Faida wanazopata AyoTV,Dizzim TV online,DAUDA TV na youtube channels za wasanii kama Diamond platnumz na wengine.

Kumbukumbuyatorati

Kumbukumbuyatorati

Senior Member
Joined
Jul 27, 2018
Messages
123
Points
250
Kumbukumbuyatorati

Kumbukumbuyatorati

Senior Member
Joined Jul 27, 2018
123 250
Wakuu ningepata uelewa wa haya mambo kuhusu hii teknolojia ya kupasha habari kwa kutumia hizi online TV,pamoja na hayo pia nahitaji kujua faida inayopatikana kutokana na huduma hizi pia faida wanayopata wasanii wanaomiliki youtube channels.

Naomba pia kujua gharama za chini kabisa za kuanzisha hizi online TV,hii itasaidia wengi wanaotamani kufanya hizi kazi lakini bado hawajaona mwanga wa kuanzia.
 
christian mtexas

christian mtexas

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2017
Messages
377
Points
500
christian mtexas

christian mtexas

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2017
377 500
Sa online TV zipi? ebu funguka mkuu
 
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
812
Points
1,000
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
812 1,000
Wakuu ningepata uelewa wa haya mambo kuhusu hii teknolojia ya kupasha habari kwa kutumia hizi online TV,pamoja na hayo pia nahitaji kujua faida inayopatikana kutokana na huduma hizi pia faida wanayopata wasanii wanaomiliki youtube channels.

Naomba pia kujua gharama za chini kabisa za kuanzisha hizi online TV,hii itasaidia wengi wanaotamani kufanya hizi kazi lakini bado hawajaona mwanga wa kuanzia.
Ingia you tube, watakupa terms and condition kuna form utajaza, pia uende tcra ukasajili channel yako, malipo utajua kwenye form ya you tube huko, hebu fanya uende
 
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
2,861
Points
2,000
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
2,861 2,000
Faida ipo hivi:

YouTube inamikikiwa na google ambao wana tawi lao la kupachika matangazo kwenye video za wanaoweka video YouTube, yani ni kama vile namwambia diamond aweke kipande cha tangazo language kwa sekunde tano kwenye video yake kwa malipo, ndivyo ilivyo YouTube, utaingia mkataba na google kwamba kwa kila watazamaji kadhaa watakulipa kiasi Fulani ili uwaruhusu waweke matangazo yao kwa sekunde chache kwenye video yako. Mara nyingi kibongo bongo mtu unakuta dola 600 ( takribani milioni 1.4 ), hivyo kwa watu kama kina Millard ayo unaweza kuweka video zake kama 100 hivi, hizi video zote za mwezi zinaweza kupata views milioni 5 hivi kwa hio hapa uhakika wa milion 7 upo.

Game la YouTube kwa watangazaji kama kina miladi limekua humu siku hizi, nakumbuka zamani miaka ya 2013 hadi 2016 Millard alishika kisawa sawa YouTube kwasababu hakukuwa na wapinzani wengi, enzi zile video zake nyingi zikikuwa ni views laki 3 na kuendelea, yani hata ikitokea shilole kufanya birth day ni Millard tu ndio alikuwa ana upload, Aisee kile kipindi bwana mdogo alizichapa sana pesa, kwa videos kama 100 mwezi mzima views zake zote zilikua zinaweza kufikia milion 50 zilizoweza kutema kama shillingi milioni 70 na hata zaidi, kuanzia mwaka 2017 simu Kali zilivyokwa bei chee watu wakaanza kufanya YouTube na kurekodi matukio kwa simu zao na ndio hadi Leo watu channel zao zonatrend YouTube kwa kutumia simu zao.

Kwa kweli kwa sasa hivi inabidi uwe mbunifu sana ili uweze kutoboa YouTube tofauti na hapo zamani ambapo vifaa ndio vilikuwa kitu muhimu.

Gharama Zia YouTube kwa Tanzania endapo utakua unaripoti matukio ya kila siku kama mwandishi wa habari itakubidi ulipie milioni 2 hivi, uende ofisi za tcra utajaza fomu.

Endapo unatumia YouTube kutoa burudani kama msanii au kutumia YouTube kuelimisha Jamii, hakuna gharama
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
1,805
Points
2,000
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
1,805 2,000
from youtube alone
millard Ayo anapiga kati ya $63.9K to $1M a year .....over 2billlll a yeee
Diamond kati ya $58.1 to $929.9K a year
Global TV $39.1K to $626K a year
wasafi tv $28.2K to $451.5K

Plus matangazo ranging from laki 5 to 200ml a year
matangazo madogodogo ya laki 1 per instagram post etc

Iko media ndogo moja anapata 5ml a month kwa matangazo madogomadogo

(Sorry to expose ila data ziko online) bado lengo ni kuhamasisha wengine wajue tusiandamane kudai ajira serikalini..
Kwa kutumia simu yako tu unaweza kuwa a milli a milli a milli a millionaire

I will delete soon nikilalamikiwa kuheshimu haki za owners
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
4,150
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
4,150 2,000
Weks source....
Ingekua siri usingejua
from youtube alone
millard Ayo anapiga kati ya $63.9K to $1M a year .....over 2billlll a yeee
Diamond kati ya $58.1 to $929.9K a year
Global TV $39.1K to $626K a year
wasafi tv $28.2K to $451.5K

Plus matangazo ranging from laki 5 to 200ml a year
matangazo madogodogo ya laki 1 per instagram post etc

Iko media ndogo moja anapata 5ml a month kwa matangazo madogomadogo

(Sorry to expose ila data ziko online) bado lengo ni kuhamasisha wengine wajue tusiandamane kudai ajira serikalini..
Kwa kutumia simu yako tu unaweza kuwa a milli a milli a milli a millionaire

I will delete soon nikilalamikiwa kuheshimu haki za owners
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,206
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,206 2,000
Millard Ayo angekua tajiri mkubwa sana na wala asingekua anafanya kazi kwa Kusaga
from youtube alone
millard Ayo anapiga kati ya $63.9K to $1M a year .....over 2billlll a yeee
Diamond kati ya $58.1 to $929.9K a year
Global TV $39.1K to $626K a year
wasafi tv $28.2K to $451.5K

Plus matangazo ranging from laki 5 to 200ml a year
matangazo madogodogo ya laki 1 per instagram post etc

Iko media ndogo moja anapata 5ml a month kwa matangazo madogomadogo

(Sorry to expose ila data ziko online) bado lengo ni kuhamasisha wengine wajue tusiandamane kudai ajira serikalini..
Kwa kutumia simu yako tu unaweza kuwa a milli a milli a milli a millionaire

I will delete soon nikilalamikiwa kuheshimu haki za owners
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,206
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,206 2,000
Mkuu hivi $ 1M ni Tshs ngapi vile? Huyu huyu Millard Ayo apige mkwanja mrefu kama huo na still awe bado yupo kwa Kusaga akitemea nakujaza mate MIC za Clouds? Hebu acheni utani basi....
Faida ipo hivi:

YouTube inamikikiwa na google ambao wana tawi lao la kupachika matangazo kwenye video za wanaoweka video YouTube, yani ni kama vile namwambia diamond aweke kipande cha tangazo language kwa sekunde tano kwenye video yake kwa malipo, ndivyo ilivyo YouTube, utaingia mkataba na google kwamba kwa kila watazamaji kadhaa watakulipa kiasi Fulani ili uwaruhusu waweke matangazo yao kwa sekunde chache kwenye video yako. Mara nyingi kibongo bongo mtu unakuta dola 600 ( takribani milioni 1.4 ), hivyo kwa watu kama kina Millard ayo unaweza kuweka video zake kama 100 hivi, hizi video zote za mwezi zinaweza kupata views milioni 5 hivi kwa hio hapa uhakika wa milion 7 upo.

Game la YouTube kwa watangazaji kama kina miladi limekua humu siku hizi, nakumbuka zamani miaka ya 2013 hadi 2016 Millard alishika kisawa sawa YouTube kwasababu hakukuwa na wapinzani wengi, enzi zile video zake nyingi zikikuwa ni views laki 3 na kuendelea, yani hata ikitokea shilole kufanya birth day ni Millard tu ndio alikuwa ana upload, Aisee kile kipindi bwana mdogo alizichapa sana pesa, kwa videos kama 100 mwezi mzima views zake zote zilikua zinaweza kufikia milion 20 zilizoweza kutema kama shillingi milioni 30 hivi au hata zaidi, kuanzia mwaka 2017 simu Kali zilivyokwa bei chee watu wakaanza kufanya YouTube na kurekodi matukio kwa simu zao na ndio hadi Leo watu channel zao zonatrend YouTube kwa kutumia simu zao.

Kwa kweli kwa sasa hivi inabidi uwe mbunifu sana ili uweze kutoboa YouTube tofauti na hapo zamani ambapo vifaa ndio vilikuwa kitu muhimu.

Gharama Zia YouTube kwa Tanzania endapo utakua unaripoti matukio ya kila siku kama mwandishi wa habari itakubidi ulipie milioni 2 hivi, uende ofisi za tcra utajaza fomu.

Endapo unatumia YouTube kutoa burudani kama msanii au kutumia YouTube kuelimisha Jamii, hakuna gharama
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
1,805
Points
2,000
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
1,805 2,000
Mkuu hivi $ 1M ni Tshs ngapi vile? Huyu huyu Millard Ayo apige mkwanja mrefu kama huo na still awe bado yupo kwa Kusaga akitemea nakujaza mate MIC za Clouds? Hebu acheni utani basi....
nimeku inbox.. isije kuwa news kesho kwenye magazeti
 
chendelela

chendelela

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
846
Points
500
chendelela

chendelela

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
846 500
Utengeze zaidi ya 1 billion halafu uendelee kuwa mtumwa wa ajira mbona kama haimake sense
from youtube alone
millard Ayo anapiga kati ya $63.9K to $1M a year .....over 2billlll a yeee
Diamond kati ya $58.1 to $929.9K a year
Global TV $39.1K to $626K a year
wasafi tv $28.2K to $451.5K

Plus matangazo ranging from laki 5 to 200ml a year
matangazo madogodogo ya laki 1 per instagram post etc

Iko media ndogo moja anapata 5ml a month kwa matangazo madogomadogo

(Sorry to expose ila data ziko online) bado lengo ni kuhamasisha wengine wajue tusiandamane kudai ajira serikalini..
Kwa kutumia simu yako tu unaweza kuwa a milli a milli a milli a millionaire

I will delete soon nikilalamikiwa kuheshimu haki za owners
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
1,805
Points
2,000
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
1,805 2,000
Utengeze zaidi ya 1 billion halafu uendelee kuwa mtumwa wa ajira mbona kama haimake sense
wabongo tuache woga... sio wote wenye pesa wanatembelea Range.... Ntaku inbox scheenshot mkuu..
acha wogaaaa mkuu.... Bila clouds kusingekuwa na Millard Ayo... resect na kazi kama kawa..
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
892
Points
1,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
892 1,000
Pesa ya mtu anayebet inaeleweka, ina uhalisia na inaonekana.
Vivyo hiyo kwa mfanya biashara. Yaani pesa lazima ikubadilishe tu.
Ila tukipewa hesabu za pesa zinazopigwa youtube ni kama hazina uhalisia hivi, haiwezekani mtu upige bilioni kwa mwaka then ubakie kwenye ajira.
Si umeshakuwa na jina! hata ukianzisha kitu chako watu watakufata tu.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,903
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,903 2,000
Pesa ya mtu anayebet inaeleweka, ina uhalisia na inaonekana.
Vivyo hiyo kwa mfanya biashara. Yaani pesa lazima ikubadilishe tu.
Ila tukipewa hesabu za pesa zinazopigwa youtube ni kama hazina uhalisia hivi, haiwezekani mtu upige bilioni kwa mwaka then ubakie kwenye ajira.
Si umeshakuwa na jina! hata ukianzisha kitu chako watu watakufata tu.
Mmh unajua Millard ana camera zake na magari ka Hiace vile ya kutafuta Informations... Mshkaji kusema atakuwa na hela ya Kufungua radio yake hawezi ila kuendele kuwa Clouds kunampa nafasi ya kuzidi kujulikana hawezi acha clouds alafu abakie na video za you tube tu maana hukp youtube kwenyewe watu wanaenda kufatilia habari baada ya kuisikia clouds Millard akiisema na zingine hazitangazi..
 

Forum statistics

Threads 1,336,421
Members 512,614
Posts 32,538,912
Top