Fahamu kwa undani nadharia ya ‘Lockdown YOYO effect’ , mchezo wa kujaza maji ndoo ilitoboka

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
23,366
2,000
Kwa hio kilichotusaidia bongo ni usafi?ambao hayo mataifa yameshindwa?
Hapana, kilichotusaidia bongo ni kuiacha miili yetu itengeneze kinga ya asili yenyewe , unapovaa mask na kukaa ndani lockdown unauzuia mwili wako kupata nafasi ya kuambukizwa na kutengeneza kinga. Una lingine ungependa kuuliza?
 

seanherms

JF-Expert Member
Apr 27, 2014
505
500
Hapana, kilichotusaidia bongo ni kuiacha miili yetu itengeneze kinga ya asili yenyewe , unapovaa mask na kukaa ndani lockdown unauzuia mwili wako kupata nafasi ya kuambukizwa na kutengeneza kinga. Una lingine ungependa kuuliza?
Laki hii sio fact ni mawazo yako tu, unless uthibitishe kwamba watanzania tuna kinga.
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
23,366
2,000
Laki hii sio fact ni mawazo yako tu, unless uthibitishe kwamba watanzania tuna kinga.
4F3FB6FD-9DF7-4A93-8447-4E0DF37D05A6.jpeg
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
23,366
2,000
India wanafikiria kurudi tena kwenye Lockdown baada ya wao kuwa ndio kitovu cha Corona duniani kwa sasa
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
23,366
2,000
376AB6B9-9E44-4EFD-97CB-7D666B108782.jpeg

Wanaanza tena kuondoa lockdown , Yoyo effect , 😂😂😂, hakyanani walahi, mijaa mibishi hii, kila siku tunaimba kwamba lockdown sio solution, hapa wakiease hizi lockdown, basi wiki 2 baadae wanarudi tena lockdown, hii mijimaa sijui ni mitaahira!

Pumzika kwa amani JPM
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
23,366
2,000
Uingereza wanaendelea na zoezi lao la kuruhsu watu wachache wachache waliopata chanjo kukutana hadi watu 8, hivi hii Corona ipo kweli, mbona karikakoo ni mwaka wa pili huu kuna nyomi kila siku na hamna chochote?
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
23,366
2,000
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom