskauti wazuri anza Kipa Cillesen,Vidal,Labda Digne kidogo na Umtiti Tangu waige sera ya Madrid ya Kusajili badala ya kuzalisha Vipaji vyao timu haijatulia kabisaa
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,122
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,122 280
fuatiia historia ya barcelona kwe uwanja ule utaona kuwa huwa hapatag matokeo pale maana mara ya mwsho cjui alishnda mwaka gan..na hata jana walikua wanafyngwa ile game sema kibendera kawaokoa maana goli lililkataliwa lilikua halali kabisa pia nafkiri timu imeshiwa pumzi maana mwaka juzi walichukua vkombe vyote bya mashndno walioshiriki na mwaka jana pia wamechukua vyote kasoro uefa
Najua Real Sociedad wanawasumbua sana barca hata Kipind Moyes yupo nafikir kuna game walitoa draw aya vipi na Malaga?
Hata mpira wanaocheza kwa sasa sio mtamu kivile
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,122
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,122 280
Lakini mbona mwenzake Gadiola alitengeneza viungo wengi tu mpaka wengine walikua bench nadhani Luis uwezo wake mdogo na kuna tetesi kuna coach aliekua timu B huenda akapewa timu maana hata wale watu watatu hodari kwa sasa ile spidi yà kufunga imepungua
Mkuu naona Kama Luis Enrique timu imekua kubwa kuliko yeye japo kawapa kikombe ila zile touch zao zimepungua sana na hii sera yao ya kusajili ovyo ovyo wanataka kuwaiga real madrid sijui La Masia haitoi vyombo tena
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,938
Likes
3,845
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,938 3,845 280
Enzi za Guandiola aliwahi kupanga kikosi cha wachezaji wote waliopita la masia isipokuwa Eeick Abidal na Dan Alves. Wengine woote waliokota mpira pale la masia wakiongoza na captain puyol.
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,938
Likes
3,845
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,938 3,845 280
PNC njoo huku tafadhali.
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,938
Likes
3,845
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,938 3,845 280
Mkuu nipo hapa huyu mkuu mara zote thread zake ni kuiponda Barca au Messi.hivo nishamzoea ila dawa yake inachemka DECEMBER 3
Ahsante kwa kuja. Dec 3 sio mbali, tunaenda kuamsha mgogoro kule Madrid.
 
Mr Mikazo

Mr Mikazo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2016
Messages
1,492
Likes
693
Points
280
Mr Mikazo

Mr Mikazo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2016
1,492 693 280
Philosophy ya barcelona haibadiliki, wao ni tik tak kwa kwenda mbele. Tangu enzi za marehemu Johann Cruffy mpaka ridjkaard, kwenda kwa Gandiola kujaa kwa Luis Endrique barca aibadilishi style ya uchezaji.

Tatizo ninaloliona kwa sasa ni usajili mbovu unaofanywa bila kuzingatia ubara wa wachezaji.

Ref Mathew
Pacco
 

Forum statistics

Threads 1,273,085
Members 490,268
Posts 30,470,810