Faida chache za Punyeto

Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
411
Points
250
Executor

Executor

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2014
411 250
Habari...

Naomba kushare nanyi faida hizi chache za punyeto...

Hakuna kitu kisicho na madhara sote tunajua hilo, ila unakitumiaje hicho kitu!!?. Hivyo hata punyeto ikitumiwa vizuri inayo faida nyingi kwa afya yako ya mwili na akili.

Kuna masomo machache juu ya faida ya kupiga punyeto, ripoti za utafiti na anecdotal zinaonyesha kwamba kuchochea ngono, pamoja na kuchochea kupitia punyeto, kunaweza kukusaidia:
°upunguza stress
°kuongeza mhemko
°inafanya mwili kuwa relaxed
°hutoa furaha hasa wakati wa kumaliza
°hupunguza maumivu ya viungo
°inafanya kujiskia raha iliyoje
°ngono salama kabisa

Wanandoa wanaweza pia kuiga punyeto ili kukata kiu yao ambayo inaweza kuwa tofauti, na pia kuzuia ujauzito. Mwisho tukumbuke punyeto kuzuia maambukizo ya zinaa...

Shukrani!
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,410
Points
2,000
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,410 2,000
Mimi ni mmoja kati ya watu wasioweza kuuacha huu mchezo.
Naweza shtuka hata shoot 5 mfululizo
 
I

Ibra tiger

Member
Joined
Aug 31, 2019
Messages
17
Points
45
I

Ibra tiger

Member
Joined Aug 31, 2019
17 45
Mimi ni mmoja kati ya watu wasioweza kuuacha huu mchezo.
Naweza shtuka hata shoot 5 mfululizo
Mzee utakua unajikamua sana protein izo mi huwa nazionea huruma sema nimepunguza sana
 
B

BLOGER10

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
221
Points
250
B

BLOGER10

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
221 250
Habari...

Naomba kushare nanyi faida hizi chache za punyeto...

Hakuna kitu kisicho na madhara sote tunajua hilo, ila unakitumiaje hicho kitu!!?. Hivyo hata punyeto ikitumiwa vizuri inayo faida nyingi kwa afya yako ya mwili na akili.

Kuna masomo machache juu ya faida ya kupiga punyeto, ripoti za utafiti na anecdotal zinaonyesha kwamba kuchochea ngono, pamoja na kuchochea kupitia punyeto, kunaweza kukusaidia:
°upunguza stress
°kuongeza mhemko
°inafanya mwili kuwa relaxed
°hutoa furaha hasa wakati wa kumaliza
°hupunguza maumivu ya viungo
°inafanya kujiskia raha iliyoje
°ngono salama kabisa

Wanandoa wanaweza pia kuiga punyeto ili kukata kiu yao ambayo inaweza kuwa tofauti, na pia kuzuia ujauzito. Mwisho tukumbuke punyeto kuzuia maambukizo ya zinaa...

Shukrani!
Dadeq
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,372
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,372 2,000
Haijalishi fadia au hasara za punyeto... Ila kile kiungo cha uzazi cha mwanamke hakina mbadala...


Cc: mahondaw
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,893
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,893 2,000
Kwa dunia ya sasa punyeto ina madhara machache kuliko wanawake
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,547
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,547 2,000
Habari...

Naomba kushare nanyi faida hizi chache za punyeto...

Hakuna kitu kisicho na madhara sote tunajua hilo, ila unakitumiaje hicho kitu!!?. Hivyo hata punyeto ikitumiwa vizuri inayo faida nyingi kwa afya yako ya mwili na akili.

Kuna masomo machache juu ya faida ya kupiga punyeto, ripoti za utafiti na anecdotal zinaonyesha kwamba kuchochea ngono, pamoja na kuchochea kupitia punyeto, kunaweza kukusaidia:
°upunguza stress
°kuongeza mhemko
°inafanya mwili kuwa relaxed
°hutoa furaha hasa wakati wa kumaliza
°hupunguza maumivu ya viungo
°inafanya kujiskia raha iliyoje
°ngono salama kabisa

Wanandoa wanaweza pia kuiga punyeto ili kukata kiu yao ambayo inaweza kuwa tofauti, na pia kuzuia ujauzito. Mwisho tukumbuke punyeto kuzuia maambukizo ya zinaa...

Shukrani!
Aisee
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
1,049
Points
2,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
1,049 2,000
Kitu punyeto inanikera ni kwamba inahitaji privacy ya hali ya juu.... Ukihisi mtu anakuja tuuh mchezo umeharibikaaa
Ahahahahah.
Nilishawah kumfumania brother angu enz hizo aisee nikaishia kushangaa tubmaana nilikua siijui hii michezo.
Nakumbuka niliishia tu kujiuliza huyu bwana vp wenzake tupo sitting room tunapiga stor yy kajifungia store tena ni banda la sungura halaf giza kajilaza juu ya magunia ya mkaa , anafanya nn?mkono kaupeleka ikulu.
Nikikumbukaga leo hii huwa nacheka sanaaa maana ni mkubwa sana kwangu
 
mizy gajo

mizy gajo

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
551
Points
500
mizy gajo

mizy gajo

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
551 500
Haaahaaa alikua anapuchuka huyo
Ahahahahah.
Nilishawah kumfumania brother angu enz hizo aisee nikaishia kushangaa tubmaana nilikua siijui hii michezo.
Nakumbuka niliishia tu kujiuliza huyu bwana vp wenzake tupo sitting room tunapiga stor yy kajifungia store tena ni banda la sungura halaf giza kajilaza juu ya magunia ya mkaa , anafanya nn?mkono kaupeleka ikulu.
Nikikumbukaga leo hii huwa nacheka sanaaa maana ni mkubwa sana kwangu
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
16,031
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
16,031 2,000
Sawa
 

Forum statistics

Threads 1,334,611
Members 512,062
Posts 32,481,454
Top