Fainali za Epic Bongo Star Search (EBSS) kupitia TBC: Mshindi ni Emmanuel Msuya


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,786
Likes
125,666
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,786 125,666 280
Mpaka muda fainali hazijaanza, Tbc wanachofanya tangu saa tatu Usiku ni kupitisha ujumbe kwenye luninga kuwa fainali zitaanza muda wowote
Ngoja tusubiri lakini inaelekea kuna shida mahali
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,960
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,960 280
Kwa wale tuliokuwa tukifatilia lile shindano kubwa Bongo la kuibua vipaji vya wasanii wa muziki, fainali zinarushwa soon kupitia TV ya Taifa TBC.

Tujimwage sasa.
 
yantuzu

yantuzu

Senior Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
116
Likes
5
Points
35
yantuzu

yantuzu

Senior Member
Joined Dec 10, 2011
116 5 35
Tunaweza kuangalia online kwa tusiokuwa na tv?
 
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
3,585
Likes
1,697
Points
280
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
3,585 1,697 280
unatumia kisimbuzi nn?

Tbc majanga
 
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
3,585
Likes
1,697
Points
280
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
3,585 1,697 280
Labda atumie dstv atawapata vizuri maana kwenye antenna za startimes zinasumbua sana
haaa haaa wanatuwekea music hata haina maadili

naenda zangu kujificha niwahi kuamka mm
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,786
Likes
125,666
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,786 125,666 280
Hatimaye kuna matumaini kuwa wanataka kuanza sasa
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,135
Likes
39,902
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,135 39,902 280
Mpaka Muda huu Fainali Ya Epic Bongo Star Search TBC1 ni Kuchezewa tu Miziki Mchanganyiko na Kiukweli Wametuangusha Mno Kwani Wenyewe Tulikuwa Tumeipania Kuiangalia ili Nasi Kesho Tutambe Mjini Kwa Kuhadithia Uwongo na Kweli Sasa Leo TBC1 Wamemaliza Ubishi na Kesho Hakuna wa Kumdanganya Mwenzake Mjini Labda Kwa Wale Waliokwenda tu Leo Club Escape ila Najua Wengi Kudadadeki Tupo tu Glued ktk Tv Sets Zetu Tukikodoa Tu Mimacho huku Tukiwa Tumenuna. Hureeeeeeee Hatimaye Sasa TBC1 Wapo Hewani Ikienda Saa 5 Kasorobo. Sasa Tunangojea Akina Yahaya Kesho Mtaani Watudanganye!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
angalien tena mambo yashaanza,acheni kulalamika mashindano yalikuwa hayajaanza
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,135
Likes
39,902
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,135 39,902 280
Nani aku Up date? Acha Ubahili hebu Jongea Club Escape Kijana!!!!!!
 
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
335
Likes
7
Points
35
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
335 7 35
,
Jamani kwa walioko kwenye live show watume up date.
mh....huna kisumbuz?ntaleta update....burudani ya kwanza imeanza....msechu akiimba na top 5
 
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
335
Likes
7
Points
35
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
335 7 35
Majaji ni banana zoro.madam rita...master j...salama hayupo...
 
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
335
Likes
7
Points
35
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
335 7 35
Yupo barnaba.fid q na salvado kama wana kitivo....
 
mpingauonevu

mpingauonevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
618
Likes
87
Points
45
Age
35
mpingauonevu

mpingauonevu

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
618 87 45
Mpaka Muda huu Fainali Ya Epic Bongo Star Search TBC1 ni Kuchezewa tu Miziki Mchanganyiko na Kiukweli Wametuangusha Mno Kwani Wenyewe Tulikuwa Tumeipania Kuiangalia ili Nasi Kesho Tutambe Mjini Kwa Kuhadithia Uwongo na Kweli Sasa Leo TBC1 Wamemaliza Ubishi na Kesho Hakuna wa Kumdanganya Mwenzake Mjini Labda Kwa Wale Waliokwenda tu Leo Club Escape ila Najua Wengi Kudadadeki Tupo tu Glued ktk Tv Sets Zetu Tukikodoa Tu Mimacho huku Tukiwa Tumenuna. Hureeeeeeee Hatimaye Sasa TBC1 Wapo Hewani Ikienda Saa 5 Kasorobo. Sasa Tunangojea Akina Yahaya Kesho Mtaani Watudanganye!
sababu tano kwa nini siangalii BSS
1. Matokeo yanapangwa
2. Hakuna mshindi yeyote anayepewa hizo m50(nawaruhusu wapelelezi na wachunguzi mkajihakikishie)
3. superstar wa BSS wanaendaga wapi mbona hatuwaoni wakifanya vizuri? (BSS ni kitengo cha usanii cha kutengeneza mastar fake)
4. hata maelezo (maamuzi) ya salama, m jay na madam huwa ni script!!!!!!!!
5. wivu wangu maana na mimi nimekosa akili ya kutemgeneza kipindi cha kikanjanja ili niingize pesa ndo maana namuonea wivu kanjanja madamu rita. Taifa kanjanja, watoto wetu makanjanja, kizazi kizima manjanja! NA HIZI NDIZO ATHARI ZA CCM NA ZITO!
 
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
335
Likes
7
Points
35
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
335 7 35
.Amina chibaba toka mbeya anaimba..
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876