Faida za ujambazi, utapeli na wizi wa reja reja

Rais2020

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
3,260
2,000
Katika jambo ambalo huwa sipendi kulionea huruma ni pamoja na mwizi, jambazi au na tapeli wa rejareja. Naona sasa matapeli na wezi wamehamia kwenye mitandao ya kijamii kama JF n.k, ila kumbuka siku ukitiwa mkononi mwa RAIA hizi ni faida zake (Picha)

Sahamani kama unaroho nyepesi na yenye huruma sana usifungue.
 

kinjumbi one

JF-Expert Member
May 27, 2015
1,670
2,000
Washenzi sana kuna mama mmoja mwaka Jana kachukua hela bank 3m na dhamana aliweka nyumba yake, kaenda kununua mzigo wa vitenge na vitambaa kafungia dukani, jamaa wamekuja usiku uleule wamekomba vitu vyote
 

ibesa mau

JF-Expert Member
Sep 17, 2015
2,113
2,000
Faida za wizi na ujambazi ni moja tu kwamba ni rahisi sana mtu kutoka kimaisha, nina maanisha kufanikiwa. Hasara yake kufa kupo nje nje . Kazi zote ambazo zenye risk kubwa ni rahisi sana mhusika kufanikiwa kwa sababu zinakuingizia kipato kikubwa kwa muda mfupi. mfano wizi, ujambazi, kuuza madawa ya kulevya, pembe za faru, meno ya tembo , ukahaba n.k .Hizo ni kazi ambazo zina risk kubwa lakini ukifanisha umefanikiwa. Ila ukikamatwa umepotea kwenye ramani ya dunia hiyo ndiyo hasara yake. the high the risk ,the more the profit.
 

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
14,605
2,000
Washenzi sana kuna mama mmoja mwaka Jana kachukua hela bank 3m na dhamana aliweka nyumba yake, kaenda kununua mzigo wa vitenge na vitambaa kafungia dukani, jamaa wamekuja usiku uleule wamekomba vitu vyote
Inaumiza sana,wezi wanaudhi mnoo,usione watu wanaokota makopo na kutembea huku wanasema hovyo,kuna watu walichukua maamuz magumu ya kuwasulubu hawa wezi
 

Rais2020

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
3,260
2,000
Mkuu bnafsi huwa sina huruma na mwizi au jambazi. Kuna kamtu kamoja kalikuwa kanajiita kajambazi kalinivamia eti kananiamrisha nitoe kila kitu cha thamani kikichopo ndani kwangu hakika nilikapiga na bastola yake halafu kwa kutumia bastola yake nikakapiga risasi Tatu mkononi na mguu halafu nikaita polisi ili kasifie ndani kwangu. Sipendagi HAWA watu. Ukisikia wanapiga either mwizi au vijambazi uchwara pls nibeep kwa namba zangu huwa wananijua
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
17,633
2,000
Mkuu bnafsi huwa sina huruma na mwizi au jambazi. Kuna kamtu kamoja kalikuwa kanajiita kajambazi kalinivamia eti kananiamrisha nitoe kila kitu cha thamani kikichopo ndani kwangu hakika nilikapiga na bastola yake halafu kwa kutumia bastola yake nikakapiga risasi Tatu mkononi na mguu halafu nikaita polisi ili kasifie ndani kwangu. Sipendagi HAWA watu. Ukisikia wanapiga either mwizi au vijambazi uchwara pls nibeep kwa namba zangu huwa wananijua
 

EMMYGUY

JF-Expert Member
Aug 6, 2015
8,563
2,000
Unyama unyamani tu, hawa jamaa siwapendi hata kidogo. Roho zao ni mbaya na zilizojaa kutu kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom