Faiza Ally amfungukia mchumba mpya wa Sugu, adai anahonga mashemeji na mama mkwe

Status
Not open for further replies.

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,321
2,000

Faiza Ally Kamfungukia Mrembo anayesemekana ndio mchumba wa Mh Mr Sugu Kwa Sasa Anaitwa Happy...

Soma Hapa:
Simpati Kwa lipi huyo happy - makengeza? Au Kwa sababu Ana Fany kazi biuro Au Kwa sababu Na baba Sasha wamefanana sura ? Simpati Kwa sababu kila wiki anatuma Mbeya Samaki? Simpati Kwa sababu Ana mfupi mweusi mbaya Au simpati Kwa sababu Ana tumia nguvu Na hela KWENYE mapenzi ?

Au simpati Kwa sababu mweusi Ana vidole Kama tangawizi? Mkisema simpati mna maanisha nn hasa ? Au simpati Kwa sababu hazai ? Simpati kivipi labda tuwekane Sawa ! Siwaelewi ....? Nielewesheni? Au simpati Kwa sababu Ana honga mashemeji Na mama mkwe yaani kivipi sielewi?

Haha nyie mnao SEMA simpati naombeni majibu simpati kivipi ? Au simpati Kwa sababu amenuna gari kasema kanunuliwa ? Siwaelewi simpati kivipi ?
 

pinky toto

JF-Expert Member
Jan 4, 2016
216
250
Ctak kumlaumu huy dada lkn inavoonekana alimpenda sana mwanaume wake, na toka waachane hajawahi pata mwingne km yeye na ndio maana anahangaika sana. Ukimfatiria post zake anaoneka bado anampnda sana ikitokea leo sugu akamrudia bidada yupo tayari.
 

LadyRed

JF-Expert Member
Mar 19, 2016
9,651
2,000
Looking from another perspective this girl truly loves Sugu,..sijui walikosana nini but huyu mwanamke alipenda haswaa,if she ain't crazy she's not inlove..she's crazy for that man she's inlove, innocently...
Sadly watu inabd uwe kauzu uwaignore muda mwingine ili wajue hata bila wao you can move on, get another man akupunguzie mawazo ya huyu Sugu
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,321
2,000
1468925286942.jpg
 

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Jul 13, 2016
1,656
2,000

Faiza Ally Kamfungukia Mrembo anayesemekana ndio mchumba wa Mh Mr Sugu Kwa Sasa Anaitwa Happy...
Soma Hapa:
Simpati Kwa lipi huyo happy - makengeza? Au Kwa sababu Ana Fany kazi biuro Au Kwa sababu Na baba Sasha wamefanana sura ? Simpati Kwa sababu kila wiki anatuma Mbeya Samaki? Simpati Kwa sababu Ana mfupi mweusi mbaya Au simpati Kwa sababu Ana tumia nguvu Na hela KWENYE mapenzi ? Au simpati Kwa sababu mweusi Ana vidole Kama tangawizi? Mkisema simpati mna maanisha nn hasa ? Au simpati Kwa sababu hazai ? Simpati kivipi labda tuwekane Sawa ! Siwaelewi ....? Nielewesheni? Au simpati Kwa sababu Ana honga mashemeji Na mama mkwe yaani kivipi sielewi? Haha nyie mnao SEMA simpati naombeni majibu simpati kivipi ? Au simpati Kwa sababu amenuna gari kasema kanunuliwa ? Siwaelewi simpati kivipi ?
Unataka mume au Mimi nipooo njoo PM
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom